Fix skill mark of void cua wynn

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi shine391, 15 Tháng sáu 2014.

1. kemi

kemi Lãng khách

Van chua thay fix ti le cash. Sum 97 cash mark vao mob soa ma hon 20hit moi 1
  2. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Dự là GM sẽ vào phán: Do bạn cast lên con mobs level cao quá, cast vô con level 1 là dính liền thôi :D
  3. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

nếu xài auto thì cast hoài cũng dính mà ko lo mỏi tay :D
  4. Veronica

Veronica Lãng khách

Còn skill Devil Sway của Feoh ko work nữa ^_^

Mần từ mob lev1 đến mob lev99 ko có cái nào work, debuff vẫn delay ầm ầm chứ ko reset time như description mà skill đã đề cập :p
  5. Sally

Sally Lãng khách

Sau khi Fix và đọc cái j j của GM là Rate 85% gì đó :v
    Hôm qua em Wynn của tớ Lv 92 Full Buff Cast các thể loại Mark và 1 em ISS Lv 85 "Không có bất kỳ buff gì và không đeo Ring cũng như quần áo trang bị" kết quả tớ nhận được là :v Cast 10 phát hên xui thì dính được 1-2 phát... còn không cứ miss dài đến 20 lần =.=

Ngoài ra Skill Mark of Weakness: Weakens the target for 10 seconds. Decreases 326 HP per second, P. Def. by 30%, M. Def. by 30%, and Debuff Resistance by 30%.
    Rất tiếc chẳng thấy giảm bất kỳ cái P.Def hay cái M.Def nào cả =.= nên có thể => Debuff Resis 30% cũng ko có luôn :|

Đây là 1 trong những Skill tối quan trọng của Wynn Summonner :| BQT/CTV xem và Fix lại cho những người chơi Class này thấy được cái ánh sáng cuối con đường ~.~
  6. Sally

Sally Lãng khách

7. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

thôi chơi class khác đi bé :D ( thật tình mình chả biết class nào ko dính bug nữa )
  8. POTUS

POTUS Lãng khách

Mềnh chưa test với player nhưng với mob thì rõ ràng là cái weakness có work cái option trừ def... có điều khó dính quá >"<
  9. Sally

Sally Lãng khách

Nếu với người chơi ko work thì làm sao với mob work đc >.<
  10. Nysock

Nysock Lãng khách

AD đâu trả lời như không...member đóng góp mà coi như không có...comment trên face cũng éo quan tâm..
  11. m3m0ry

m3m0ry Lãng khách

1 đống bug nhưng ko thể vì phải nhờ bên thứ 3 fix bạn ah, mà source chắp vá, muốn fix thì đề nghị các bạn tham gia các sự kiện donate nhiều hơn :D, hiểu ý tui hem :D
  12. Sally

Sally Lãng khách

Bao nhiêu cho nó đủ =))
  13. Sally

Sally Lãng khách

Các CTV/AD/GM =)) toàn chẳng biết gì vào phán như TRẠNG, bị chém xong là chạy mất hút =)) ko tung tích luôn

Thế các người định bao h mới set lại cái Rate cho nó tử tế ạ ?

Cast vào mấy con kiến lv 4x với 3x mà 5 phát dính có 3 =)) 2 phát miss mất tiêu
    Cast vào người chơi chênh chục Level (lý thuyết là tên sẽ xanh lét) 20 chục phát dính đc 1-2 phát (không đồ không buff - con Summon thì Full đồ Apo,Full buff)
    Bao h mới Fix cho con dân chơi được ?