Cập nhật tình hình chiến sự L2VN Lindvior qua ảnh

Thảo luận trong 'Đại Sảnh Chung' bắt đầu bởi IZZ, 30 Tháng tư 2014.

1. hoangminh1311389

hoangminh1311389 Lãng khách

ủa 300 LM với DS à ?
  2. Thoại Tài

Thoại Tài Lãng khách

Hôm nay đọc các topic bình luận vui quá , không nghe chửi server :D Tiếc là không clan nên đợt công thành vừa rồi em vẫn đi heal bên Gainak .
    Hi vọng L2VN team và anh em gamer phát huy tinh thần nhé !
  3. vuke

vuke Lãng khách

Vào clan với xitrum nè, gà ^^
    Thoại Tài thích bài này.
  4. Crosser

Crosser Thành viên

Không clan train cho khỏe, còn vài phút là công thành pm xin vào clan mà chả ai quan tâm, chạy lại cổng thành đứng xem, nó chọt 1 dao chết cmnl, trời ơi 9x 1% nó quý như vàng ấy :mad:
    Thoại Tài thích bài này.
  5. Zen

Zen Lãng khách

Bị thích bài này =)) mấy bác ko chơi feoh bên off rồi phán như thánh =))
    Cứ bảo feoh vh imba nhưng cá nhân thấy nó bị neft thì đúng hơn =]]
  6. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Cung còn bắn người 72k máu , mage như thế là bt .

Sever toàn farm là farm , ko war ko pvp thì trình pvp lên sao được . Cầm đồ khỏe , level to mà pvp vụng về thì cũng vứt .

Hero nhận lời war với các clan nào máu chiến nhé . Hiện tại có mỗi HolyWar . Giờ mong được war với Anonymous ... hoặc clan nào muốn chiến .
  7. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bạn có nhìn kỹ lại đống buff của con mage này có cái bông là lạ ko đó là 1 cái buff siu nhân chỉ cần thọt 1 mình cái buff đó là cả vấn đề . thứ 2 chỉ mới R95 nhưng đã biết acc assess của nó là gì đâu , bên off việc full force cũng lên dame , talisman của nó là talisman loggin talisman cuối ok donate thế mà bảo là thưởng xl thường mà với 2 cái buff + talisman khủng đó đếm cũng = vài k usd =))
  8. tothienvu

tothienvu Lãng khách

hero của bác đêm siege chả thấy móng nào nữa là ...
  9. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bác bắn thường hay bắn skill mà crit dc 72k máu, ngoại trừ dùng 1 phut toả sáng mind eye + br ra còn ko có mơ thì bow cũng chả làm nổi ai 72k dame đâu , test thủ up chơi , chứ bow mình tè tè ko có học mind eye nên crit dc 12k bắn thường có br cũng dc có 20-25k là max
  10. boulngo

boulngo Thành viên

Bạn @tothienvu cho mình hỏi cái bông đó là buff gì,của con nào ko? Cái này mình thật sự là ko biết :(
  11. tothienvu

tothienvu Lãng khách

cái bông đó là buff của ncsoft chỉ có donate mua có thui =.=
  12. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Hero ko liên minh với clan nào , gần như là đánh tùm lum hết . 1 clan ko bạn bè , gây thù oán khắp nơi thì Seige cũng chỉ kiếm pvp chứ khả năng cướp thành với các Ally 4-5 clan là ko khả thi .
  13. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bọn mình toàn kiếm pvp nhưng suốt time siege chỉ thấy đúng 1 bạn clan hero pt với ds hay 300 gì đó thui còn lại có thấy ai đâu
  14. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

buff đấy là buff rose, phải donate mới có, nhưng hiệu quả của buf đấy tập trung vào phòng thủ là chính với option +30% cp/hp/mp/p.def/m.def, còn về tấn công buff đấy + có 20% m.atk/10% p.atk không có gì quá đặc biệt

talisman longging là seed talisman cấp cuối, option cũng không có gì quá đặc biệt về dam cả, nó tăng mỗi thứ 1 tý, đáng chú ý với 2 all stat và 4% skill power thôi

thằng poyebanny đấy ring nó mình khẳng định không hề lởm (có cả bless antharas), trong khi thằng feoh cầm r95, nếu nó mà cầm dark r99 thì dam phải tăng nữa rồi, tối thiểu 15% pvp dam của dark r99
  15. tothienvu

