------ [HolyWar - DIVINITY ALLIANCE] --------

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi khanhnn, 3 Tháng tư 2014.

1. bomnho89

bomnho89 Lãng khách

HW giờ nát vl
  2. ctonline

ctonline Lãng khách

HuyCanh nằm rất đẹp,ngồi lên xác HuyCanh rất êm .
  3. m0nst3r

m0nst3r Lãng khách

update đg lối clan.
    Ký tên
    KL
    Cụp!!!
  4. saigon

saigon Lãng khách

Up con me tui bay, lu cho hw. Coi chung bo giet ca nha tui bay. Nhat la thang ml Khung Lon
  5. Chickencuties

Chickencuties Lãng khách

Cảm ơn mấy bạn HW :) mình xin nhé ;)
  6. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào Chủ Clan và toàn thể thành viên HolyWar. Mình xin phỏng vấn bạn chủ Clan một vài câu hỏi, bạn giành ít phút trả lời giúp mình. Xin cám ơn.

Chào Anh, em xin tự giới thiệu, mình là phóng viên của trang tin L2VN. Được biết trong trận công thành Dion ác liệt diễn ra từ 20h – 22h ngày 31/5, dưới sự chỉ đạo của Anh, Clan HolyWar đã giành được chiến thắng vinh dự của L2VN trở thành thành chủ của Dion. Nhân dịp này, em xin được phỏng vấn anh rất mong anh dành ít phút để trả lời câu hỏi.

1./ Anh từng chơi Lineage 2 trước đây chưa? Điều gì đã đưa Anh đến và gắn kết Anh với Lineage 2 Việt hóa.

2./ Tính năng mà Anh thích nhất trong Lineage 2 Việt Hóa là gì? Và anh thích nhất Chủng tộc nào trong game.

3./ Được biết trận công thành diễn ra từ 20h – 22h ngày 31/5 là trận công thành ác liệt nhất từ trước tới nay. Vậy cảm giác của Anh trong trận chiến thế nào?

4./ Theo Anh, lực lượng giữa các Clan có cân bằng không? Clan nào là đối thủ đáng gờm nhất đối với Anh trong trận Siege Dion tối nay?

5./ Anh đã sử dụng chiến thuật gì để chiến thắng trong trận chiến này và trở thành chủ nhân thành Dion?

6./ Cảm giác của anh lúc này thế nào?

7./Là một trong 2 thành trì duy nhất diễn ra sự kiện công thành, chắn chắc sắp tới sẽ có nhiều Clan liên kết với mong muốn chiếm được thành Dion, Anh có tin mình đủ sức chống lại không?

Xin cảm ơn Anh đã giành thời gian trả lời cuộc phỏng vấn này. Chúc Anh luôn gặt hái được những thành công trong Lineage 2 Việt hóa cũng như trong cuộc sống.

Trân trọng,
  7. NicoZ

NicoZ Lãng khách

thôi thôi bạn cứ thẩm du cái sv của bạn làm đi, retail đéo gì sv đó bug nhiều bỏ mẹ toàn lỗi linh tinh tôi chả thèm vào nghe ae report thôi đã thấy sợ rồi chứ join nữa chắc quit trong 5s
  8. kuchu0i

kuchu0i Lãng khách

KL 2 tuần/lần may ra lên diễn đàn chém gió. Admin chịu khó chờ nhé =))
  9. khanhnn

khanhnn Lãng khách

KL mà trả lời tao cùi sứt móng, toàn chọc gái thôi
  10. NicoZ

NicoZ Lãng khách

=]]] anh Khánh h quay sang farm 4rum ah ? join game thằng em pk phát nào =]]]
  11. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Trận này NicoZ là chủ clan mà, thay mặt trả lời cũng được :).
  12. NicoZ

