Lỗi hay ad in không thông báo 1 câu ?

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi Goodbye, 6 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Goodbye

Goodbye Lãng khách

Em lóc cóc nhịn mấy buổi ăn sáng đc 50k nạp vào game để học skill 3rd , học xong rủi em mới đi làm nv 4th . Làm xong em mới biết bị mất hết skill 3rd em mua ở cashshop !!

Em chả còn HJ vọng gì cả :(
  2. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

cái này là do kiến thức game hok đủ, khi lên 4th thì đa số skill 3rd sẽ bị xóa, thay vào đó là 1 số lựa chọn để nâng skill
    Goodbye thích bài này.
  3. Goodbye

Goodbye Lãng khách

Thế ai k biết cứ nạp tiền vào học 3rd lên 4th lại mất , học hết skill 3rd đã mất 50k rồi , chưa nói 10 người cũng có thể 100 người bị trường hợp này !

Sever quá khủng khiếp , bọn hs chúng em lấy đâu ra tiền đây ???????
  4. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Nạp tiền để học skill 3rd là sao? Bạn vui lòng nói rõ.
  5. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Lỗi này chắc chỉ có mình bạn thôi, mà có phải lỗi đâu, do game như vậy, bạn không tìm hiểu thì là lỗi của bạn
  6. macdonald

macdonald Lãng khách

học skill gì phải nạp tiền ? wtf ? :D
  7. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

Ý chủ topic là nạp tiền vào để mua sp học skill? Vậy chắc bạn mới chơi l2 lần đầu :)) bạn có biết là lv85 4th mới thật sự bắt đầu chơi không bạn? Còn nếu bạn nhịn ăn sáng 50k để mua card học skill 3rd thì mình cũng xin nghiên đầu bái phục bạn rồi :)).Và xin nói lại chỉ có duy nhất bạn mới làm cái việc này :)))
  8. toiyeul2vh

toiyeul2vh Lãng khách

Bạn không nên nói vậy, người ta học sinh, nghèo, nhịn ăn sáng để có tiền nạp card, do chưa hiểu lắm về game nên mới bị như vậy,chắc do chơi lần đầu. @Goodbye kiếm clan hoặc bạn bè mà vào đi bạn, cần gì thì hỏi trước khi làm tránh mất tiền oan, cái này là do lỗi của bạn rồi, chia buồn 50k đi theo mây khói :)
  9. hbear

hbear Lãng khách

mua sách Forgotten. Các ông bỏ donate cái này đi là không có ai nhầm lẫn nữa
    toiyeul2vh thích bài này.
  10. Goodbye

Goodbye Lãng khách

Bạn thì biết gì mà nói ! Phiên bản này tớ đc chơi từ tháng 2 năm 2013 ! Của 1 người .... Up lên 4th vẫn còn 3rd nhé ! Nếu mất skill 3rd mà còn bán trong cahshop 1 cách trắng trợn như vậy à !
  11. Goodbye

Goodbye Lãng khách

Thưa ! Vì sp rate của quá thấp không đủ học hết skill 3rd ! Và up lên 4th mất hết những skill Nội tại mua trong cashshop ! Mất mà còn bán skill 3rd trên shop khác gì ....
    Tên nv là Goodbye mong add lại skill 3rd đã mua !
  12. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

thì có ai bỏ donata ra để mua sách forgotten để học skill 3rd đâu bạn? Bạn thử vào game pm hỏi tất cả đi có ai làm như bạn k?
  13. truemilk

truemilk Lãng khách

cái này là do kiến thức của bạn về game kém thôi, hệ thống của sever đã vậy là ko sửa được đâu bạn ạ, nếu add vào cho bạn thì bạn sẽ trái với hệ thống của game. Bạn nên tìm 1 ai hiểu biết về game để hỏi trước khi quyết định làm gì đó.
  14. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

Mình nói cho bạn hiểu nhé,bạn nói người đó giữ lại skill 3rd khi lên 4th đúng là có vụ đó vì người đó khi lên 4th không học skill của 4th nên giũ lại skill 3rd để xài,cái đó là cách chơi của người đó còn bạn nếu bạn muốn chơi như thế thì bạn hãy tìm hiểu vì sao người đó giữ lại những skill đó khi lên 4th, còn hệ thống của l2 lindvior khi lên 4th thì tất cả skill của 3rd sẽ đc thay thế = skill của 4th.Và bạn nên lắng nghe những gì người khác góp ý và đừng cho rằng mình hiểu biết nhé
  15. ShayMin

ShayMin Lãng khách

lên cấp 4 muốn dữ lại skill cấp 3 thì không học cấp 4 nữa. vì skill cấp 4 chỉ thay thế những skill cấp 3 có tác dụng tương tự thôi bạn
  16. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Mình sẽ báo GM hỗ trợ riêng đến chủ topic. Topic xin đóng tại đây. Thân
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.