tothienvu Lãng khách

20% mattack ma ko fai wa' dac biet =.= thì sao mới là đặc biệt bạn @@ thằng đó ko lởm nhưng đang nói về thằng dame kìa nó lởm hay ko. h` bên off ra cả soul queen ant's ring va soul baium's ring 2 cai đó tác dụng dc cho cả mage và đồ đó dc up len R tỉ lệ ra soul de up trên 70% mỗi lần raid cầm vào feoh ko hề yếu nha
  16. tothienvu

tothienvu Lãng khách

talisman option ko có gì đặc biệt vậy bạn thử giữa 1 thằng ko có và 1 thằng có xem khác biệt xa đừng bảo tí tí chứ nó làm nên nhiều việc vậy bạn thử xem trong cái hình đó bao nhiêu thằng có dc cái loggin =)) ( có nổi cái loggin )
  17. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

br+mind eye max lv+ critical courter+bull eye :D

mà phải công nhận là cái vh này yul yếu thậm tệ, mình mới test thử chút đã thấy mấy cái bug khá nghiêm trọng
    -dam skill quá yếu so với off ( đã so sánh cùng power skill)
    -pinpoint shot không work, không có half kill, mất tác dụng quan trọng nhất của skill Disregards 30% of the target's P. Def -bỏ qua 30% p.def của đối thủ, chính vì thế pinpont shot chỉ ngang tonado shot, mặc dù bên off pintpoint shot luôn cho dam gần gấp rưỡi tonado shot
    -bull eye: rate dính quá thấp( vh rate dính toàn bộ debuff đều quá thấp so với off) giảm 60% kháng bow, nhưng bên này thực chất chỉ giảm được có tầm 20%

Mình không chơi yul nhưng cũng bức xúc hộ các bạn thật :D .Bên off feoh mặc robe mà dính bull eye, thêm phát pinpont shot half kill hoặc cri thì cũng 1 hit là nằm, thế nhưng vh yul xả hết cả skill ra vẫn thấy feoh chả si nhê gì
    Trinity thích bài này.
  18. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

20% m.atk tăng được tầm 11% dam magic thôi, m.atk bị lấy căn bậc 2 trong công thức tính dam magic, buff này donate khá rẻ, mua trong game có tầm 5m adena 1 lần buf cả pt, nếu thằng kia cũng có buff rose, nó tăng đến 30% m.def thì 11% dam có ăn thua gì không bạn ?

talisman longging cũng chả có gì quá đặc biệt về dam cả bạn à, nó khỏe vì nó tăng nhiều thứ cp/hp/mp p.def/m.def hút máu, giảm mp sử dụng.... nó hiếm vì khó up lên, mà hiện tại cái đồ này cũng chả phải hiếm nữa rồi, player tầm khá trở lên hầu hết đều có
  19. tothienvu

tothienvu Lãng khách

sao bạn biết trong hình thằng kia nó buff rose lun ;)) thứ 2 sao nãy h` nói vẫn thiếu access của thèn feoh chỉ so sánh 1 chiều sao dc bây h` loggin ko hiếm nhưng lúc trong hình thì rõ ràng siu hiếm , vấn đề nên đề cập sát thời điểm của tấm hình kìa bạn
    --- Tự động nối bài, 21 Tháng năm 2014 ---

bên đây cứ bắn chay cho ngon skill dame như hạch thà ko xài nhưng mà đôi khi cũng fai xài do hiệu ứng skill còn ba skill dame thường tui vứt sạch dame thua cả bắn chay sao chơi
  20. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

thằng feoh kia chắc chắn có 2 ring tăng m.cri, mỗi cái tăng 15%, còn longging, đeo vào sẽ có ánh sáng tím ở tay, bạn nhìn kỹ xem trong hình có những đứa nào có nhé, mình đếm sơ sơ cũng 5 thằng rồi đấy: sairut, ruthy, hyomin, sylv3br,iprideli

những thứ mà bạn kể đều không phải là nhân tố chính gây nên dam khủng khiếp như vậy, cái quan trọng nhất gây dam nên như thế chính là 2 cái debuff của feoh
    -dark curse: -50% m.def -50 all att def
    -devil curse: -30% m.def
    bạn hình dung dính 2 cái này m.def mất 80%, khi đó dam nhận vào nó sẽ kinh khủng như thế nào