HW lợi dụng bug rush lv kinh.

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi Soi, 1 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hbear

hbear Lãng khách

xem hình ảnh dùm @@
  2. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Nên để tiêu đề:Char Hitandrun sử dụng bug mentor để rush lv kinh như vậy mới đúng nhé mấy thằng thiểu năng trí tuệ
  3. hbear

hbear Lãng khách

vừa thêm bạn Nat :)
  4. hehe207

hehe207 Lãng khách

thôi bày cho nè đừng giận nữa =]]
  5. Soi

Soi Lãng khách

Chuyện ở đây nó ko còn liên quan đến lv nữa, hơn 2 3 lv vẫn chưa win được bọn này đâu. Cái quan trọng là Admin tổ chức event đua top lv, nhưng các cá nhân và tập thể lợi dụng bug để lên lv thì tổ chức event làm j nữa.
  6. truemilk

truemilk Lãng khách

Theo mình bt thì ngày đầu tiền Char Nat đã lv 85 vậy mentor của char Nat là ai vậy bạn
  7. KaitoVu

KaitoVu Lãng khách

tao đang dạy mày đấy aladin,trc khi mở mõm ra sủa thì đừng tỏ ra mình óc cưt,lsau nc đừng mang bộ phận sinh dục bố mẹ mày đi chơi như thế,xem cái clip dc nửa phút đầu thấy giọng mày lôi hết bộ phận sinh dục cha me mày ra ma cũng post,nhảm thật,giờ lại kêu clan HW bug,thấy bố bug ko con,óc ngu đéo biết bug giờ khóc,khóc cái thằng bố mày chết ah,giỏi bug r lên top đi
  8. aladdin

aladdin Lãng khách

Con súc vật ngu đần, trong cái clip của bố mày có cả tỷ thằng nói, bố mày cũng đéo thèm chửi đâu con chó ghẻ ngu đần ạ. Đi xem clip người khác đéo biết mở mõm sủa một câu cám ơn lại còn hóa chó đi cắn càn à ? Ba họ nhà mày vô phúc khi có một con chó ngu đần như mày đấy ? Đéo biết bug ? Bug về để tống vào mồm con mẹ mày ý con chó hủi. Mà mày đúng là cái loại ngu hết cả phần của chó rồi.
  9. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Hình như topic đang đi chệch hướng vì một cái tiêu đề "gom đũa cả nắm"
    ilyforever thích bài này.
  10. Antiholyshit

Antiholyshit Lãng khách

Bọn này team chí chó, mà chí chó nổi tiếng ngu trên gamevn rồi, đừng chấp chúng nó.
  11. hbear

hbear Lãng khách

GM nghỉ lễ à ??
  12. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Giả ngu hay ko biết,đã bảo hệ thống tự cập nhật cho những char mentor lúc đầu,vì khi thằng Nat nó sub thì vẫn ko có 50% mentor,hiểu ko?Còn hỏi ai sư phụ thằng Nat à?Con sói lv99 của tao ấy :)
    Last edited: 1 Tháng năm 2014
  13. truemilk

truemilk Lãng khách

Nói như bạn là 50% exp dành cho mentor chứ ko phải là mentee à, thế clan mình k thiếu mentor trước khi sv fix tại sao họ lại k được.
    bạn nói là sư phụ ol mới đc 50% thế cho hỏi sư phụ của bạn Nat là ai. Theo mình biết thì Nat là 1 trong những người đầu tiên up 85 vậy sư phụ của bạn ý chắc là siêu nhân nào đó r. Chắc là bạn ý có mentor ngay từ lv 1.
  14. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Cái đó đi hỏi GM,mình ko thể check data của họ đc bạn nhé...Mà mình củng thích cái 50% nhưng mà char chính lại ko có...Bùn >"<.
  15. AdamPham

AdamPham Lãng khách

DM.... PT tao mà được cái 50% này cho main class thì 99 cả đám cách đây Vài ngày rồi eo phải cày cuốc như bây giờ.... và xinh thưa là cái pt này éo nếm đc cái mùi nhận người khác làm sự phụ nên éo có cái vinh hạnh đó....

-- Và một điều nửa tui mày thấy tụi nó làm đc tụi mày ko làm đc tụi mày gato ah??? giỏi thì tìm cách bug như nó mà làm.... ko thì bảo GM cho nó fix... chứ ngồi ẵng ẵng cái đek gì thế..

-- Tụi này dual top cần dek gì phải xài cái Bug đó để hơn tụi mày?? Xem lại cái vấn đề tìm hiểu game của tụi mày đi trước khi mở mồm nói người khác và lần sau chuyện của 1 cá nhân đừng có phăng mẹ vô cho cả 1 clan nhé... lâu lâu dùng đầu mà suy nghỉ chứ đừng dùng nó làm ghế ngồi
  16. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Mình cũng vậy nè, xem clip thấy bạn Aladdin gì đó lv 96 (nhỏ nên hok thấy rõ) mà mình 85 nên cũng thấy hâm mộ lắm, nên cũng tìm hiểu này nọ trên google cách sao lên lv nhanh, nhưng xem bảng xếp hạng thấy ng` ta 98 nên nghĩ lại thì chắc là do cày khỏe chứ k phải có cách gì đó... game nào cũng vậy, luôn có những ng` chơi có kiến thức về game tốt hơn hầu hết những người còn lại, nếu họ sử dụng tốt đc thì hơn là tất nhiên rồi
  17. nsonhai86

nsonhai86 Lãng khách

từ bên offical qua đến đây hóa ra chẳng khá hơn. Dấu đầu lò đuôi kìa =))
  18. Holy

Holy Lãng khách

19. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Chết cười, kệ cm chúng nó 98 99 đi top cl gì mà war trận éo nào cũng thua sau đó rủ ra TCQ cơ mà :). Nói tóm lại là GM hay Admin biết cũng chả làm gì được, nó biết thì nó lợi dụng thôi.
    Từ trận trên bãi fairy lẫn trận công fortress là đủ biết chất nhau rồi các bạn trẻ à. Bọn tôi toàn noob thôi, nhưng được cái bem nhau các bạn lại chả dám bật.
  20. trongthuy

trongthuy Lãng khách

1111111111111111111111111111111111111111111111111111111111111111
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.