Fire Phoenix Clan. Trỗi dậy từ đống tro tàn.

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi Fire Phoenix, 3 Tháng tư 2014.

1. giahuan27

giahuan27 Lãng khách

Clan gì đâu chả có tinh thần giúp đỡ ng mới cả,hôm trước chủ clan mời vào clan,mới hỏi lên 85 train ở đâu đã nge chửi 1 dàn ngu tới hôm sau thì bị kich,hỏi ai còn mún vào nưa đây
  2. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Xin cho hỏi bạn chơi char tên gì ?. Mình là chủ Clan. Chưa bao giờ mời ai ngày trước mà ngày sau kick cả, vì mỗi lần kick là sau một quá trình xem xét và kick hàng loạt, để mời lại một lần, chứ kick lách nhắt sẽ mất 24h mời mời lại được, đó là điều thứ nhất. Clan bao giờ cũng muốn thành viên mạnh lên, chứ không ai muốn mem yếu => clan sẽ yếu, nên không có lý gì không chỉ chỗ train cho bạn, đó là điều thứ hai. Còn trong Clan này, đến vấn đề chửi bậy cho vui mình còn không cho, nên không có lý gì chửi bạn ngu, đó là điều thứ ba.
  3. giahuan27

giahuan27 Lãng khách

char Storm screamer tên HiM
  4. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Trong clan mình chưa từng có char nào tên như vậy. Có lẽ bạn nhầm với 1 clan nào đó.
  5. giahuan27

giahuan27 Lãng khách

Mình nhớ chính xác tên vs biểu tượng mà,bạn mời mình vào ngay trước cổng TOI cách đây cũng đc 2,3 tuần rùi
  6. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

2,3 tuần là rất lâu rồi. Có lẽ bạn rất ít online, hoặc đang chơi ở 1 clan khác. Đến mình là chủ clan còn không thể nhớ nổi. Clan mình quy định, ai lâu quá không online sẽ bị kick.
  7. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Toàn bị văng ra thế này trời.
  8. giahuan27

giahuan27 Lãng khách

Ko phải mình mới vào là ngày hôm sau bị kich lun rồi
  9. Rhumba

Rhumba Lãng khách

Anh 3. Xem lại CLAN chút. Em out clan Main acc định lập clan nhưng vẫn để lại acc này vì tiếc. Bao nhiêu công sức anh mới có đc cái CLAN như vậy.
    Đồng ý là chơi cho vui, nhưng đôi khi số lượng ko hẳn là đã quyết định là Clan đó có mạnh hay không, hay chơi thế nào. 1 Clan có 3 PT đoàn kết, chơi ăn ý, phối hợp tốt còn hơn là cả 100 mem clan mà mỗi thằng 1 tính, mỗi thằng 1 kiểu, mạnh ai nấy sống.
    Vừa khó kiểm soát, lại vừa dễ mang tiếng với những người chơi khác không hay.
    Cần có một sự thay đổi toàn bộ. Ngay cả những thứ nhỏ nhất. Cần thì phá đi xây mới luôn cho nó gọn.
    Em ko có thời gian nhiều vào game, acc của em hiện tại giao cho người khác chơi hết rồi. Nhưng em vẫn để ý đc nó đi đến đâu hì hì.
  10. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Tình hình là clan mình cũng có nhiều người out. Lý do anh đi làm, buổi tối mới có chút thời gian, nên cũng ít có thời gian chơi. Do đó clan mình giờ yếu hơn hồi đầu mới lập clan so với những clan khác. Một số anh em nản, do bị pk, không có bãi train hoặc bất đồng trong quan điểm đã out clan và tìm clan mạnh hơn. Đó cũng là lẽ thường tình trong cuộc sống: Chim khôn lựa cành mà đậu. Đó là chuyện những người đã out. Còn những người ở lại, ai out char phụ hay char chính gì cũng được. Nhưng phải thông báo anh biết, anh sẽ để lại không kick char còn lại. Lý do là một số người chơi đã out clan nhưng vẫn để lại char phụ, hoặc ít chơi trong clan, còn char chính thường xuyên chơi đang ở 1 clan nào đó. Điều đó là không được. Vì clan mình không phải bãi rác để ai muốn để mấy char đó thì để. Anh sẽ kick hết. Chúng ta chơi game, chứ đừng để game chơi chúng ta, nên anh chơi vừa theo sức và khả năng của mình. Bây giờ anh đang tập trung luyện mấy char để clan mình chuyên săn boss.
    --- Tự động nối bài, 30 Tháng năm 2014 ---
    Có thể có những hiểu lầm và sai sót. Nếu bạn vẫn có nhã ý ở lại clan mình, khi ingame bạn pm cho mình.
  11. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Từ hiện tại đi ngược dòng thời gian để trở về quá khứ: trở lại thế giới cổ xưa, cái thủa ban sơ ấy. Trở về nơi bắt đầu của thế giới L2 trong cái làng Human hẻo lánh, bao bọc xung quanh là đại dương bao la, với tiếng chim kêu, vượn hú, sòng biển đánh rì rầm... Cái nơi mà hồi đó muốn vượt biển qua làng Gludin phải mua sẵn những bình máu để có gắng bơi hơn 1/2 ranh giời, nếu có chết cũng về được làng Gludin mà không phải quay lại làng Human. Với lý do nghèo , không có tiền move, nên phải đánh đổi mạng sống để "vượt biên" tìm một "chân trời mới", một cuộc sống mời, một hoài bão mới. Cái nghèo luôn đi đôi với cái hèn và liều. Hix.
    Thoại Tài, Ryuuji and Vivianvan like this.
  12. Vivianvan

Vivianvan Lãng khách

A 3 chụp hình trông nghệ thuật phết ;););)
  13. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Mày là thằng Next tiếp theo giùm tao cái. Sao dạo này có nhiều thằng có ăn, có học mà sao mày dày và ngu vậy. Chắc là nó học được cái thói mất dậy, vô văn hóa từ thày cô hay gia đình nó đây mà.
  14. Vivianvan

Vivianvan Lãng khách

A3 hay là mình vào lm nào mạnh đi a
  15. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Chẳng ai giúp mình mạnh đâu em. Chỉ chúng ta tự thân vận động thôi. Khi em đã mạnh em muốn lm với ai cũng dễ, còn em yếu mà muốn lm với clan mạnh. Thì em chỉ là tay sai không công thôi.
    Thoại Tài thích bài này.
  16. pantez

pantez Lãng khách

Char : Pantez
    :)) trong team bác Duke79 .Hok biết còn ai chơi không nhỉ
  17. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Ai cũng vì lợi ích riêng mà, nếu mình ko có gì để người ta lợi dụng thì chả ai thèm chơi với mình đâu :D
  18. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Clan này ko thấy tham gia bất cứ sự kiện gì? Đánh thành, đánh 4t đều không thấy. Hồi đầu ser nhìn lực lượng cũng đông, có lẽ ít tham gia nên mem giảm thấy rõ.
  19. Nguyễn Hoàng Sơn

Nguyễn Hoàng Sơn Lãng khách

mình muốn xin vào clan thì p làm thế nào, thành thật mà nói thì 1 thân 1 mình ko thể kéo cả buff, dance, sing, spoi...
    vậy nên mình đang tìm 1 clan để cùng giúp lẫn nhau. mong sự chấp thuận của chủ clan
  20. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Bạn ingame pm char FirePhoenix hoặc 1 thành viên nào đó trong Clan, anh em sẽ mời hoặc báo lại để mình mời bạn.