TOI quái trâu quá !

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Horimiya, 26 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Horimiya

Horimiya Lãng khách

Sau bản cập nhật ngày 26 vừa rồi admin kêu fix thông số quái trên TOI chuẩn theo offical. Ok fix chuẩn theo off càng tốt mình không có vấn đề gì cơ mà ad để cho quái nó swam đông như quân nguyên thế những người mới chơi với đi solo như mình làm sao mà chịu nổi khi vừa vào đến cửa mỗi tầng là hơn 50 con mob nó đứng sẵn chầu chực kill mình rồi ? Rất mong ad 1 là giảm số lượng quái hoặc fix lại máu với atk của quái trên đấy dùm mình. Nội chém 1 con trên đấy cũng đã hộc cả bơ rồi :(
  2. Phoenix Knight

Phoenix Knight SuperMod

Chào bạn,
    Atk Def của Monster ko có chỉnh sửa gì nhé. Chỉ tăng HP, EXP, SP theo l2wiki và Droplist của Lindvior.

Bạn có thể đánh 2 3 con quái nếu yếu.
  3. Crosser

Crosser Thành viên

Ai bảo lao vào mà ăn nguyên ổ, cứ rỉa từ từ, giờ train ngon hơn do đã xóa đc nạn lure farm tiền
  4. wagia

wagia Lãng khách

fix tien dc roi, fix hp lam chi huhu...
  5. lemuine

lemuine Lãng khách

TOI fix adena thoi dc roi con nhieu giu nguyen cho nguoi moi chopi fam
  6. lemuine

lemuine Lãng khách

dau server sao ko fix gio nay fix newbie gio thi than
  7. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

fix là đúng rồi, khó chứ có phải là k đc đâu
  8. Horimiya

Horimiya Lãng khách

Bản thân việc chỉnh HP mobs theo chuẩn off không phải là vấn đề. Đánh hơi cực hơn 1 chút nhưng không phải là không thể đánh được. Vấn đề ở đây là CHỈNH STAT QUÁI TRONG KHI SỐ LƯỢNG QUÁI VẪN GIỮ NGUYÊN. Quái chủ động vừa đông lại còn đứng sát tịt vào nhau. Mình đứng rìa normal hit 1 phát thôi là cả chục con nó lao vào chém mình. 5-6 con mình cân được nhưng chục con lao vào cùng lúc mình chịu sao nổi ?
  9. hiep

hiep Lãng khách

jo` thấy noob vắng tanh.lên TOI + làng human ko bóng người .y chang cái chùa.vô hình chung làm game mất vui.fix adena ít đi là đc rồi có nhất thiết phải cho mod khỏe lên thế ko ?
  10. Phoenix Knight

Phoenix Knight SuperMod

Vấn đề quái đông sẽ chỉnh lại để các bạn luyện cấp dể dàng hơn. Mục đích fix TOI ko phải làm khó người chơi luyện cấp. Do cảm thấy nhiều người chơi solo ko có chổ train , L2VN đã tăng Exp khu vực Field of Shilen, Seal of Shilen, BloodySawm...

Cảm nhận sự train có cảm giác dể chết nó giúp người chơi thoát khỏi tình trạng buồn ngủ và auto :). Mình nhớ đến thời C1 dù train chung pt nhưng ko chú ý là Karik tán vài hít lên dĩa :D.
  11. Horimiya

Horimiya Lãng khách

Ok man. sửa cho noob như mình còn cày :D
  12. lemuine

lemuine Lãng khách

nói thẳng ra đéo cho gamer fam adena đi.lắm trò server này toàn 3x trở lên chứ đâu phải 1x cho chúng mày lừa
  13. lemuine

lemuine Lãng khách

từ đầu server đến nay chổ nào fam adena thì chúng mày kiếm mọi cách fix hết.giờ còn 1 cái tlx này chúng mày cũng fix luôn
  14. Crosser

Crosser Thành viên

Tôi rất đồng ý việc fix adena ở đây, các bố auto lure ko còn 1 con mod. Kể cả mấy ng trong LM, lên đó train lv rất ức chế, tố mãi giờ mới fix :D
  15. hiep

hiep Lãng khách

fix adena là chuẩn cmnr.đi farm noob mà các bố farm adena cứ đứng chềnh ềnh chiếm chỗ ngon nhất để farm.có vào ks thì lại lấy con 9x ra để pk bảo sao ko ức chế :v
  16. ntanhien

ntanhien Lãng khách

Đợi tới bây h mới fix cái vụ auto kiếm adena thì mấy thằng giàu nhất server là được lợi nhất, chỉ có người nào mới chơi sẽ bị thiệt thòi thôi, xét cho cùng thì đây cũng là chiêu để server muốn người chơi nạp thẻ nhìu hơn thôi mà, cứ nó thẳng ra đi có ai trách đâu mà phải vòng vo hoài, hiểu nhau hết rồi còn gì :cool:
  17. ntanhien

ntanhien Lãng khách

Nếu muốn người chơi nạp thẻ nhìu thì BQT nên tạo niềm tin cho chơi người, biết lắng nghe quan điểm của số đông và phải vì lợi ích của số đông chứ đừng vì 1 vài người vip mà bỏ mặc phần đông người chơi như vậy, hãy xem tại sao lúc đầu server thu hút được nhìu người chơi mà bây giờ càng ngày càng vắng như vầy, như vậy thì những chỉnh sửa của BQT là cải tiến hay cải lùi
  18. lemuine

lemuine Lãng khách

TOI máy bác fix adena đi đc rồi còn lại giữ nguyên cho newbie fam,chứ kiểu này tội cho newbie
  19. ntanhien

ntanhien Lãng khách

Đúng rồi, sửa giảm adena là được rồi tư nhiên fix nó trâu quá train không được gì hết, train mấy con buff đã cực thì gì là càng cực hơn
  20. namloves

namloves Lãng khách

Trở về như cũ cho new train
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.