Góp ý cho newbie train solo

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi bluesky7892, 21 Tháng bảy 2015.

1. bluesky7892

bluesky7892 Lãng khách

Tình hình là giờ ít người train nên rất khó tìm pt. dạo quanh các map hầu như không có ai. Mình thấy map trên gainak nhiều xp nhưng quái quá mạnh và trâu, không có ai train trên đó cả. Vì tình hình server bây giờ vắng, các bạn có thể fix quái yếu hơn để newbie solo như mình có thể train được không? kiếm pt bây giờ thật sự khó quá hixhix. Cám ơn...
  2. Crosser

Crosser Thành viên

Gainak là nơi của pt mà, muốn solo thì 95+ move từ Aden qua Seal Of Shilen train, điểm nhiều lắm mod lại yếu
  3. bluesky7892

bluesky7892 Lãng khách

Mình biết chứ, train ở Sos đến lv 98 rồi, 1 con ở gainak bằng 20 con ở sos. mình train solo gainak cũng được, die hs die hs liên tục thôi hehe. thời gian giết 1 con ở gainak và 20 con ở sos cũng same same. Nói chung là train ở đâu cũng như nhau, nhưng gainak được cái nhàn hơn sos tại không phải target liên tục mob, mình train tay không auto đánh. Nếu như trước đây server đông người thì mình cũng ráng train ở sos, nhưng giờ server vắng người train và cũng đang hướng tới server pvp nên mình nghĩ tạo điệu kiện thuận lợi cho người chơi lên level để pvp cũng hợp lý nên nêu ý kiến vậy thôi.
  4. Crosser

Crosser Thành viên

Chắc đang cầm vk boss ha?, chứ chưa 99 mà đánh đc mod Gn solo thì hơi bị tài
  5. bluesky7892

bluesky7892 Lãng khách

acc mới tạo chỉ có item bound thôi bạn. 1 dao, 1 healer 99, 1 iss để devil's movement. cứ die thì hs thôi, hơi cực nhưng 2 3min là die 1 con.
  6. Crosser

Crosser Thành viên

Vậy là thánh cmnr, giờ ng ta train trên Hellbound đánh khủng long nhàn hơn lên đó xem thử đi, chứ fix mod Gn thì GM ko làm đâu
  7. nguyen1310

nguyen1310 Lãng khách

MÌnh là newbie, các bạn cho mình hỏi đồ đạc nhận từ Dimensional chỉ có thời hạn 30 ngày. Sau 30 ngày không có đồ đạc thì rất khó để tiếp tục chơi, vậy có cách nào khắc phục không? Xin lỗi mình là người mới chưa biết nhiều về game này chỉ biết train theo hướng dẫn trên web. Thanks
  8. Phan bá hào

Phan bá hào Lãng khách

Len 85 co do vinh vien ban khoi lo
    nguyen1310 thích bài này.
  9. nguyen1310

nguyen1310 Lãng khách

Cám ơn thông tin của bạn Phan bá hào