Clan MadDogs

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi boulngo, 8 Tháng năm 2014.

1. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Bạn PeiPei trước mạnh miệng và rất coi thường clan mình , mình đã hẹn bạn ấy , giờ mình chỉ muốn war để xem thực lực 2 clan thế nào .

Khó farm thì vẫn vậy thôi , Hero đi thấy Anonymous là giết . MassWar thì bạn hẹn ngày đi ,chỉ 2 clan đánh nhau , ko có sự hỗ trợ của HolyWar như lần trước .

Tốt nhất là war clan , thấy các bạn cũng mạnh miệng mà thực tế thì ko như mình thấy .

Clan bạn cũng có danh dự , clan mình cũng vậy . Chiến đấu vì cái tên Clan thôi .
  2. boulngo

boulngo Thành viên

Ha ha,
    Ko cần phải khích tướng như thế. Ra đường cứ thấy là bem thôi.
    Còn cái vấn đề danh dự thì thật ra nó éo quan trọng với tụi này, cứ chơi đi, hậu quả tính sau.
    Còn lần trước ko phải là kêu HW giúp mà do HW thấy có kèo nên ngứa tay lao lên thôi.

Riêng về @PeiPei nó coi thường clan bạn thì mình xin phép đính chính lại 1 chút : ko phải PeiPei coi thường clan bạn đâu, mà cả clan mình đều như thế. Các bạn lúc đầu đông hơn, bên mình khi đó chỉ có 4 đứa, và các bạn chụp hình rồi đưa lên gamevn ca tụng ngất trời, còn đoạn sau đó thì chả thấy nói năng gì, giờ nếu nói ra thì các bạn lại nói "vì có HW lên giúp".

Thôi stop nhé, mình ko quen cãi nhau bằng miệng, nếu vào game thấy thì mình yêu nhau đi :)
    Thoại Tài thích bài này.
  3. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Ok , mình cũng ko thích võ mồm . Hẹn gặp trong game .
  4. vuke

vuke Lãng khách

Qủa là ghê, tuy bị hack item hết rồi, nhưng xin tham gia 1 chân 1 cẳng cùng ae bem hero nhiệt luôn.
  5. Badboy

Badboy Lãng khách

Nghe noi ma ngua vl.cho cai hen nao.clan vs clan choi.lem bem war voi cha mass.gap thi 1 ben nay dung hoac ben kia dung thoi.Cham het
    Ky ten
    Xiaolongnu
  6. Holy

Holy Lãng khách

Món đầu tiên của clan :)
  7. kemi

kemi Lãng khách

neck boss luôn
  8. vuke

vuke Lãng khách

cho minh 1 slot san boss voi
  9. NicoZ

NicoZ Lãng khách

chơi Immortal đập đá phá đường cho lành bạn hiền ạ :3 trc h vẫn trung thành vs Immortal Event xD vừa đẹp vừa bền lại ko sợ thiếu hàng thay thế =]]]
  10. KingHunter

KingHunter Lãng khách

co moi cai neck cui ma cung khoe .... tao xai do event day nay
  11. vuke

vuke Lãng khách

Tình hình là sau khi bị hack đã đầu tư lại item tàm tạm, đã donote 1cặp baium ,Qa lại rồi.
    Xin góp ý về clan nhu sau, có thể khắc phục hoặc không.
    1/Rất hổ báo, có đánh nhau là có mặt ---> like.
    2/Tìm pt train khó vãi ra .
    3/ Nên tạo team săn boss cho ae có thêm item và ring boss .v.v. vào 18h-24h đêm hằng ngày.
  12. boulngo

