Liệu có bàn tay của GM can thiệp ?

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi DemonCongTu, 3 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Kô hiểu các clan khác thế nào , nhưng clan Hero của bọn tôi khi Seige lag từ đầu đến cuối trận Seige . Trong khi có vẻ clan HolyWar ko gặp trường hợp lag .

Khi tôi lag nhưng cố gắng vào phòng niệm thì gặp cảnh này , toàn clan Hw gần như vào được phòng niệm , còn mem Hero và Ally của bọn tôi đang kêu gào lag + lag bên ngoài .

Rất nhiều người mong mỏi chơi vh , nhưng đây tôi nghĩ là một sever có nhiều dấu hỏi ... HeroAlly sẽ quit sever , kiếm sever nước ngoài chơi còn hơn bị lừa từng ngày ...

Một trận công thành ko thấy đánh nhau mấy , chỉ có hùng hục lao vào thành , thằng nào ko lag thì niệm được ...
  2. notbad

notbad Lãng khách

xem cái ly do admin đưa ra cho ae kìa các bạn nâng cấp pc sẽ hết lag mà đéo hiểu sao mình log bên off đc 3 4 acc cấu hình củng trung bình mà bên đây thì tới 2 3 acc là tạch cmn luôn ! vào công thành log 1 acc thì delay 3s lúc đầu tới lúc giữa time công thì lên tới 20s trong khi mình đứng im thì vãn thấy mấy bác HW bay bay ình ình như film kiếm hiệp
  3. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Hơn 14 - 15 pt của HeroAlly đều lag , lác đác được vài người vào được bên trong .... Nếu để bình thường thì liệu các bạn có cướp được thành đơn giản vậy ko ?
  4. NicoZ

NicoZ Lãng khách

nhu nhau thoi cac ban ah =)))
  5. phamhungxnk1

phamhungxnk1 Lãng khách

1 cảm giác rất ức cmn chế :)) vào và đứng im ăn hành =))
  6. KingHunter

KingHunter Lãng khách

Nói gì thì nói lần come back kỳ này có vẻ k đc như ý :D

Có quá nhiều kỳ vọng rồi theo sau đó thất vọng cũng tràn trề. Nếu các bạn có sự chuẩn bị tốt thì chắc chắn sẽ k có hiện tượng delay đến cả 2-3 phút. Hy vọng bạn rút kinh nghiệm cho bản L2 gì gì đó ( NCS sẻ nghĩ ra sau ) Còn cai Lindvior này thực sự bản thân minh chơi đến đây là đủ rồi hihi
  7. Zen

Zen Lãng khách

giờ thì nói kiểu gì chẳng đc.. Nếu phân tích được rõ ràng thì tiếp chuyện nhé, chán cảnh QA chính truyện lắm rồi...
  8. notbad

notbad Lãng khách

chỉ mình em lag đó là cách em cảm nhận về trân công thành đầu tiên của Lin l2vn :D cơ mà sao mình đứng yên không move đc trong khi ally HW ( ally nhá không phải 1 2 thành viên đâu) nó bay như trương vô kỵ của võ đang ấy :D
  9. TuDaLa

TuDaLa Lãng khách

holywar day! lag vai ra ne..nhung khi cac' ban giet het mob guar 1k++++=cua gm def dion thi minh` het lag( luc dau lag 1-2 phut khi chat la bit roi) luc do holywar bay vo danh cac ban thua la dung roi.
  10. toiyeul2vh

toiyeul2vh Lãng khách

AD có can thiệp hay không có trời mới biết ^^, nhưng rõ ràng là Q farm đá fire (bên oren) với mấy cái Q exp cao thì bị tắt rồi, cụ thể là nhận cái Q bên schuttgart thấy được 13 triệu exp và 1 đống sp làm xong nhận dc có 120 mấy k adena lol.
  11. bloodfever

bloodfever Lãng khách

Post mà cũng thiếu, sao không nói lúc đầu lag vậy mà bên nào tràn vào phá cổng, phòng niệm trước. Cũng là LM bên HeroAlly, 1 lát sau thì bên Divin ráng lết wa vào được thì cả lũ nằm, tạo thuận lợi cho địch niệm. Nói thế cũng hiểu chiến thuật là ntn rồi nên thoy nghĩ việc GM can thiệp cho bên này ko lag, bên kia lag.
    toiyeul2vh thích bài này.
  12. toiyeul2vh

