Đây là game gì vậy?

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi LuXiPheNo1, 13 Tháng bảy 2014.

1. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Củng là topic nhưng dùng lời thô tục thì bị xóa,thôi thì bình tỉnh mà góp ý vậy
    1:GM L2Vn nên nộp đơn qua NCSoft xin làm GM thì có lẽ sẽ được nhận ngay và luôn,Bug damg Feoh thì ko biết fix nhưng việc biến 1 game đỉnh pvp thành 1 Game có tính giải trí cao như Mario thì quá good
    2:SOS biến thành vùng hòa bình:
    a:100% người chơi auto
    b:1 số class có skil AOE không train được
    c:Tình trạng ko pk,pvp dẫn đến char lv cao ks nhưng ko làm gì được gậy ức chế cho player
    d:warclan ko tác dụng
    @Bạn của tôi:Có người ngu nhưng khi bị chữi ngu thì ko bao giờ chấp nhận,phải khen"Đm sao mày khôn quá vậy"thì mới chịu.
    Mở vùng hòa bình tại Map Seal of Shilen (map train level từ 90 -95 )
  2. hoangthuylink

hoangthuylink Lãng khách

Giờ vẫn hoà bình àh, tưởng hết event happy days là hết cmn hoà bình chứ.
  3. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

event 2 ngày lận đó
  4. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Sự kiện này giúp bảo vệ những người train solo trong 2 ngày cuối tuần. Các ngày còn lại sẽ là Map War bình thường.
    Last edited: 13 Tháng bảy 2014
  5. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Khi bạn trả lời như thế bạn có biết đánh mất đi niềm tin GM ko tác động vào game ảnh hưởng đến người chơi ko?Xin hỏi có người nào PM GM xin được bảo vệ để train ko?hay tất cả đều là 1 hành vi của 1 người muốn mọi người phải theo ý mình?Xin lỗi hiện tại server nó nát vcl ra rồi,nếu muốn người chơi gắn bó với server mình thì dùng cái đầu của mình suy nghĩ fix các bug giúp người chơi thỏa mản game chứ ko phải những cái event vớ vẩn tạo vùng hòa bình.
  6. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

chết cười, event chăm sóc khách hàng đúng với chức năng của GM còn gì :)
  7. CUBASE

CUBASE Lãng khách

chắc kém quá bị KS nên mới thế. cái gì cũng có 2 mặt, khi họ cắm ở đó ko KS đc thì sẽ trống chỗ khác, qua đó mà fam. người ta even 2 ngày thì rõ ràng là ko phàn nàn gì. hết 2 ngày bạn tha hồ mà lên PK.
  8. Sally

Sally Lãng khách

Các server như Shilen .... cũng nát vãi cả ra rồi =)) cái L2vn này nát này đã ăn thua j đâu
  9. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Hehehe,thật sự thì chỉ có tôi đi phá người ta thôi,có nhiều thằng fam Adena tren SOA auto đều biết nick Why,đã lâu rồi mình đã ko còn fam nửa bạn à,thú vui của mình là đi kiếm mấy bạn anti,auto để giết.Game PvP mà cứ làm vùng hòa bình cho gamer train an toàn thì thôi thả Mob vô làng aden luôn cho nó khỏe.