Gatekeeper bị giết

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi l2tdd01, 11 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Hôm nay (CN 11/5/2014) lúc 7h45-7h50 PM liên tục thấy char kirikuton dùng Reaper đánh chết người giữ cổng Elisa ở Aden, cản trở người khác di chuyển.
    Ad vui lòng báo bộ phận kỹ thuật điều chỉnh lại vấn đề này gấp. Cám ơn
  2. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Đính chính là char Kiritokun.
  3. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Hiện đã 8h15 PM và bà con đang đứng chửi om xòm ở Aden vì bất tiện này, char Kiritokun vẫn đang phá phách cộng thêm char Ritamjn đứng lên bục của bà giữ cổng che target :) Dự là nhiều người thấy chán và tắt máy ko chơi nữa.
  4. Crosser

Crosser Thành viên

Ban acc 7 ngày cho nó sợ, 8h20 vẫn đang giết kìa Admin à
  5. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Tiếp theo NPC gatekeeper là NPC Adventurer Guide cùng chung số phận để các char lv thấp ko có buff. Dự là Kartia cũng sắp :)
  6. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Cám ơn các bạn đã báo. Đã xử lý trường hợp trên.
  7. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Xử lý gì? Giống hồi C4 thôi mà. Giờ set cho gatekeeper có HP khủng và có khả năng đánh lại thôi.
  8. xidahotga

xidahotga Lãng khách

Gatekeeper bị đánh chết làm hôm qua đi kiếm nó quá trời! Cứ tưỡng nó biết Invi =))
  9. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Có problem xảy ra, buộc phải thay đổi thông số abc-xyz gì đấy và cập nhật lại để giải quyết vấn đề. Đó không gọi là xử lý thì gọi bằng cái ngôn từ gì cho chính xác hả chú :) Vậy cũng đi bắt bẻ cho được, vãi cả nhảm.
  10. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Có vấn đề đọc hiểu thì về đóng cửa học lại nhé? thằng chủ thớt báo cụ thể tên char abc đánh gatekeeper gây khó khăn cho người chơi khác. ông Mod vô kêu xử lý trường hợp trên thì người đọc có thể hiểu rằng mod xử lý cái thằng đi phá kia. Tao đề xuất hướng giải quyết như đã từng làm trước kia để không gặp trong thời gian tới, bắt bẻ cái cục mứt ấy.
    Ps: Mày đc mấy tuổi mà kẻ cả chú với cháu ở đây?
  11. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Dạ, em mới 30 thôi, độc thân vui tính anh ạ ... Cơ mà anh cũng vãi cả đọc hiểu ấy. Thứ nhất, thằng chủ thớt là em, anh còn *éo* biết nữa mà đòi người ta "cẩn thận đọc hiểu". Anh góp ý đổi HP NPC và cho NPC tấn công lại là đúng rồi ai nói gì đâu. Cơ mà gười ta nói đã xử lý trường hợp trên là anh quy chụp thành xử lý mấy thằng phá hoại cũng hay thật. Anh tìm giúp coi chỗ nào kêu là đã "bỏ tù" mấy thằng ấy cho em xem với ạ.
    Anh đọc còn chưa đến nơi, nói chuyện kiểu quy chụp, góp ý bố đời rồi lại kêu người khác kẻ cả chú cháu. Vãi cả anh :)
  12. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Mày đọc đã hiểu hết ý của cái comment đầu tiên của anh mày chưa mà đã vội chỉ trích là bắt bẻ nhảm.
    30t thì tư cách gì gọi người khác là chú em? Ở ngoài đời thật hay ảo muốn người khác tôn trọng thì trước hết cần tôn trọng người khác đi đã. Cái game này sống đến 10 năm thì phải hiểu cái tuổi đời của gamer nó cũng tăng theo và đám bạn tao chơi game này cũng ngấp nghé 40t rồi, đừng có kiểu gặp ai có quan điểm khác mình lên giọng kẻ cả, chỉ trích.
  13. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

"Xử lý gì?" cách thể hiện thế này thì ai kẻ cả, ai bắt bẻ và chỉ trích hả anh :) Người ta đã nói là xử lý xong là được rồi cần gì anh phải quy chụp chủ quan của mình vào ???
    Mà thôi, em còn trẻ con, cạn nghĩ, xin lỗi anh nhé :) Vào game chơi thôi anh ạ.
  14. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

À, em cũng góp ý luôn, mấy thằng phá phách ấy có jail 1 tuần cũng được. Em thì em thấy làm vậy cho nó học cách "tôn trọng người khác". Thấy có vấn đề đã không báo còn phá không cho người khác chơi. Nhìn tình hình thấy cũng ko ít người tối qua quit vì bực mình với thằng trẻ trâu nào ấy rảnh rỗi phá hoại trong cái nơi vốn dĩ đã nát như tương.
  15. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Ok, chuyện chẳng có gì phải căng thẳng cả. Bắt tay làm lành cái.
  16. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

vậy hòa nhá :)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.