NicoZ Lãng khách

haizz biết trả lời sao ? nói chung cũng chả có gì đặc biệt trong chiến thuật của HW cả, ae nghe lệnh chính xác, bem nhiệt tình, toàn char overpower pt 99 có tầm 4-5 pt item nói chung là đủ xài QA Baium có hơn chục cặp toàn mage vs bow đeo, đồ +++ thì hơn nửa clan có, tank thì hơn chục char ai qua đc thì cứ gọi là thần =]]]
    1./ Anh từng chơi Lineage 2 trước đây chưa? Điều gì đã đưa Anh đến và gắn kết Anh với Lineage 2 Việt hóa.
    trc đây thì ai cũng chơi *** thì h ms về sv này chơi tiếp, 1 là do sv trc đây để lại uy tín, hy vọng GM vs Admin ko làm mất thêm uy tín do admin cũ gây dựng thêm nữa
    2./ Tính năng mà Anh thích nhất trong Lineage 2 Việt Hóa là gì? Và anh thích nhất Chủng tộc nào trong game.
    L2 chỉ có 3 thứ mình thích, 1 là hệ thống pvp/pk 2 là seige 3 là craft đồ, 2 cái đầu thì sv nào cũng ổn có cái thứ 3 hy vọng Admin sớm giải quyết.
    3./ Được biết trận công thành diễn ra từ 20h – 22h ngày 31/5 là trận công thành ác liệt nhất từ trước tới nay. Vậy cảm giác của Anh trong trận chiến thế nào?
    nhàn :) nếu ko phải con golem bug sát tường bên mình ko tar bắn từ trên tường xuống được nếu ko thì GATO qua đc cửa thành là cả 1 vấn đề đấy, 30 min đầu nói lên tất cả, nếu bạn nào tham gia trận đó thì hiểu
    4./ Theo Anh, lực lượng giữa các Clan có cân bằng không? Clan nào là đối thủ đáng gờm nhất đối với Anh trong trận Siege Dion tối nay?
    clan nào cũng có pt chủ lực riêng và phong cách riêng, HW luôn đề cao tính tập thể vì thế xin miễn trả lời câu này
    5./ Anh đã sử dụng chiến thuật gì để chiến thắng trong trận chiến này và trở thành chủ nhân thành Dion?
    chiến thuật thay đổi theo tình hình trên chiến trường ko có 1 chiến thuật nào cụ thể xài đc cho 1 clan thủ thành cả, còn khi mất thành vs nội lực ổn, mem đoàn kết và kỷ luật chúng tôi đủ sức càn thẳng vào phòng niệm và giành lại những gì vốn là của mình.
    6./ Cảm giác của anh lúc này thế nào?
    nói chung là vui, củ hành đc mấy bạn mình ko thích, giữ đc thành, ae đoàn kết kỷ luật, và nhất là show cho sv thấy nội lực HW trong trận đó chưa phải là tất cả nhé :))
    7./Là một trong 2 thành trì duy nhất diễn ra sự kiện công thành, chắn chắc sắp tới sẽ có nhiều Clan liên kết với mong muốn chiếm được thành Dion, Anh có tin mình đủ sức chống lại không?
    solo 1 clan vs 1 clan thì nhận kèo hết, còn chơi kiểu 1 chống lại tất cả thì đợi mình mua char admin may ra solo đc =]]]
  13. baotran1988

baotran1988 Lãng khách

Thằng Nicoz chém như thật ấy nhỉ.
  14. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Cũng tại đặt tên con tank là NicoZ nên giờ nó chém lấy được ... Đừng phỏng vấn cái mồm nó ... Máy nhà nó cháy cả thàng trời rồi ... Không online phỏng vấn gì :))
  15. NicoZ

NicoZ Lãng khách

ơ đm 2 con dog này máy nhà tao hỏng thì chúng m cấm tao ra NET ah ? đm lời tao nói là lời KL nói thằng nào cãi sút =]]]
  16. baotran1988

baotran1988 Lãng khách

Lâu lâu từ trên buôn làng xuống huyện, chạy vào tiệm net, vớ ngay được bài phỏng vấn. Thằng Nicoz vớ bở thật. =))
    Chúc mừng mày đã được lên báo.
    Toàn thể clan HW và anh em, buôn làng, chó mèo gà vịt cảm ơn anh Nicoz đã thay mặt cả làng lên báo.
  17. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Trả lời hay có cá tính mà. Sao chọi đá nó?
    Cách trả lời giống hệt phong cách chơi của HW hiện giờ. Bất cần, chửi thề và láo...nhưng kỷ luật.
  18. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Sao HW lại để con phò NicoZ ra thay mặt thế kia, khác nào tự dìm hàng ....
  19. NicoZ

NicoZ Lãng khách

đụ má Kiệt mấy lần m ra HN tao éo chuốc m say nên tưởng tao dễ tính hả mậy ? éo có lần sau đâu nhé
  20. aladdin

aladdin Lãng khách

Wã hôm nay mới mò lại vào đây, thấy cao thủ nico chửi bên l2retail là bug với lỗi linh tinh, thế cao thủ chỉ ra vài chi tiết cụ thể xem nó bug ở đâu để anh em tôi lợi dụng nào ? Chắc cũng phải hơn cái server nico pro bem, mà mục báo lỗi nó remove cm nó luôn đi đẻ player nó đỡ khóc nhỉ =)) , hay pro hơn là màn raid antharas 3 người thế ^0^