Báo Cáo HACK ACCOUNT LYNA

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi Lyna, 28 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lyna

Lyna Lãng khách

Admin có thể xin list vật phẩm đã trade vào thời gian chiều nay vào khoảng 17h40 - 19h00 không ạ. Em cần biết rõ
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Bạn vui lòng chat qua skype: hotrolineage2vn

Thân
  3. Lyna

Lyna Lãng khách

Hiện tại đã tìm ra 2 Character liên quan đến đồ của Character Lyna là : Hiroshima và KuCong. Mọi việc không dính dáng đến bạn Mjn mèo là 1. Phong mong rằng Admin sẽ xữ lý trường hợp này thật thỏa đáng.
    tran8891 thích bài này.
  4. tothienvu

tothienvu Lãng khách

vào game pk chúng noá aaaaaaaaaaaaaaa
  5. Vivienne

Vivienne Lãng khách

Có thông báo block nick cảnh cáo 3N rồi, không tìm đc đâu o_O
  6. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Ghe thiet, hack cua nick dien dan len cmt T_T
  7. mitsuki

mitsuki Lãng khách

Hiroshima là char Orc phải ko nhỉ? Cùng bên clan MotThanhVien :-/
  8. Crosser

Crosser Thành viên

Tình hình là lần trước có người báo chơi ở nhà một mình FA + tự kỉ vẫn mất acc, sao nguy hiểm thế nhỉ :confused:
  9. Kucong

Kucong Lãng khách

bạn không biết không thấy đừng nói lung thung nhé con Hirosima la char DF lv1 noclan
    còn mình là người mua đồ của nó gd vào lúc 9h30 tối nhé GM xem lại dùm + đính chính đúng cho mình nhé mình mua tất cả 1m5 đấy không thi GM đăng cái list trade + time cho mọi người cùng xem chứ đừng có check r nói riêng với 1 phía như vậy khiến mình khó sử mua tối wa xong mình về ngủ sáng vào trian ko dc la vo cùng bức xúc mất hết rune xp của mình
    --- Tự động nối bài, 29 Tháng năm 2014 ---
    mình gửi mail + chat wa skype hết r mà từ 8h30 sang tới giờ chẳng ma nào thèm trả lời GM vào xử lý lẹ dùm nhé
  10. tothienvu

tothienvu Lãng khách

xin hỏi bạn là : bạn mua cái gì 1m5 dc ko bạn cái j có thể rẽ đến mức đó ko ?
  11. Crosser

Crosser Thành viên

Lv1 nên chưa biết chơi, bán cái Ring Bái ùm +6 = 1m5 :D
    Ps: Theo kinh nghiệm lâu năm, ghét thằng nào thì cho đồ thằng đó
  12. baotran1988

baotran1988 Lãng khách

Mình nghĩ 1 người log acc lyna, trade đồ sang Hirosima, Char Hirosima rao bán cho Kucong. Thế thôi. Giã sử có người bán nhiều đồ cho bạn (Bảo là off game nên bán) lấy 1m5 bạn có mua không :D
    Mua bao nhiêu tiền thì ko quan trọng, item hack thì nó bán tháo nhanh đi là đc, mặc cả lâu để bị phát hiện à =)).
    Nếu 3 bên đều muốn công khai thì cứ công khai cho họ đi GM, tránh làm game mất lòng nhau, ảnh hưởng uy tín.
    kiepsau01 and mitsuki like this.
  13. Kucong

Kucong Lãng khách

Tothienvu vào đọc cho rõ của LyNa ghi nhé time la 17h40 toi 19h
    có cả mấy tiếng để GM làm việc r không khóa dc nó còn mình chỉ là thấy nó bảo off game mình thấy rẻ liền mua vk + ring + ring + AC xong no bảo còn nhiu cho minh hết vì nó cũng đã chán game r ???
    Vậy là mình có lỗi dc sao còn bạn share acc để mất r đổ lỗi búa xua khi GM check xong cũng không nêu rõ
    bạn vào ma đọc nhé ai cũng có não để suy nghĩ hết sao bạn lại ko dùng đến ???
    không lẽ cái đầu bạn chỉ để gắn lên cho đủ set thui hả chưa nghĩ j đã hùa theo ??? trick của bảotran
  14. Kucong

Kucong Lãng khách

vào mà đọc cho kĩ nhé
  15. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Hix, diễn tiến ngày càng phức tạp, theo mình thì GM cứ công khai cái hoạt động của các char trong khoảng thời gian diễn ra sự việc, xong để tự giải quyết, chứ phức tạp vậy thì cũng khó bồi thường, dù chẳng biết ai thiệt ai giả ^^
  16. tothienvu

tothienvu Lãng khách

có não nên mới nghĩ để hỏi câu đó chứ ko não thì nói làm j =)) hỏi câu thừa ở đây có ai biết bạn và nó nói những gì ko có hình ko có gì để chứng minh ko 100% từ mồm miệng của bạn thế sau khi nói cái đó bạn có não ko hay não phẵng =)) ko có gì chứng mình thì ai cũng có quyền nghi ngờ sao fải xoắn bạn mà ko nghi ngờ từ đầu đến đít xin hỏi bạn đã đưa dc bằng chứng nào chưa mà lên tiếng nói tui hỏi này hỏi nọ mà ko dùng não =)) phát ngôn ngu si tứ chi lại phát triển đã ko có j chứng minh bản thân trong sạch thì bố hỏi kiểu nào chả dc ngon thì tự chứng minh ok baby;) trò này xưa r diễm lấy acc chuyển đồ xong r bán GM hỏi đến = em mua cái này đã từng thấy bên off tưởng ai cũng ngu ngu khờ khờ r nói j thì nói ah ngon thì chứng minh ko thì im mồm nghe ng` ta chửi vậy thui
    biết là item hack cần bán tháo nhưng bạn có nghĩ 1m5 =.= cái giá siu rẽ mạt siu siu rẽ mạt ko -,-
  17. Lyna

Lyna Lãng khách

- Bạn ơi bạn chơi Char Dagger Dark Elf. Bạn mua kiếm Phép Blessed làm gì. Trả lời dùm mình luôn :)
  18. Lyna

Lyna Lãng khách

Mình không hiếu Blessed +5 Apocalyp buster + Ring Baium+6 + đầu Mattack10%. mà Dagger mua về làm gì. @@ Chắc là Style mới đây Dagger cầm kiếm Phép.
  19. tothienvu

tothienvu Lãng khách

vãi nhất là có nhiu cho hết chán game r -,- chán game mấy thanh lí hàng kiểu đó kiếm cũng dc cả chai mắc j cho acc trong clan wen biết này kia ko cho đi cho thằng lạ hoắc nói chung cái gì cũng từ miệng nó ra ko nên cứ đợi nó chứng minh dc nó trong sạch ko thì miễn bàn
  20. BanVcoin

BanVcoin Lãng khách

Kucong dualclass sao :confused:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.