Lỗi skill Mind Eye Yul

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi ABC, 14 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ABC

ABC Lãng khách

Đéo thể hiểu class Tyrr dame bug vl thì ko fix.
    Fix othell giờ chả giết được ai, giờ lỗi thêm Mind Eye của yul ko có tác dụng.
    Muốn dẹp sv thì thông báo để bọn tôi còn quit. Đừng có làm trò âm thầm kiểu này
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,
    Khi báo lỗi bạn vui lòng gửi qua ticket, chi tiết cụ thể lỗi như thế nào, kèm theo hình ảnh lỗi.
    Nếu đúng thực là lỗi chúng tôi sẽ tiến hành sửa.
    Nếu bạn tiếp tục dùng lời lẽ thô tục và thiếu thiện chí chúng tôi sẽ ban nick cảnh cáo.
    Thân
  3. ABC

ABC Lãng khách

Mind's Eye For 1 minute, open the eye of infinity to increase Accuracy + 40, Critical Rate + 250, and Critical Damage + 130%

Từ hom qua công thức tính Damage cho skill này bị lỗi, thay vì + 130% damage thì lại x130%

Ví dụ : Crit Dam khi không ME 30k
    Nếu đúng theo công thức ghi ở skill thì khi gồng ME sẽ dc 30k + 30k*130/100 = 69k damage( Vẫn đúng cho đến trước hôm qua)

Sau hôm qua thì damage thực tế có được là 30k*130/100 = 39k.
    hiep thích bài này.
  4. ABC

ABC Lãng khách

đầy dủ chi tiết rồi nhé
  5. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Con tyrr bug vãi lol ko fix =)). không biết tyrr bug kiểu gì :d dek bà nó fix cả gần 2 tuần nay... dek muốn log con tyrr đi đánh nhau luôn.... mịa cầm toàn đồ top sever... ko giết đc ai =)) damage tyrr giờ đánh cả buổi ko bằng Othell nó thọt 1 cái...
  6. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Bạn có thể nói chi tiết rõ hơn là bị từ lúc nào ko ? "từ hôm qua" là ngày 14/10 phải không bạn? nếu có chi tiết thông tin cụ thể chúng tôi sẽ dễ dàng kiểm tra hơn.
    Cám ơn bạn
  7. ABC

ABC Lãng khách

Đúng, tối ngày 14/10 thì bị lỗi như trên đã nêu
    L2VN thích bài này.
  8. ABC

ABC Lãng khách

Nói chuyện buồn ỉa vl, vào olym con Tyrr Magneto đánh chết cả tank đang UD. thế là ko giết được ai ? Thế là thua dam othell đâm ? gọi TOP OTHELL PANGXEO ra xem nó có đâm chết được tyrr đang UD ko ?
    PX đồ nó thua dồ ông hay sao ma vào olym vẫn thua Tyrr như thường ?
    Còn mass pvp othell h dâm dc 5k vào giáp light r95, đã ko biết thì im me dum cái , hay muốn như lúc trước Tyrr đánh 1 hit 40k heal k kịp ?
    Còn thích khóc othell mạnh thì cầm con othell same gear ra vs voi tyrr, an dc rồi lên hãy đây khóc
  9. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Thằng đầu đất.... mày xem ai khóc ở trên.

Tôi cần gì phải đi xem PX .. riêng PX nó đâm tôi bt 12-15k đều... mặc heavy def 9-10k.... mà đi đâm giáp light nào 5k thế.

- Đánh olym là kỷ năng chứ ko phải là cấm đầu vô hùng hục mà đánh nên đừng có đem ra so.

- Nói về đánh ko buff và đánh thiếu buff thì Othell - yul - foeh... là 3 con ko thể nào đánh đc khi không full buff.

- Còn damage con tyrr hiện nay thế nào thị động nao vô sever mà hỏi lại mọi người xem sẽ biết nhé.

- damage con tyrr thì fix đi trầm trọng.... damage con Othell với con Foeh thì tăng lên gấp 2-3 lần.

Và fix tao tyrr tôi là thằng báo fix đi vì nó quá mạnh nhưng ko phải là fix lại damage tyrr yếu đi thì lại fix othell với foeh mạnh lên như thế. Foeh quay lại mạnh như đầu sever OB... còn othell ra max war nó đâm tôi toàn 10 - 12k có khi cả 15k-20k nếu có BR mà bảo đám giáp light 5k chắc giáp light đó +20 =))
    Dominic thích bài này.
  10. Dominic

Dominic Lãng khách

Đơn giản vì server người chơi dagger và bow donate nhiều hơn gấp nhiều lần so với người chơi chơi Tyrr. Nên phải thiên vị, không thì nghỉ game hết lấy ai nuôi server :)...
  11. Dominic

Dominic Lãng khách

- Magneto đánh chết được tanker là do cậy đồ khủng Bless Dual 95+15. Chứ đồ cùi có mà đánh chết được tank. Bạn chỉ ra dùm ai đánh chết đc tank ngoài magneto đang UD dùm với???. Đừng lấy 1 người cá biệt mà quy cho cả đám.
    - Còn dagger đâm thì khỏi nói. Quá mạnh so với official. Class healer là class khó giết nhất trong Olym thế mà vào Olym nó cho 2 phát khỏi suy nghĩ. Xui xui thì ăn 1 phát 30k+ khỏi heal mất công.
    - Damage ảo tung chảo như vậy chỉ có ở L2VN.
    AdamPham thích bài này.
  12. ABC

ABC Lãng khách

Othell nào đâm dc 10k -12k ? đọc rõ nick ra luôn đừng có nói chung chung thế.
    Feoh dam to thì ko nói nhưng chả có con Othell nào đâm dc 10k-12k vào giáp heavy cả trừ khi crit skill, nói thế tối đéo tin ok ?
    Còn BR chả liên quan gì đến dam blow của othell cả, cùng lắm là tăng dc 15% dame
  13. ABC

ABC Lãng khách

Topic báo lỗi nên ko muốn tranh cãi nữa, bác bảo othell mạnh hả? bác cứ cầm 1 con othell same gear ra đánh với tyrr rồi xem con nào mạnh, ok ?
    Còn othell đâm chết healer bác không thấy là hiển nhiên à ? hay othell ko giet được class nào thì bác thấy vui ?
    Tôi đang báo lỗi YUL mà cứ lôi othell vào ngứa vcl
  14. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Paxeo với Doyou... gì gì nó nó đâm tôi 10 -12k quá bình thường PX chả cần hamony đâm tôi lên 15 - 16k cũng bt luôn ko tin cứ hỏi nhé =)).

Và cái topic của ông ko để cấp đến bảo tyrr bug thi tôi cũng ko rãnh mà Cmt với ông.
  15. ABC

ABC Lãng khách

Topic báo lỗi của Yul nên STOP ở đây nhé.
    Còn riêng ông nào bảo othell mạnh thì cứ làm 1 con othell vào đánh với tôi. (ko tính PX)
    Skill, Buff : như olym, Địa diểm : đua thú, 1 game 5b
    Tyrr : ChetMayNhe
    đéo hiểu là 2 ong ở trên có sờ vào con othell nào ko mà phán kinh vl, h vào đánh phát là biết luôn Tyrr hay Othell bá nhé ?
  16. ABC

ABC Lãng khách

Lỗi này đến hôm nay vẫn chưa fix nhé GM. Có tiến triển gì ko hay là sẽ ko fix ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.