how to catch a fish #.#

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi tiny.cane, 25 Tháng một 2015.

1. tiny.cane

tiny.cane Lãng khách

Mình nhận dc tn của AD là câu cá vẫn bình thường trong khi mình lại không câu được or rất khó
    Mình có search youtube các clip về câu cá thì thấy khi câu có 1 cái khung nhỏ để mình biết mà xai skill Reeling và Pumping nhưng sao trong l2vn lại không có hay là có gì mới
    Mong Ad xem lại chứ mình là mình mua cái cần không 12m rồi mà không câu được gì
    nếu được AD làm 1 bài or 1 clip hướng dẫn câu cá vì mình thấy giảm stress lắm chứ farm đến khi nào mới 99 log vào câu cá cho vui :D hehe
    Thịnh thích bài này.
  2. Thịnh

Thịnh Lãng khách

Hơi đâu bạn nghe thằng Phoenix Knight đó nói... nó nói xàm xàm xạo xạo ko đó... nó có vô coi đâu mà nó biết bình thường... Tối ngày có 1 câu duy nhất "Mình xin close topic tại đây"... éo có biết con khỉ khô gì... :))
  3. Thịnh

Thịnh Lãng khách

câu cá hiện tại bạn cứ thả mồi xong thì cứ Reeling hoặc Pumping... nhớ dùng 1 cái thui... cứ thế sử dụng kill... thành công sẽ hiện cá... còn thấy chữ thất bại thì thả mồi và làm lại từ đầu ^^... Câu cá dạng này thì thằng mù câu cũng đc :))
  4. tiny.cane

tiny.cane Lãng khách

bó tay AD ... không biết có bao giờ log game mà đi vòng vòng không nữa mà trả lời mình tưởng tin tưởng được nên tin ngay ai dề ... post gần 24h mà vẫn hok thấy ai đá động là hiểu AD kiểu gì rồi ;)) trách nhiệm ghê. tâm huyết ghê. :)) mát ghê
    Thịnh thích bài này.
  5. Thịnh

Thịnh Lãng khách

6. Holy

Holy Lãng khách

Báo ko xử lý thì 2 bạn nghỉ game đi khóc lóc mãi, tìm server nào có câu cá mà vào chơi.
  7. tiny.cane

tiny.cane Lãng khách

đương nhiên :)) wa l2hcm vậy
  8. Thịnh

Thịnh Lãng khách

Có ai khóc đâu bạn @@ bạn nó không biết mình chỉ cách câu cá kiểu mới có 1 không 2 thui :)