toiyeul2vh Lãng khách

Đúng rồi, sao không thấy ai nói đến cái vụ công 4t, cờ HW 1 hit bay nhỉ ^^, liệu có "bàn tay của chúa" nào ở dây không bác nhỉ ^^
  13. notbad

notbad Lãng khách

9 xác rồi lag lag and lag and nghỉ game kaka Giờ chuyển qua flame nhau đi cho vui ! hy sính 1 tối t7 không ăn chơi để công thành mà toàn đứng yên và ăn hành fack
  14. hbear

hbear Lãng khách

mong rằng, lần công thành tới, đường truyền sẽ tốt hơn
    HW hôm nay đã công thành rất tốt !! chúc mừng các bạn
  15. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Mình ở lm HW trong trận vừa rồi, quả thực lag lòi các bạn ạ. Lag ko đi được từ trước cả khi bắt đầu công thành cơ. Thấy 1 ông bên DS đánh đập túi bụi mà đứng yên ko nhúc nhích gì nổi.Và chỉ hết lag khi HW niệm được thành thôi vì lúc đó Heroally out ra ngoài rồi. Nên nói là cả ally HW ko lag là thiếu chính xác.
    P/s: Mà ko hiểu sao lại đặt tiêu đề là bàn tay của admin? trc kia có uẩn khúc gì sao? Giờ donate tự do thì tiền ai cũng là tiền mất 1 người khách thì admin mất 1 miếng ăn. Lý do gì admin thiên vị cho HW? Mình mới chơi ser này và có cái nhìn khách quan như vậy chứ thôi chứ ko bênh gì HW hay admin.
  16. TuDaLa

TuDaLa Lãng khách

sorry mod vi khong bit choi unikey nhu the nao nhung cho em pos 1 lan nay nua..............
    RO RANG LUC DAU HERO ALI DEN CUA THANH TRUOC ROI TAP TRUNG DANH CUA~ MA`... co thong bao chat the gioi
    sau khi pha xong cua roi di vo danh npc guar def thanh (1k++ guar) la cac ban da bi chet het. LUC NAY HOLYWAR TIEN' LEN ( DI SAU CAC BAN) CUA~ DA~ PHA NPC DA~ DUOC CAC BAN HERO ALI GIET GIUP... ( THANH` KHONG NHA` TRONG') DI THANG~ VO PHONG NIEM oh yea!! day roi the la niem thoi... tiep tuc ali divi di sau giup suc nua......luc nay cac ban tien len dot. 2 the la gap toan` bo ali DIVI LA DUNG ROI..........
  17. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Các Bạn thử nói xem võ công mà các bạn nghĩ GM áp dụng với 15 pt của các bạn là gì ?
  18. boulngo

boulngo Thành viên

Nghĩ sao cũng được, tui lag 30s ko. Làm gì có chuyện 1 bên đc ưu tiên, bộ bạn nghĩ admin rảnh đi dò từng IP của người chơi rồi mở bandwidth cho IP nào có nick thuộc HW chắc. Suy nghĩ 1 chút đi, plz... Đơn giản là server ko chịu nổi tải 1 lượng gamer lớn như vậy. Có thể lúc đầu admin ko dự đoán được lượng gamer sẽ chơi là bao nhiêu để build 1 con server, đường truyền phù hợp, nhưng sau 2 tuần thì họ cũng đã có cái nhìn toàn cục và cần nâng cấp rồi, chứ ko siege được xem như server cũng sẽ đi vào suy tàn thôi.
    Và trong bất cứ trường hợp nào, tui ko nghĩ admin lại thiếu suy nghĩ trầm trọng đến mức thiên vị 1 bên vì nó chẳng khác nào hành động tự thọc tay vào quần bóp d** chính mình, đặc biệt là thời điểm nhạy cảm vừa mở server như hiện nay.
    Thân.
    Last edited: 3 Tháng năm 2014
    oceanjoon and giraffe like this.
  19. notbad

notbad Lãng khách

Nói chung là lag --> ức chế --> gặp ADMIN phán 1 câu nâng cấp cấu hình --> buồn --> leave đi ngủ
  20. NicoZ

NicoZ Lãng khách

lúc vào đến Hall là vườn ko nhà trống chả thấy ai niệm cả hoặc do mình để min cấu hình éo thấy gì =]]] guard cũng đánh mình cơ mà kệ cứ niệm cầu rùa ai dè ăn thật =]]]]
    p/s: đùa vui thôi tính toán cả đấy :p
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.