Lỗi Tyrr Dualist không dùng được DualDanger

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi ShayMin, 8 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:( em mất 2 hum nay up lên 85. làm xong nhiệm vụ chuyển cấp 4 thành tyrr cho dualist. cuối cùng không cầm được cây dao đôi đó :oops: em thử đăng nhập lại cũng không được. các class khác em cũng test lên 4th cầm cũng không được ạ.
    nhân vật: DualPhoenix :p
  2. ShayMin

ShayMin Lãng khách

mong admin và mọi người giúp ạ :(
  3. macdonald

macdonald Lãng khách

ẹc, duelist đâu có xài được dualdagger đâu ta @@! dual kiếm, dual búa và song đấm thôi mà!
  4. Crosser

Crosser Thành viên

Vãi thật, dual dao thì mấy con dao nó mới cầm được. Dualist thì chiệu khó cầm Song kiếm đi
  5. ShayMin

ShayMin Lãng khách

lúc lập nhân vật ấn vao bên hunman rồi xem trường phái tiến hóa của warion nó có nói tyrr dualist dùng dual Sword/dual danger mà :( không lẽ mình đọc nhầm
    --- Tự động nối bài, 8 Tháng năm 2014 ---
    :( mình lên hết đồ cho nó ùi up lv lên :oops: bây giờ lại chơi lại nhân vật khác à
  6. Crosser

Crosser Thành viên

Bỏ 100k vào mua cặp song kiếm đi
  7. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:( quan trọng là dùng song dao tốc đánh nhanh, crit cao. huhu
  8. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Tyrr không dùng được Dual Dagger nhé. Sử dụng được Dualsword, Dual Blunt, Spear, Fighter, Cutter, Avenger, Two Hand Sword.
  9. ravenvn

ravenvn Lãng khách

sao lại thế nhể, bên bản off acc Othel của mềnh sub Yul vẫn cầm được dual dagger chém ầm ầm mà :v
    ShayMin thích bài này.
  10. ShayMin

ShayMin Lãng khách

vậy anh sửa thông tin trong mục xem chuyển cấp lúc tạo nhân vật đi ạ. xem cái nào chưa đúng thì sửa đi. :( để em còn test mấy class nữa. :oops:
    --- Tự động nối bài, 8 Tháng năm 2014 ---
    :( bản này không dùng được thì phải. chán quá đi à.
  11. ravenvn

ravenvn Lãng khách

1 trong những bug của sever thôi :)
  12. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

cơ bản mình thấy một vũ khí nếu một char cầm đc thì hẳn phải có kĩ năng hay gì xài đc bằng nó thì mới cầm đc, chứ đâu phải cầm vì lí do thẩm mĩ, Tyrr Dualist thì có kĩ năng gì để xài dao đâu mà... chả biết phải bug k, thậm chí một con dao muốn cầm đc dual cũng phải học skill dual dagger mastery nữa là
  13. ravenvn

ravenvn Lãng khách

ko phải, bên bản off mình cho con Yul cầm dual dagger vẫn được mà
    Mà bạn thấy con ISS nó ko có bow mastery sao nó vân cầm bow nó bắn được ~.~
  14. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

bắn thì bắn, nhưng đâu có skill nào hỗ trợ khi xài vk đó đâu, tank muốn stun đc thì cũng phải xài khiên... nhưng một dạng đặc thù của class rồi, mình nghĩ vậy ^^
  15. ShayMin

ShayMin Lãng khách

mà dualdanger thuộc về dạng dual mà. như búa lên R mới có dual đó thôi. :( xem thông tin thì thấy nó dùng dualdanger lên mình bỏ tyrr ocr sang human chơi :(((((((
  16. Vina

Vina Lãng khách

Khi đã chuyển 4th theo offical không hề có sự hạn chế cầm vũ khí cho dù có mastery hay ko. Cái chính là có skill hay không thôi. Như mình chơi sum cũng hay cầm dual dao hay bow lấy crit và attack speed tùy lúc.
    Vd: Mọi class 4th đề có thể cầm các vũ khí vốn chỉ thiết kế dành riêng cho Kameal như ancient sword hay rapier.
    ChuppaChup thích bài này.
  17. ravenvn

ravenvn Lãng khách

dùng được vũ khí đó nhưng chỉ dùng để normal attack thôi chứ ko xài được skill
  18. ShayMin

ShayMin Lãng khách

không đeo lên được ý :(
  19. ravenvn

ravenvn Lãng khách

thì thế mới bảo là 1 bug của *** mà, 1 class 4th có thể cầm được tất cả các loại vk R mà
  20. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:( chán quá đi.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.