Cập nhật tình hình chiến sự L2VN Lindvior qua ảnh

Thảo luận trong 'Đại Sảnh Chung' bắt đầu bởi IZZ, 30 Tháng tư 2014.

1. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Hôm đó có đanh đau , pt chính bọn tôi bận , lại ko có mục tiêu gì nên ko đi .
  2. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Vì sever ko làm chuẩn off nên có nhiều cái khác , nhưng bạn nói Yul phế thì hơi sai đấy . Tôi chơi Yul thấy phê luôn ^^ . Giết người cũng nhanh mà chạy trốn cũng good . ME lên thì mage chỉ 1-2 nốt nhạc .
  3. hehekino

hehekino Lãng khách

Trả lời mấy đứa thậm chí còn k biết buff rose là ji thì thua :D. khi war kiểu này thì 2 bên luôn có buff rose nhé, chủ yếu tăng def và hp. thằng bị ăn damg nó là hero Tyrr đủ hiểu đồ đạc thế nào rồi. Bên off thật sự 2 skill debuff giảm m.def rất dễ dính, k như bên này miss k nhé. Chắc mấy ông này mún mage k giết dc ai thì mới gọi là k bug :)
  4. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bạn có thấy buff trên thằng tyrr ko ? hình = ko thấy ok thứ 2 ko biết buff rose sao tui nói ra dc =)) nhìn lên trên khi bác gì gì ấy hỏi buff bông hồng là gì ok =)) thứ 3 buff rose khi lần đầu tiên xuất hiện chỉ bán trong 1 thời gian thứ 4 hình = 1 mình tyrr nó cũng xài buff rose hết time bán thì thuộc dạng buff hiếm sau khi hết 1 tiếng sẽ bị cd 1 tiếng ko dc sử dụng vậy solo nó cũng dùng ??? đã bảo thời điểm của tấm hình ok nói mà ko biết suy nghĩ chăng ?
    --- Tự động nối bài, 21 Tháng năm 2014 ---

tại thời điểm đó mình dám chắc hyomin ko có và cho đến lúc off game chưa bao h` có vì mình chơi chung net nó mà =)) ko nói ko fải là ko biết talisman của hyomin chỉ ở màu vàng là chủ yếu thui chú ah
  5. tothienvu

tothienvu Lãng khách

trùi mass pvp là ở mí cái siege mà bảo ko có mục tiêu -,- chơi cá này pvp là mục tiêu lớn nhất r =='
    ko cần thiết tới ME đâu t đây còn chưa học ME nè mà mage solo ko fear kịp = gg ngay ;)) pvp pt cũng như vậy mage vẫn die dù ko có ME bé là yul elf -,- dame hơi yếu tí
  6. tothienvu

tothienvu Lãng khách

thế bạn có biết là bên bảng off có soul QA and soul baium dành cho cả mage lun chưa ;)) khập khiểng hay ko fải xem bạn biết dc bao nhiu . buff rose có + dame = có ảnh hưởng đến lượng dame thím ah đã ko biết còn la lớn + 20% mattack chả nhẽ ko ảnh hưởng đến dame gây ra fán như thánh
  7. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

mấy tấm ảnh này chụp gần đây thôi, cụ thể là trong tháng 5 này, vì có biểu tượng event kỷ niệm 10 năm l2, còn char hyomin trong ảnh là chủ mới hoàn toàn, acc này qua tay không biết bao nhiêu người rồi bạn à
  8. tothienvu

tothienvu Lãng khách

vậy là end chủ đề dc r lấy phiên bảng mới nhất với những item dc update trùm nhất ra so sanh với bảng lindvior này thì té bảng mới nhất bên off hơn lindvior đến 2 bảng . acc hyomin wa tay thì rõ ràng chơi chung fải biết chứ hyomin cũ cũng mạnh nhưng chưa đeo nổi loggin . và vì bảng mới nhất này thì soul QA and soul baium dánh cho mage đầy ra và mình vừa mình thấy chữ M crit vị chi là crit của mage ko fải dame thường , với những item mới đó khả năng crit của mage dc nâng cao còn bên đây có ko ?=.= khác biệt xa chứ
    nó đồ R95 chưa biết bless ko có 2 SA ko thấy sáng sáng cũng + 8 ko ít r hàng họ ra sao thì chẳng biết nhưng tệ tệ cầm acc 99 việc soul AQ với baium = easy
  9. tothienvu

tothienvu Lãng khách

chỉ bao nhiu đó mà nó crit mới dc có 180 còn mage bên đây tèn ten chưa kịp crit dân chúng đã bốc hơi , hiện tại vh nhà ta muốn lên m crit = only săm WIT ko thì ngàn đời cũng ko lên cái này ko tính đến subclass vì thèn nào sớm muộn cũng có
  10. tothienvu

