Lỗi Feoh kill ảo tung chảo

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi Tank Ga, 4 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BanhCam

BanhCam Lãng khách

othell, yul có half - kill
    mage có full - kill :))
  2. Crosser

Crosser Thành viên

3. BanhCam

BanhCam Lãng khách

có ng kể rồi đó
    combat tối mắt :D
  4. tothienvu

tothienvu Lãng khách

Yul đánh nhau tới cái mùa quýt nào ra half kill bác othell còn ra, chứ pinpoint của Yul thì té cho r -,-

ai bảo bạn DD sv này dame to khác thường bạn cầm Yul má bắn skill coi dame to khác thường ko =.=, bên off Yul elf lợi thế bắn skill siu nhanh , Yul DE lợi thế bắn dame skill siu to , wa đây toàn bắn chay như phế vật, dame skill bé = cái móng tay enchant + 10 pvp mà vào pvp còn thua cả bắn chay mất hết lợi thế của tộc elf với DE. Đặc biệt là elf đeo 2 ring boss + bless apo + 6 2 SA crit dame thường thua cả Yul human ( tộc người lợi thế bắn chay mạnh nhất ) ko có ring boss, mình phế ko tả dc
  5. Rossonero

Rossonero Lãng khách

Thằng quỷ đó bên Shilen không biết lên đĩa với nó bao lần rồi. Wynn có transfer pain mà còn không đỡ nổi 2 skill của nó ...
  6. Veronica

Veronica Lãng khách

Yul nếu mình nhớ ko nhầm thì phải sài Sniper Chance rồi bắn Pingpong thì mới ra HK mà :p, đi farm trên gainak yul toàn thế ^_^
  7. truemilk

truemilk Lãng khách

Yul efl bên mình ring boss đầy đủ bless SA 2 đá 7 còn phế, con Yul Dark của mình thì càng buồn, bắn skill thì yếu bắn chay thì toàn miss
  8. Zen

Zen Lãng khách

Mình cũng mong đc fix skill này vì với tỉ lệ dính 9/10 và đc bonus damage khi combo... chứ để thế này chính ra là thiệt khi dồn damage cho mage....
    M.Crit rate của vh bị neft so với off... Crit thì thi thoảng có hit x4 thì là thật @.@
    Thằng YulChuoi9 cứ 1 hit đều tay là 14k, BR là 40k và cả ME là 60k... Chưa thấy né đc nó phát nào @.@
  9. tothienvu

tothienvu Lãng khách

ko cần fải sniper stance bạn half kill nằm trong skill pinpoint r chỉ có skill đó là có HK còn lại đều ko -,- chứ nếu HK nằm trong sniper stance thì trùm r có thua gì dagger
  10. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Đây là Topic báo lỗi vui lòng không cung cấp thông tin ngoài lề. Mình xin close topic tại đây.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.