Vâng , lại một lần nữa, lại là l2 việt hóa

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Twiska, 26 Tháng tư 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Hết mana thì... Ngồi thở :))
  2. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Đệch , hi vọng vào háo hức , mong mỏi và tin tưởng ... Giờ niềm tin lung lay quá .
  3. Ryuuji

Ryuuji Lãng khách

thế mong admin remove luôn mấy cái Enchant / Dá trong shop Vcoin
  4. truemilk

truemilk Lãng khách

Có ai để ý là mấy cái herb of mana/heath hình như bị remove luôn k, e chơi thử bên off lên 50 mà chả bao giờ lo mana, herb mana rớt đầy k thèm nhặt, nhưng đây l2vnđ lv 30 để phải ngồi hồi mana, remove luôn để hành hạ gamer chơi mage =))
  5. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Mua mana trong cash shop ay ban)
  6. aladdin

aladdin Lãng khách

Vẫn ko có 1 câu trả lời chính thức từ Admin ? Coi thường các member vậy cơ à ?
  7. notbad

notbad Lãng khách

Thôi thì chắc GM nó quyết định là đóng sv rồi ( chắc gom được 1 mớ kha khá )
    Dear GM chúc mày 1 ngày may mắn không xa mày sẽ được gặp ông bà của mày với lối làm ăn cực kì mang hơi hướng loài suc vật
  8. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Theo mình biết thì từ 5 năm nay BQT *** không còn tham gia vào game l2 nào, private cũng như off. Nếu như thời C1-C4, BQT có kiến thức về game, player chơi tại off rất hiếm, nên người chơi mù thông tin, BQT tha hồ khống chế game, nhưng bây giờ đã khác, sau đợt Free to play, kiến thức về game của gamer L2 khá mạnh, nếu đem so thì BQT chua đủ xách dép cho các player newbie từ off, chứ đừng nói là các hardcore farmer. Cách quản lý 10 năm trước giờ không hợp thời rồi, mặc dù về khía cạnh kinh doanh, chả ai care nhưng người chơi ko donate, lo chăm sóc các donator thân yêu là đủ, mình cũng không phản đối vấn đề này, mặc dù trươc đây mình rất là anti-donator, lưu ý là người Việt mình chơi game theo kiểu bạn bè, nên dễ dàng kéo nhau vào 1 game cũng như đồng loạt rời khỏi 1 game.
  9. NicoZ

NicoZ Lãng khách

anh cho chú 1 like thay cho lời khen ngợi :3
    lâu lâu ms thấy m nói đc 1 câu nghe đc đc =]]]]]
  10. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Cũng khoảng được chục năm rồi admin ạ, cái *** này nè ... mấy bác có kinh nghiệm rồi mà ... Tại sao lại "sồn sồn, hung hãn" đến như thế ...game thì bug lỗi tùm lum, mà đằng này rate để drop các vật phẩm như trong shop thì về 0 (nếu so với chuẩn official). Các bác làm vậy chẳng khác nào ném đá đuổi khách đi. Đừng có lôi official ra để nói tụi nó cũng làm thế nhé.
    Chia sẻ với các BQT L2 là cái server này, cách quản trị trước giờ của các bác tui cũng không lạ gì, Nhưng tui vẫn bỏ official về đây là vì các gamers ở đây, một phần vì tin là dù gì thì cũng có đổi mới ít nhất là tốt hơn hồi trước . Nhưng đến bây giờ có thể thấy...Cái cách "tận thu" đến tận cùng của các bạn làm cả người cũ lẫn người mới bất mãn, nói thật các bác mà die lần này là die luôn đấy, fake death hoài hết mp thành real death luôn (mp ở đây là niềm tin của gamers).
    Các bác mau sửa chữa sớm, lợi trước mắt hại lâu dài. Thân
  11. SilentLove

SilentLove Lãng khách

May quá vừa down client về chưa kịp cài hihi.
    Để xóa đi cho đỡ chật ổ cứng hihi.
    Nói chung đội ngũ quản trị L2VN vẫn giữ cái tư tưởng bố ông trời, thích làm gì thì làm trong khi bản thân chả biết cái mịa gì về game như thời cuối C4 thì chết sớm thôi. Đơn giản vì đám con ông trời nhờ bú sữa Offical nay đã lớn =))))))
  12. MrVinh

