[Clan - DragonS] Đốt cháy niềm đam mê

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi Mr0din, 10 Tháng tư 2014.

1. Antiholyshit

Antiholyshit Lãng khách

Chí chó ơi mày cút đi cho sớm đi, tiếc cái gì mà không cút? Trình bày vãi.
  2. binht

binht Lãng khách

Thật ra ChiPheo và đồng bọn có ở lại cũng bị hành cho ngóc đầu lên không nổi, nên nói trắng ra là bị đuổi khỏi server - không quit game cũng không được, dragonS buộc chỉ có 1 lựa chọn là quit thôi, ko cần phải thanh minh chi cho mệt :p
    Mai mốt DragonS đừng có tuyên bố tuyển mem gì nữa nhé, tới khi dàn leader bị đập quit game bỏ lại dàn member bơ vơ thì tội người ta đó
  3. truemilk

truemilk Lãng khách

Đây là câu trả lời của CTV CoCa, mong là sv thật sự hết lag delay. Hôm nay chơi từ sáng đến chiều e cũng chưa thấy delay, tối là giờ cao điểm sẽ thử xem sao. Tiếc là e ko còn ở DS nữa, trước khi chơi e với clan U30 xác định chơi với nhau vui vẻ nhưng sau đó e gia nhập DS và thật sự yêu quí clan, nhưng sau khi công thành clan đi xuống và e cũng đã nhiều lần kêu gọi anh em tiếp tục chiến đấu nhưng k thành nên e đã về với clan U30 ( tập hợp của các clan cũ như TOD, 54PT, Spammer...), nếu được thì e vẫn muốn đứng cùng bên chiến tuyến với anh em DS. Mong 1 ngày sẽ lại thấy DS mạnh mẽ như xưa.
  4. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Anh thích chú truemilk rồi đó cách viết của chủ làm anh vửa thấy buồn cười vừa thấy có phần trẻ con ngây ngô hihi.

Thấy chú có vẻ tâm huyết thôi cố gắng nếu còn vui thì chơi đi đừng quan tâm làm gì ai chơi ai quit chơi game cái bản chất của nó là mình thấy vui ai sao mặc kệ miễn là mình vui đc rồi.

chúc chú chơi game vui vẻ nhé.
    cutybety and ChuppaChup like this.
  5. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Đúng rồi đó bạn TrueMilk, sv mới mở chưa đc 2 tuần mà cái gì họ cũng muốn, nhu cầu họ cao quá thì họ quit cho khỏe, nhưng mà cũng nhờ í kiến của mấy ng` đó mà sv ngày 1 tốt hơn, vẹn cả đôi đường
  6. hbear

hbear Lãng khách

clan bạn không có ai tiếp chuyện à ?? sao cứ sang đây spam vậy :D
    --- Tự động nối bài, 6 Tháng năm 2014 ---
    cả ông này luôn @@ mình thấy ở GVN lão Phèo có 2 cái đuôi, sang đây cũng có là sao vậy @@ đến chết cười với các bạn
  7. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

chỉ mong BQT *** đọc được những lời này mà tự suy nghĩ hướng đi cho *** thôi chứ giờ thật sự cũng cảm thấy buồn vì lần lượt gamer quit game :(
  8. hbear

hbear Lãng khách

Dislike luôn cả fanpage :)
    ravenvn thích bài này.
  9. nsonhai86

nsonhai86 Lãng khách

lâu lâu có đám lâu la vào nhớ dùm vài thứ giờ vào đây viết cho lên bài..... bùn cười vãi
  10. truemilk

truemilk Lãng khách

E vẫn còn trẻ mà a, mới 20 cái xuân xanh, nhưng nói thật là e Anti HW đấy, k hiểu sao sever nào e cũng đối đầu với HW hết, vẫn cay vụ l2jvn =))
  11. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

:)) bạn buồn cười nhỉ, tui chả wen biết gì bạn Chipheo Chiphoi gì của mấy bạn cả, chỉ là tui thấy sv mở đc 2 tuần, mà fix cái này đi, chỉnh cái kia đi, bug mentor thì ng` ta khóa lại để fix thì "ê ê, làm vậy sao công bằng với những ng` vào sau sao lên lv kịp đc", đến khi rush lv hok lại thì "sao admin k xử lí gì hết, để ng` ta lợi dụng bug vậy"... cái gì cũng muốn thì không phải là quá nhiều sao :)) mà tui thấy tui đâu có níu kéo hay rủa xả gì chuyện mấy bạn ấy quit game đâu, ủa mà bạn hbear quit chưa? hay cũng quit rồi mà k ai níu kéo nên vào la liếm :))
  12. KingHunter

KingHunter Lãng khách

L2jvn chú chơi clan nao thế :)) anh chơi clan thằng Thành GoldRoger :D
  13. truemilk

truemilk Lãng khách

e bên clan ông Lee, Important Person
  14. KingHunter

KingHunter Lãng khách

Tôi chẳng biết các chú HW nghĩ thế nào, chứ hồi đó tôi chơi ***, mỗi 1 cá nhân hay tập thể giỏi bên anti quit là tôi cảm thấy rất buồn ... buồn vì mất đi những đối thủ xứng tầm, buồn vì những người làm cho mình cay cú khi họ không còn join game nữa.

Hãy để tinh thần game thủ cao hơn caí tôi của chính mình, có như vậy các bạn mới cảm thấy mình chính chắn trong suy nghĩ đc
  15. Mr0din

Mr0din Lãng khách

DS vẫn chơi và giải trí binh thường, ai thích thì ở lại cùng giải trí còn ai không thích thì kiếm chỗ vui hơn cái đó là bình thường.
    Còn mấy bạn HW lên đây abc ... mình cũng chả chấp, bên các bạn đông hơn ít bị ảnh hưởng bởi delay và lag hơn thì thắng thôi, những người hiểu biết thì cũng chả đáng tự hào. Chơi ở mấy cái server bug các bạn lợi dụng được rồi cho mình hơn người khác... chỉ là suy nghĩ của mấy đứa con nít không đáng để mình so đo. Ở những cái server private vn thiếu chuyên nghiệp xử lý theo cảm tính và cảm tình của Admin/GM sớm muộn server cũng sẽ lụi dần thôi. Còn DS đã ủng hộ server đến một mức độ nào đó mà thôi GL các bạn
    Peace
    ChuppaChup thích bài này.
  16. NicoZ

NicoZ Lãng khách

lại abc rồi =]]]] nói chung là nếu gọi là war ấy thì thắng thua hay ko éo biết nhg phải có độ nhiệt thì ms gọi là war, còn kiểu cảm giác đéo ăn đc, ở lại nhai thêm hành nên dứt áo ra đi kiểu Kinh Kha thì thôi xin miễn :D dù sao thì tráng sỹ ra đi đéo thể nào về đc cả.
    Chào thân ái và quyết thắng mấy bạn quit! 1 like cho mấy bạn tiếp tục chiến.
    ChuppaChup thích bài này.
  17. hbear

hbear Lãng khách

mình Quit rồi, mình còn ở lại thì bạn khỏi bla blo @@
    tham gia báo lỗi nhiệt tình, mà nó có fix đâu. Server lag thì nó kêu do máy mình @@ Đến cái Pedan mà GM còn éo biết kiếm ở đâu ra thì mình không còn gì để nói nữa @@
  18. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

zị hả :)) bạn nghĩ bạn là ai vậy, ảo tưởng sức mạnh
  19. hbear

hbear Lãng khách

cho cái nick trong game cái
    xin kuoon time ONLINE và bãi hay train luôn
  20. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Racism nha, hay farm trên GOG, hẹn gặp :))