Góp ý về Website

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi 0kinawa, 6 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 0kinawa

0kinawa Lãng khách

Mục "báo lỗi" đang rất hợp lý thì lại sửa thành thế này là sao ?

Bão lỗi chung để tất cả người chơi biết, sao lại chuyển thành private thế này?
    Ngoài việc GM hỗ trợ người chơi cũng có thể hỗ trợ lẫn nhau mà

R.Horse mượn acc post bài
    Thoại Tài thích bài này.
  2. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Đúng là hình thức như vầy chẳng hợp lý chút nào. Báo lỗi vốn dĩ cho tất cả người chơi có thể nắm bắt tình hình chung lại chuyển thành private như thế này thì thông tin cho người chơi, tiếng nói của người chơi ai thấy, ai công nhận. Tôi hiện vẫn đang ủng hộ và theo dõi cách các bạn làm việc nhưng sáng nay thấy hình thức này thì khá thất vọng. Các bạn nên có lời giải thích hợp lý cho chuyện này trước khi tôi hoặc 1 số con người nữa thay đổi suy nghĩ của mình. Cám ơn.
    Thoại Tài thích bài này.
  3. 0kinawa

0kinawa Lãng khách

Cũng mong các bạn dành time fix bug chứ đừng dành time đối phó người chơi thế này.
    Thoại Tài thích bài này.
  4. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Lâu lâu mấy bác lại tạo scandal, làm theo kiểu tư duy chủ quan vậy mà vẫn sống nổi thì năm nay chắc là năm "đế vượng" của mấy bác ý nhỉ :D,
  5. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Đây là báo lỗi cá nhân giúp team L2VN không bị loãng thông tin và xử lý nhanh chóng.

Về việc lỗi chung các bạn có thể thảo luận tại box Thảo Luận Chung.

Xin cám ơn.
  6. 0kinawa

0kinawa Lãng khách

Mình chỉ hỏi các bạn, các mục lỗi chung (như lỗi quest, ..) thì vào đâu để post bài? Chả nhẽ lỗi chung thế cứ private riêng à?
    và nhưng topic mà mọi người đã post để người mới chơi có thể đọc và tránh, hoặc người cũ báo lỗi xem các bạn đã khắc phục đến đâu ở đâu?

Và mình thấy mục bão lỗi để public rất là hợp lý và mình cũng không thấy box "Thao Luận Chung" ở đâu cả nếu là "Đại sảnh chung" thì cái tên nó cũng phản ánh không đúng bản chất nối dung để người đọc có thể tìm ngay được nội dung cần tìm.

Nếu đống ý với gọp ý thì các bạn sửa lại, nếu không nhờ close cái topic này lại.
  7. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Giờ hổng lẽ nói thẳng luôn, dm... tao thích vậy đó. Chơi được thì chơi
    p/s: mấy cái đơn giản vậy, dek cần đặt mình vào vị trí người chơi cũng sẽ nhận ra sự bất cập nhưng vì tồn vong của doanh thu ..nên lơ luôn...thà đau một lần rồi thôi. Các bạn khỏi góp ý bàn cãi gì nữa, cứ vào game đập lộn cho vui đi. Chán quá rồi thì quit.
  8. 0kinawa

0kinawa Lãng khách

Mình đang hóng để rủ mọi người quay lại chơi cho đủ 1 team, nhưng với tình trạng này đành phải quay lại off thôi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.