damege cua Mage ko hop ly

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi NiceType, 1 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. notbad

notbad Lãng khách

Dẹp sv đê vác acc đi lure phá bãi train pt thấy giờ vui hơn đó lv thì max kiếm 1 pt đi KT còn khó thì nói chi raid boss =]
  2. Saga

Saga Lãng khách

Ai thấy bạn nùn Aurora ở đâu thì xin chỉ dùm mình nhé , xin hậu tạ , àh , ai ngồi ( hoặc nằm ) bên cạnh thì khiều dùm mình cái .
    Srry đã Xì pam ,phải tội kím bạn ấy mệt quá mà đường xá Gainak thì tui ko biết . :D :D :D
  3. mystjc

mystjc Lãng khách

:v crit thì mới chết còn ko crit thì xác định mage chết về tay tớ :">
  4. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Giờ mass war ở l2vn ko biết theo công thức nào luôn.
    Xưa chỉ theo công thức là đè đầu con healer tẩn nó trước rồi tính gì thì tính. Ở VH thì me con healer thì feoh 1 hit die và bị tyrr nó rush cứng ngắc.
    Mấy bác chơi tyrr kamael cho hỏi, cái skill rush nó không delay à? 1 con tyrr mà rush nguyên pt đứng im, dù tỉ lệ dính cao thì cái delay phải cân đối lại chứ. Tình hình này là mềnh yêu tyrr lắm nhé.
  5. Crosser

Crosser Thành viên

Tyrr Doom từ thời 3rd là nó có skill rush stun không delay rồi, chỉ fix rate stun thôi chứ fix delay không được ;)
  6. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Toàn 1 đám cung dao lv cùi bắp thì hỏi sao ko bị stun, Kamael con nào Str cũng 100+m skill stun ép +10, nó bay vô mấy thằng cùi bắp CON yếu xìu nó stun cho nằm trăm năm cô đơn là phải đạo rồi, Con Kamael của tui Rush +10 kìa, nhào vô con ISS cho đến hết MP cũng chả stun dc hơn 10 lần, vì con Iss của tui CON tới 100. Muốn kháng Stun hả, đi mà xăm CON!
  7. AdamPham

AdamPham Lãng khách

nghe con số 10 lần đã thấy ảo rồi bác ah. =))
  8. Crosser

Crosser Thành viên

Mà không biết ingame là gì nhỉ, vào mass war tuy rush có nhiều nhưng không thích bị rush lại nên sẽ target kẻ rush đó đến chết :D
    PS: Mới up skill +7 nên dame có to hơn tí, hạn chế rush và hay đè đầu mấy con sài giáp light và robe :cool:
  9. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Mình rush hơn 200 lần mới dính dc 10 lần đấy bác, xài 1 đống bình MP luôn.
  10. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Đánh TvT đấu trường, mình nhiều lần bị vụ 2 con kamael (mình và kẻ địch) rush tông vào nhau đứng cứng ngắc, cả 2 cùng chết, tên gắm đầy đít :D
  11. Saga

Saga Lãng khách

Tank , Giáo Hú Taget bảo kê Mage ( Heal ), công thức vẫn vậy , xác định mấy Anh Mage đại hiệp mà ko Crit đc thì em nằm 1 đống do ăn dao , tên , mía lao nhìu quá , đôi khi gặp Mage nó chường mình Crit mà chưa kịp phản ứng là xác định em té trước :D
  12. Miu

Miu Lãng khách

Tyr giáo bảo kê mage tốt chán :D tun 1 cái là nó nằm 1 cục à
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.