Đề nghị fix Feather of Blessing

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Vanu4ever, 29 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Vanu4ever

Vanu4ever Lãng khách

Item này hiện giờ quá bá đạo vì có thể sử dụng liên tục để hồi sinh ảnh hưởng nghiêm trọng đến các trận PVP trong game. Đề nghị fix lại có penalty sau mồi lần sử dụng. Thân
  2. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

5k/1 cọng lông chym, mỗi lần bứt là buốt ngay =)
    caheoomeocamap thích bài này.
  3. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

cho no cd 5p 1 lan di :D
  4. Vivienne

Vivienne Lãng khách

Mấy bạn kỳ quá :"> dù gì đây cũng là sv pvp, mỗi lần chết phải tự bứt lông chym để hồi sinh là một lợi thế lớn, càng về sau càng nghiêng về pvp thì trong những trận mass pvp sẽ hình thành hiệu ứng số đông, thằng này xài thì mình cũng xài, chứ không ai xài thì lấy đâu ra kinh phí duy trì sv :">
  5. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

chuẩn off cái lông chim này có delay, sau khi hồi sinh bằng lông chim xong sẽ nhận 1 debuff 5 phút, debuff này có tác dụng ko thể hồi sinh tiếp bằng lông chim nữa. Còn vh thì không cd, dùng liên tục miễn là có tiền :D
  6. Trinity

Trinity Lãng khách

Trước đây mình ko thích có mấy game bơm máu ko bị cd, ai ôm nhiều bình máu trong mình là pvp thắng, còn giờ thì ai nhiều lông chim trong người thì pvp sẽ thắng :D
  7. aladdin

aladdin Lãng khách

Vấn đề là mấy chú dev ở đây ko sửa được, cũng như rất nhiều bug ko sửa nổi ở cái source l2j này nên có gì phải report đâu bạn ;)
  8. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Nói chung là thằng nào có lông chim thì hẵng đi pvp ...
  9. POTUS

POTUS Lãng khách

Hoàn toàn đồng ý với góp ý này, mình nghĩ rất nên fix lại item này:
    - tăng giá tiền trong shop (lên khoảng 5-10k gì đó)
    - hoặc sử dụng cooldown khi hs
    Nếu giữ nguyên như hiện nay mình thấy pvp sẽ không hay lắm :D
  10. Vanu4ever

Vanu4ever Lãng khách

Nếu BQT không thể fix được Item này thì nên remove nó khỏi cash shop (hoàn trả coin lại cho người chơi). Feoh server này đã mạnh lại còn được hồi sinh rồi tự nobles lẹ thì nát hết rồi
    Trinity thích bài này.
  11. aladdin

aladdin Lãng khách

dev sv này thì chắc 100 bug fix dược 10 :p , con feoh sv này crit dmg bug lòi mà chả hiểu sao anh em vẫn cắm đầu chơi ở đây, bình thường crit mage nó x2, đây crit mẹ nó x4 lên mà chả ai ý kiến gì vẫn âm thầm chịu đựng. Đấy, hỏi xem dev có fix đc ko =))
  12. quatmo

quatmo Lãng khách

ko chỉnh lại cái này thì cái tình trạng "gamer donate đè chết cmn gamer cày cuốc" lại xảy ra như ngày xưa :D
  13. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Fix rồi chú ạ, hiếm hoi lắm mới crit đc mấy chục k
  14. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

http://l2vn.com/forum/threads/cap-nhat-tinh-hinh-chien-su-***-lindvior-qua-anh.497/page-2
    Cho thêm vài hình cho sinh động, hok thì quitter lâu năm lại cằn nhằn
  15. tothienvu

tothienvu Lãng khách

fix là fix cái tỉ lệ ra crit thui chứ crit dame vẫn to như núi cái thể loại 1 hit chết lun thì sv off chưa bao h` có nha bạn -,- nên mới bảo là còn bug dame
    --- Tự động nối bài, 30 Tháng năm 2014 ---
    nó crit x4 là 1 chiện còn bow nã nó nằm siu nhanh là chiện khác
  16. Zen

Zen Lãng khách

Bạn chơi off chưa mà kêu 1 hit K.O là éo có ?? =))... Chả đâu xa, cứ cái ảnh của Cá Chuối kia cho chân thực.. hay lại bảo 2 Epic thêm 30% crit nó mới đc như thế? @.@
  17. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bạn biết ảnh ca chuối kia phiên bảng nào ko 2 cai nhẫn M crit bạn nhắm bảng lindvior này bạn kiếm nổi ko đã ko biết còn to mồm nhìn lại the3lement đi em đó là bảng lindvior lúc đó hero feoh còn ko làm dc ko biết thì dựa cột hộ
  18. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

thế tình yêu có chơi feoh cả off lẫn cái server này chưa ? feoh fix crit x2 luôn, ok, chả sao, fix lại mấy skill disable và debuff work là dc, fix thành chuẩn off càng tốt, off feoh crit ra rất nhiều, dù chỉ x2, disable và debuff liên tục, imba chả kém bên đây đâu =)
  19. tothienvu

tothienvu Lãng khách

crit nhiều đang mơ ??? biết cái hình đó con feoh deo 2 cai ring + 15% M crit ko ko biết đừng lên tiếng
  20. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

hình cái củ cật =)) tôi hỏi chơi chưa chứ tôi đếch lôi cái hình nào ra hết =))
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.