[Clan - DragonS] Đốt cháy niềm đam mê

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi Mr0din, 10 Tháng tư 2014.

1. ravenvn

ravenvn Lãng khách

set war full clan thì sao, việc đó liên quan với việc bị cả sever bu vào đập à? Nếu bu vào đập sao ko thấy mấy bạn accept war đi? Gặp party của mình sao các bạn không flag đi, pk đi? Mà clan bạn đã đập CP của mình bao giờ chưa thế, sao chỉ nhớ mỗi mấy CP của HW và 1 CP của bên Hello Kitty nhỉ

Dĩ nhiên mình đã bỏ ***, còn bạn ko dễ ức chế thì bạn cứ tiếp tục chơi thôi :)
  2. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Mày câm cm nó mồm vào cho tao nhờ, thật đấy.
  3. hbear

hbear Lãng khách

Server bug cũng không sao, vì mọi người đều có thể tận dụng nó
    Server Donate cũng không sao, nhưng donate đến nỗi mấy thằng famer + mấy đứa không có khả năng hoặc không thích Donate thì éo có đất sống
    Server không có nơi cho Gian Thương manh động thì lấy đâu ra Chợ Đen @@
    Server giảm hết Quest Daily, Dungeon bị fix, Quest đổi recipe bị tắt. Rồi bắt gamer kiếm item qua Cash Shop
    Server chẳng hiểu đang đi theo đường lối PvP hay Farmer
    Và chốt câu cuối cùng
    Server Việt Nam éo gì mà lag hơn cả EU và RU, về VN để tránh lag mà còn lag kinh hơn
    Server gì mà đội ngũ GM éo biết gì về Lindvior

Bạn cứ vào game mà check những điều mình viết ở trên nhé ( check ngoài 4rum cũng có đấy )
  4. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Lại ức chế nữa rồi. Hix. Sắp rạch mặt "ăn vạ" rồi ah. Hihi.
  5. ravenvn

ravenvn Lãng khách

công nhận là nói chuyện với mấy thằng ngu + cùn + *éo biết gì mà vẫn cứ nói thì rất chi là ức chế :)
  6. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Mình nói rõ ràng, dẫn chứng cụ thể. Vậy mà các bạn vẫn chưa thông. Nên mình mới hiểu vì sao các bạn ức chế và Quit.
    --- Tự động nối bài, 8 Tháng năm 2014 ---
    Và mình hết dám có ý kiến luôn.
  7. ravenvn

ravenvn Lãng khách

cái dẫn chứng liên quan quá nhỉ? Do cả bị cả sever đánh à? Thế từ nãy giờ bạn có đọc ko thế? Hay bạn bị mù chữ?
  8. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Thằng đần này, bọn tao quit có rủ mày quit ko ? Có sang topic clan mày hay rủ mem mày quit ko mà mày cứ ve vã liếm láp cái topic bên tao hoài vậy? Mày thích chơi thì cứ chơi bình thường ai cấm, bọn bố quit cũng phải xin phép mày chắc ?
    ravenvn thích bài này.
  9. ravenvn

ravenvn Lãng khách

bổ sung thêm là ngu +cùn +*éo biết gì + mù chữ, haizzz
  10. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Chỉ những thằng ngu + Cùng + e'o biết gì mới phải bỏ của chạy lấy thận thôi.
  11. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Chắc tại bạn ấy thấy mấy bạn như ChiPheo, Aladdin, hbear... gì đó, đã quit sv, nhưng mà vẫn vào cmt đều đặn như một thành viên tích cực, nhưng toàn là comment theo chiều hướng xỉa xói, châm chích vào cái sv mà mấy bạn í cho là "thối nát", trong khi hiện giờ k log vào game mà vẫn cmt như đúng rồi... nên bạn ấy nói vậy đó mà :))
  12. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Quit và cmt có liên quan gì đến bạn vậy chuppachup ?????? Còn cái thằng não phẳng FailPhoenix thì bố mày nói luôn là lúc team bố đang bem cả HW thì chúng mày còn đang liếm láp trên Toi con à.
  13. ravenvn

ravenvn Lãng khách

ồ lại quay sang vấn đề quit game :), cũng chỉ có mỗi cái lý do này để vin vào thôi mà
  14. ravenvn

ravenvn Lãng khách

toàn mấy thằng não ngắn cay cú chạy theo đớp cố :), đánh nhau thì đéo bao giờ thấy cái mặt ló ra, lên 4rum thì nhanh thế :)
  15. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Thế bạn cmt xỉa xói, châm chích sv làm gì vậy? Đã ra đi thì ra đi luôn, k nói đc gì tốt đẹp thì cũng đừng suốt ngày đả kích sv, điều đó có khác gì nói những người đang còn chơi sv như những đứa k suy nghĩ, nhìn xa rộng như mấy bạn để mà "quit sớm", thiệt chứ mình thấy một số topic rất đàng hoàng, chỉ chia sẻ ảnh thôi, mà 1 số thành phần trong team của bạn cũng bay vào xỉa xỉa, như vậy có phải là kiểu như "tại sao tao quit mà tụi mày vẫn còn chơi k?"
  16. ravenvn

ravenvn Lãng khách

ở trên mình chỉ nói với cái bạn mù chữ đang tranh luận với mình tại cái thời điểm team mình quit game nhé, lúc đó đừng nói là không lag nhé. Bạn ý chụp mũ cho cả sever bu vào đánh cho phải quit game cơ mà, nói mà *éo biết ngượng mồm ý :)
  17. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Châm chích clgv ? Nó lù lù cả đống lỗi với bug đập vào mắt người chơi như 1 + 1 = 2, bao nhiêu người đều nói chả lẽ mỗi mình tao nói, mày đi xem lại các topic xem ai là người lập topic vậy ? Tao lập hay do player ức chế quá lập nên, hay là do mày ko biết đọc và hiểu ?
  18. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Các bạn não dài quá ah. Chẳng ai sv vừa mới mở mà dám war cả sv. Nên giờ mới ra thế này. Khá khen cho sự thông minh của các bạn đấy.
  19. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Mình đâu có đồng tình với bạn đó, chỉ là mình thích một vài topic mình rất thích, như của anh IZZ, hay 1 vài topic trao đổi bình thường, cũng có team bạn ấy vào cmt hok ăn nhập, toàn đá đểu sv :))
    --- Tự động nối bài, 8 Tháng năm 2014 ---
    Mày cần tao chụp ảnh lại 1 vài ví dụ những cmt của tụi mày vào những topic rất đàng hoàng k? Những topic chỉ đơn giản chia sẻ hình ảnh :)), hay mày tự hỏi team của mày ấy, tụi nó có k, tao thích những topic như thế nên theo dõi thường xuyên, nên cần thì t chụp cho
  20. ravenvn

ravenvn Lãng khách

một câu nói thể hiện sư thông minh của bạn, mình quit đéo tranh luận với bạn nữa, hại não vãi cả lolz :)