Lỗi Tyrr Dualist không dùng được DualDanger

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi ShayMin, 8 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

^^ vậy là xui rồi, dual đúng là đẹp thiệt
    ShayMin thích bài này.
  2. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:( mình thích tỷ lệ crit mà dual thì tốc đánh x2 nhìn dame crit kín màn hình mới sướng :( . kết hợp với ưng quyền của tyrr thì tỷ lệ chí mạng trên 60% lun
  3. ravenvn

ravenvn Lãng khách

Dualdagger chỉ có mỗi Othel mới xài được skill thôi mà, mình nhớ con tyr đâu có skill nào phù hợp với Dualdagger nhỉ ~.~
    ShayMin thích bài này.
  4. ShayMin

ShayMin Lãng khách

^^ skill buff lên thì được áp dụng mà. trừ khi skill buff nó yêu cầu vũ khí
  5. truemilk

truemilk Lãng khách

Mình thấy bạn là người mới chơi thì phải, vì vậy bạn nên đọc kĩ trước khi mua 1 món trang bị. Với dual dagger bạn để ý kĩ ở cuối của trang bị có ghi rõ "Can be equipped by Dagger Masters level 81 or above" tạm dịch là " chỉ có thể trang bị bởi Dagger cấp 81 trở lên" vũ khí ghi rõ như vậy rồi thì ko phiên bản nào mà các class khác có thể sử dụng trừ khi bug.
    Còn về Duelist skill của Duelist là File:Skill 10304.jpg nó đã ghi rõ là "Dual Sword" chứ không phải "Dual Dagger".
  6. ShayMin

ShayMin Lãng khách

[​IMG] nếu không phải mới chơi thì mình đâu có chơi bên tyrr hả bạn. nếu mình không là người tìm ra thì sẽ có người khác giống mình thôi
  7. truemilk

truemilk Lãng khách

Bạn lên l2wiki.com tìm hiểu nhé. Ở đó mọi thông tin chuẩn 100% ko cần chỉnh.
  8. ShayMin

ShayMin Lãng khách

với cả mình đang nói skill buf chứ đâu có nói skill bị động đâu. skill buff gấu thỏ chim báo quái vật cơ mà
  9. truemilk

truemilk Lãng khách

Bản GOD này bạn chém chay thì rất lâu chết mob => tốn ss, tốn tiền, bạn có dùng được dual dagger cũng chỉ có chém chay mà thôi. Bản GOD r dame của skill to gấp 10 lần dame đánh chay thế nên ý tưởng duelist cầm dual dagger là ko hay bạn nhé
  10. ShayMin

ShayMin Lãng khách

^^ mình toàn đánh thường mà. bạn bảo mana ở đâu ra mà dùng. với cả mình biết cách kết hợp các debuff lên chém thường dame vẫn cứ to mà hiệu quả. mình có chỗ fam riêng mới lv83 đánh 1 con quái cũng 15-20m exp ý. nhiều hơn fairy nhìu ^^
    --- Tự động nối bài, 8 Tháng năm 2014 ---
    về tiền mua ss thì không no. dùng không hết mà. hihi fam 2 tiếng có gần 30m rùi mà
  11. truemilk

truemilk Lãng khách

Bạn có train mãi ở đấy lên 9x được ko, chỗ bạn nói mình đoán là Draagon Valley thôi. Trên Fairy mà lure bãi vip 1 turn thì cũng 200m exp nhanh hơn chỗ bạn đánh nhiều. Còn ko có bãi vip fairy thì chỉ có về GOG .
  12. ShayMin

ShayMin Lãng khách

^^ đó là có người 4th kéo 1 đống quái thôi bạn ạ. mình đang nói lv83 khác train kìa. và cũng đang nói đến việc đánh thường nhé
  13. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Topic báo lỗi đã đi quá xa vấn đề. Mình xin close topic.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.