tothienvu Lãng khách

điển hình thánh feoh mạnh nhất off bảng gần lindvior nhất là thánh the3lement bác chơi shillent chắc biết hắn đó mới 9 là feoh sau đợt fix bug ( cái bug tạm xem là giống với vh lúc này ) hàng họ của nó là khá nhiều hero feoh nhưng tất cả các clip trên youtube của nó crit dame ko wá 65k và skill bất tử của orc còn có khả năng active còn bên đây là say goodbye skill ko bao h` kịp bật , bên kia the3lement mạnh như trâu còn làm tank ko nổi trong 3 hit nữa là bên đây . còn về sau này update nhìu wá hàng họ cũng cả núi nên mới có khả năng như hình mà thím kia đăng. cứ check clip của nó sẽ thấy -,-
  11. tothienvu

tothienvu Lãng khách

hàng cho bác check feoh sau fix vẫn đủ mạnh nhưng ko OP
  12. IZZ

IZZ Thành viên

Gần đây hôm nào cũng có kèo PVP trên GOG, đặc biệt bãi farm của U30 là nơi hành xử pk phổ biến.
    Tối qua PVP rất vui, thắng thua lẫn lộn, về cơ bản có clan Anomynous và U30 đánh phần còn lại, một lúc sau HW lên thì thế cân bằng bị phá vỡ:

Trinity, giraffe and tothienvu like this.
  13. tothienvu

tothienvu Lãng khách

đọc lát thấy có dòng có thèn cườngdylan cắn trộm / cay vãi @@ thèn này đi đâu cũng bị chửi với bị bụp hết thế @@
  14. IZZ

IZZ Thành viên

Dagger đánh kiểu ám sát - cắn trộm thế là bình thường, Veryhot bị chết thì thù tí thôi hehe. Nick CuongDylan đánh nhau cũng vui. Hôm qua có chú noclan không nhớ nick khệnh khạng bảo mày tím tao bem chết, tím rồi lại bảo có dám pk không, sau tối qua thấy đeo logo đỏ.
  15. Crosser

Crosser Thành viên

Thấy mấy bồ tập trung đánh nhau mừng vãi, server đi vào ổn định :D, gần 97 mà chưa tham gia trận pvp kinh điển nào do chưa vào clan ;).
    Cho hỏi tình hình liên minh thế nào rồi, sau khi công Gludio thì khác nhiều quá
  16. tothienvu

tothienvu Lãng khách

thì nó clan ds thì logo đỏ fải r trước h` mà -,- a cường nhà ta cứ lên raider lure mod ko thì chọt HW đang afk nên dạo này cái tên này hơi bị hot -,- dc gọi là marco target thì là múc ko cần hỏi nữa là .....
    --- Tự động nối bài, 22 Tháng năm 2014 ---

cứ thích clan nào bay vào clan đó mạnh yếu gì cũng thể nào cũng có pt thích pvp ;))
  17. IZZ

IZZ Thành viên

Tình hình sơ bộ bên mình thấy như sau:
    - Sau công Gludio clan STARS chiếm thành với sự giúp sức của HV(Anonymous) và U30. HW đánh STAR, HV và U30 LM miệng với HW nên hơi loằng ngoằng tí. Sau đó LM Lionna tan rã.

- Hiện tại tạm thời thế này: U30+Anonymous + HW vs với phần còn lại. Ngày mai diễn biến thế nào thì chưa biết. Dần dần các clan mạnh lên, các thế lực cũng cân bằng hơn đánh nhau vui vẻ có thắng có thua chứ không bị một chiều. Tuy nhiên một số thanh niên máu quá pm nhau hỏi địa chỉ với số điện thoại là không nên nhé ;-)

Ai thấy sai, thiếu bổ sung giúp mình.
    giraffe and tuanibt like this.
  18. tothienvu

tothienvu Lãng khách

ui mẹ ơi vãi cả sdt + địa chỉ máu vãi linh hồn ko khéo cho 1 phát nó làm thật thì máu lun @@
  19. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Vũ dạo này em tích cực 4rum ghê hen :D haha.
    Số lương người tham gia mass war lần này so với ngày trước cũng chỉ thường bậc trung. Channel bên HG có 6 pt vs U30 cùng đồng bọn, HW lên 2 pt thì vỡ cân bằng ... haha...Hồi trước có gặp các trường hợp pm xin đt và địa chỉ, mình nhắn luôn cho nó địa chỉ công an phường nơi mình tạm trú, và số điện thoại của công phường luôn không quên kèm theo câu "bố thách mày đấy" hihihi.
  20. Crosser

Crosser Thành viên

Tối quá train Raider thì 1 số ông đi về pvp trận này cmnr