boulngo Thành viên

Về pt train thì thật sự cũng khó cho clan để có thể sắp xếp. 1 team đúng nghĩa trước hết phải dựa trên sự tin tưởng và đồng thuận giữa các cá thể trong cùng 1 team. Tức là nếu theo 1 team thì nếu train là train chung, kéo cả team up level, nên nếu thiếu 1 thành viên thì đôi khi acc phải được share cho các thành viên để khi ko online được thì người khác log kéo giùm.
    Tuy nhiên, hiện tại chỉ có 2 team làm được chuyện này, và để các thành viên mới kết nối được với nhau theo xu hướng này là khó thực hiện, nếu ko phải nói là bất khả thi. Do đó, trước mắt các bạn phải tự kết hợp với nhau xem mình có hợp ko? nếu hợp thì mình bất chấp hết , yêu nhau con chị nó đi em. Còn nếu ko thì chỉ duy trì tình trạng độc thân vui tính, khi nào clan có ai train thì pt train chung. Vài hôm nữa clan sẽ thanh lọc lại để xem ghép team được ko ( cũng còn tùy vào sự hợp tác giữa các bạn nữa ). Biện pháp cuối cùng ( mà mình cũng chả thích lắm ) là các bạn đi tới các bãi train và pt train chung với người khác. Việc này rất dễ xảy ra tình trạng pt chung với các clan anti, khi đó thì việc các bạn bị PK bởi đồng minh thì clan ko thể can thiệp giúp đỡ các bạn được, vì người sai từ đầu là do các bạn ( dù hoàn cảnh đưa đẩy là khách quan ).

Về việc raid boss thì các boss Dungeon normal chỉ cần 1 pt là đủ, cái này thì lại khó vì các bạn...ko chịu lập team, còn các big boss thì đang chờ bà con lên 97 để đi raid các big boss đây, nhưng hiện tại mọi người vẫn train lẻ tẻ quá, ko team rõ ràng, ISS và healer ko có pt,level lệch tùm lum nên chưa thể phát động được.

Túm lại vấn đề quan trọng nhất vẫn là TEAMWORK :)
  13. vuke

vuke Lãng khách

Vấn đề nan giải nhỉ @@ độc thân vui tính ế dài dài hehe
  14. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Clan xây dựng team hay quá, nhưng chỉ thực hiện được khi là 1 nhóm bạn chơi cùng nhau và biết nhau bên ngoài.
    Item của char nào quá khủng cũng rất ngại để share mà người được share cũng rất ngại vì lỡ có sự cố drop hay mất mát gì cũng khó ăn nói.
    boulngo thích bài này.
  15. boulngo

boulngo Thành viên

Yes, nó éo le thế đấy.
    Team thực ra là do Hoàng Vũ chơi với nhau gần cả chục năm rồi, trải qua ko biết bao nhiêu lít dầu ăn mới đi đến đc ngày hôm nay. Còn lại là các nhân sĩ mới vào, bảo anh em tin tưởng giao acc, mất rồi ai chịu trách nhiệm.
    Vẫn đang cố gắng giải quyết cho từng bạn, từng nhóm. Clan có thể tổ chức event raidboss, đi DUN để kiếm item cho mọi người, nhưng cái khó vẫn là pt train thôi :)
    Hy vọng sắp tới có nhiều anh em vào clan để tình hình sáng sủa hơn :D
    Ai nói clan tụi này mạnh chứ có chừng 3 đến 4 pt thôi, 2 pt cứng còn lại là ghép vào. Nhưng mà ko sao, chỉ cần có nhiệt thì chơi thế nào cũng được, chơi game để giải trí mà suy nghĩ nhiều quá làm quái gì :v :v
  16. KingHunter

KingHunter Lãng khách

Éo suy nghĩ nhiều mà lv dậm chân tại chỗ thì cũng éo vui bác ah :D
  17. vuke

vuke Lãng khách

Anh em clan cẩn thận nhé, bị hăm dọa quá!!
    up hình nè :

bonus thêm tấm

18. kemi

kemi Lãng khách

nếu bạn có class tank, healer , dagger, iss thì pm mình để pm. pt mình đang clone 4 slot nên ai cần thì pt fram thôi. auto 22/24h hàng ngày . pm nick singlegirl or isssing
  19. Poon

Poon Lãng khách

Mình có class Foeh....Healer...ISS.....xin 3 slot pt :(
  20. vuke

vuke Lãng khách

Thế cho mình 2 slot nhé, tank và othel. thanks bạn.Mình online từ 18h den 24h và auto đến sáng.