MrVinh Lãng khách

theo tui dc biết ngườimở ser này chỉ biết sơ sơ hoặc chưa biết l2 là gì,thông qua 1 số thằng đã từng làm vài ser trước nên bỏ tiền làm mấy chủ còn phát triển game với như thế nào thì do 1-2 thằng admin giúp đỡ thui!! tụi này nó nghĩ gamer l2 là thế nào? giống như mấy đứa mới chơi game online lần đầu tiên ah cứ cấm đầu auto farm pk bỏ tiền như mấy game tàu ah?Xin lỗi l2 là game tượng đài của thế giới rùi,anh em lão làng thì k nói nhưng mấy anh em 8x như tụi tui thì chơi bèo cũng 5-6 năm trở lên(bản thân đã chơi l2 cũng gần 10 năm) trải qua bao thăng trầm từ inferno tới C1 vh C3... cả những ser private trên TG!!Đồng ý là BQT tạo ser tạo sân chơi cho anh em là rất tốt,và số tiền donate để giúp đỡ duy trì ser cũng như một số anh em giờ lớn tuổi k thể farm dc thì doante!!Nhưng các bạn quên rằng bạn chỉ là người cung cấp còn chúng tôi những gamer là khách hàng mà khách hàng là thượng đế!!Các bạn phải học cách tiếp thu ý kiến và phản hồi cho chúng tôi khi có những thắc mắc để tìm ra hướng giải quyết tích cực,chứ cái kiểu làm ăn thế này là trước sau ser cũng sập thui!!Bạn làm vầy mất cái hay của l2,đâu phải ai cũng vào cấm đầu farm ,pvp,raid... mà còn spoil chế đồ đập đồ ...và lượng người chơi k doante lại tạo thành cán cân cho game,vì họ k có tiền doante(xin lỗi k có ý xúc phạm) thì họ farm,spoil chế và bán lại cho chúng tôi những người đi làm k có time farm nhìu,tạo thành 1 nền kinh tế ổn định.Những người này có thể farm adena để mua lại những món đồ mà dân doante chúng tôi mua!!Chứ kiểu này bắt ai cũng phải donate rùi đồ đạc donate cả thì adena để làm gì???chúng tôi farm ra để ngắm ah?
    Cần ADMIN hoặc GM nào đứng trong hàng ngủ staff của server có câu trả lời thích đáng cho anh em gamer chúng tôi!!
    p/s sry viết hơi dài nhưng bức xúc quá
    ilyforever and ChiPheo like this.
  13. FireKing

FireKing Lãng khách

Ko hiểu tại sao ko thấy ADMIN vào trả lời ? mọi người đang cần người có thẩm quyền giải quyết việc này, chứ các đồng chí Mod, Smod vào trả lời cũng ko giải quyết dc gì, tốt nhất là các đồng chí Mod, Smod nên im lặng !
    May quá, mình tính donatate mà sv như vậy thì tiếc thật ... Thôi chờ vài ngày để xem có tiến triển gì ko ? Ko thì mình cũng quit !

p/s: ai ở HW cho xin 1 slot vào clan HW cho vui cái. Thanks !
  14. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

Tóm lại cái sv này là có tiền thì chơi đc còn không thi out game đi cho khỏe! Bỏ game lâu rồi,nghe tin *** mở sv háo hứng để chơi thế mà giờ chưa tới 5 ngày đã có rất nhiều câu hỏi cho cái sv này,nói rõ ra là các bạn đã làm tiền một cách trắng trợn và bất hợp lí.Vậy ý các bạn là game này chỉ dành cho những người có tiền thôi ah? Vậy còn những bạn học sinh,sinh viên đam mê game này thì sao? Các bạn đang khai thác tiền quá mức rồi đó,và tôi nghĩ nếu các bạn không ngừng việc này lại thì sớm muộn gì sv này sẽ off thôi.
  15. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Nói thì nhiều rồi, nói nữa cũng rứa, anh em cứ giữ sức và kìm nén để chờ người có thẩm quyền và ý kiến. Còn nếu cứ coi thường anh em như vậy thì mai anh em xả hàng. Giờ là thời buổi nào rồi mà tư duy xã hội chủ nô thế
  16. blacklotus

blacklotus Lãng khách

thông cảm nay cuối tuần đi nhậu rồi :)) . Ăn mừng sever mới mở mà doanh thu cao ấy mà.
  17. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

tối nay lên hỏi clan xem mai có tiết mục đồ sát k đã,hào hứng quá =))))
  18. Editor

Editor Cộng tác viên

ChiPheo thích bài này.
  19. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Hôm nay pvp cả GalaxyS 1 trận cũng vui, có tý chửi nhau nhưng cuối cùng cả 2 bên quay ra chửi sever, chết cười. Admin vào giải quyết vụ mentor shop và trả lời anh em gamer đi chứ, im gì mà lâu thế, hay ngày lễ nghỉ ko làm việc ???
  20. kanhvu63

kanhvu63 Lãng khách

có thể nói BQT đang chơi l2 offitical do thiếu tiền nạp card nên lập ra cái server này để hút máu thôi ý mà. đụng cái gì cũng xóa móa mất hết cái hay của phiên bản lindvior......chán wa roi...ae nào chơi đừng dại mà nạp card cho chúng nó
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.