Chúc mừng BQT game !!

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi trstrs, 20 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trstrs

trstrs Lãng khách

Chúc mừng BQT game đã góp 1 tay đẩy game xuống vực =))
  2. ILoveGOT

ILoveGOT Lãng khách

không hiểu ý bạn về vụ gì ma`trước mắt thấy boss Veridan fix lại mạnh vồn và không thấy rớt Bless Enchant nữa
  3. trstrs

trstrs Lãng khách

Bless enchant thì có thể ko drop cũng đúng. Nhưng nên xem lại cái drop rate :))
  4. haruking2

haruking2 Lãng khách

Sự thật đắng lòng nhưng nếu boss no chỉ drop đến thế thì bạn cũng chấp nhận đi hay bạn muốn nó lúc nào cũng ra R99 ?
  5. trstrs

trstrs Lãng khách

Mình chả mơ r99 mà raid đc đâu bạn ơi , sv donate thì mình làm gì có cửa :(
  6. hiep

hiep Lãng khách

các bạn thích chuẩn GM fix theo chuẩn thì các bạn lại kêu :V (mà cũng chưa hiểu lắm về cái rate drop của con veridan.đi mấy lân mà ko drop cái ji` kể cũng lạ @@!)
  7. trstrs

trstrs Lãng khách

Bless mình ko khóc , mình khóc là mình đi 3 lần mà ko đc cái gì ý :( mà drop list % cũng cao mà :(
  8. NOTREAL

NOTREAL Lãng khách

rate drop dù là 90% vẫn ko có nghĩa là đi 10 lần thì rớt 9 lần, có khi đi lần đầu đã rớt nhưng cũng có khi đi 20 lần vẫn ko rớt. Chuyện hên xui thôi bạn à.
  9. BlueNova90

BlueNova90 Lãng khách

Đánh Baylor chết drop đc 2 cục Elcyum :(
    Mà con boss trâu hơn rồi :s
  10. IZZ

IZZ Thành viên

Đang lỗi thế nào làm thẻ báo để fix lại cho chuẩn. Trước tiên làm như vậy đi các bạn :)

http://l2vn.com/hotro/
  11. wagia

wagia Lãng khách

Báo kiểu bầy dàn thế này cho nó nhanh Izz ah..... 12pt roi ko thấy drop ji ne`
    tuanibt thích bài này.
  12. IZZ

IZZ Thành viên

À mà cũng đúng, có bạn CTV nào cũng đã nói: Chửi thật nhiều vào là sẽ sửa sớm.

Đường Kách Mệnh thằng nào fix boss như cái bird! Quản trị 4rum như butterfly để quảng cáo tùm lum!
    tuanibt thích bài này.
  13. Crosser

Crosser Thành viên

14. Phoenix Knight

Phoenix Knight SuperMod

Chào các bạn,

Theo thông tin từ phóng viên L2VN thì Veridan đã Drop những Item R99 và có những PT đã may mắn có được.

Chúc các bạn may mắn,
  15. AdamPham

AdamPham Lãng khách

- Nghe thông tin sẽ fix IQ boss lên có độ khó để cho mọi người chinh phục mình cũng thấy thích thích nghỉ là đã tim ra cach fix boss ai dè... - Thay vì add IQ + Add skill vô cho nó thì lại đi Add Def của nó super khũng + damage supper cao. full buff boots, ber các kiểu chém thử con boss crit 500 hp. nó táng lại 1 hít 250k HP.

Đây là IQ của boss chăng nản chăng them raind. - Không phải là không có cách raind nó nhưng mà raind theo kiểu biến thái lure chay rồi cho bow đứng xa mà đánh ... cứ thế rồi cũng chết nhưng mà chả khác gì đì thêm thời gian thôi chứ chinh với phục I với Q con khỉ khô gì trời.- sinh ra con Tank để tank boss mà giờ con tank cần làm khỉ gì đâu =))- Damage, def con Balor mạnh hơn damage con valakas, atharat... và các con bigboss khác... nhưng mà cũng theo kiểu bị thịt trâu lên đánh đau lên chứ skill cũng ngơ ngơ ngáo ngáo ko biết xài. huyền thoại của những con boss này đâu phải là như nhau chỉ cần trâu bò HP cao táng trung ai 1 hit thì lăn chết.- THỞ DÀI... THẬT DÀI....
    Phoenix Knight and tuanibt like this.
  16. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Boss hùng hục chạy theo bow, ăn vô số slow shot vào mặt :v, Tank thân thương đứng vẫy chán mà nó không theo, tức mình sub về tyran oánh cho đỡ buồn. Rút cục sau gần tiếng 1 pt bow vô cùng cùi (toàn 98 đồ event) cũng raid được...
  17. hiep

hiep Lãng khách

tank đứng yên hate baylor là chuyện......không tưởng =]]
  18. lemuine

lemuine Lãng khách

ông này nói chuẩn nè
  19. BlueNova90

BlueNova90 Lãng khách

Boss bây giờ đánh lòi con mắt may ra drop đc 1 món gọi là an ủi :(
    Nghe đồn fix cho giống Off,mà Off rate nó 1x còn drop đồ này đồ nọ,còn sv này chắc rate nó thuộc dạng 0.00000000000001% wá :(
    Tình trạng nản đang lây lan dần cho người chơi đấy ạh >_<
  20. lemuine

lemuine Lãng khách

sắp có 1 lm quit đó.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.