Bug skill Pa'agrio's Fist - Iss Dominator

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi Nguyen Cong Tru, 13 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nguyen Cong Tru

Nguyen Cong Tru Lãng khách

không biết sever có ai bị vậy không nữa issdominator Char Garuda buff skill pa'agior's fist mất tiêu cái hiệu ứng Max CP thay vào đó chỉ tăng được CP tương ứng với số % + thêm trong 30s . GM xem xét kiểm tra giúp chứ như vậy thì con dominator xem như vất đi rồi
    ben l2wiki rõ ràng là full CP + % theo thời gian mà
  2. macdonald

macdonald Lãng khách

SV này skill nhảy CP của ISS orc bị bug.. nhảy 1 phát full CP.. mong gm check và fix dùm
  3. Nguyen Cong Tru

skill của dominator la full cp mà . con orc cua garuda nhảy ko full mà được có 6% cp của mem's party nên tôi mới lên đây báo lỗi , xem thông tin skill bên l2wiki kìa
  4. macdonald

macdonald Lãng khách

bạn copy cái skill nào ghi nhảy full cp mình coi coi ? restores and increases clan members' Max CP + 5%. hồi 5% cp nha bạn, đâu ra 100% hay chơi sv bug quen rồi nên nghĩ nó nhảy 100% cp ?
  5. macdonald

macdonald Lãng khách

học max là đc 10% hay sao đó.. làm quái có vụ full cp.. ảo vl
  6. Nguyen Cong Tru

vãi , ko hiểu gì ah` , ý nghĩa của câu đó là nhảy max CP , sau đó hồi lại 10% cp tổn thất trong 30s , lạy hồn máy bác thật
  7. ShayMin

ShayMin Lãng khách

theo mình hiểu là hồi phục và tăng lượng CP tối đa thêm 2%
    --- Tự động nối bài, 13 Tháng năm 2014 ---
    chứ không phải là hồi phục max nhá
  8. macdonald

macdonald Lãng khách

Hồi lại CP và tăng max CP của clan member là 2%. vậy hồi cũng là 2% nhé! CP 1 char 99 build max item R99 ví dụ 50k... nó hồi full CP, cd 10s.. rồi bạn nghĩ đánh khi nào chết? đánh hết cây cp nó heal 1 cái full. mình chả hiểu mấy bạn chơi ở đâu nói orc nhảy phát full cp nữa! Nó chỉ hồi 1 lượng % CP nhất định dựa trên tổng CP của bạn.
  9. ShayMin

ShayMin Lãng khách

đang có 100k. bị đánh mất 50k. tăng thêm 2% vào max 100k là thành 102k trong 30s và lượng SP hiện tại vẫn là 50k + 2% hồi phục. không thấy nó nói hồi mỗi giây lên có thể nó chỉ hồi mỗi 2% thôi hay sao ý
  10. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:D về học lại tiếng anh đi nha bạn
  11. Nguyen Cong Tru

thế mấy bác nghĩ skill hồi máu của AOE thi sao
    [​IMG]Balance Heal
    Equalizes all party members' HP and restores 333 HP every second for 15 seconds.
  12. macdonald

macdonald Lãng khách

chỉnh tới đoạn 1:48 rồi coi nhé.. không biết thì đừng có phán dùm
  13. ShayMin

ShayMin Lãng khách

333 HP every second for 15 seconds.
    đây mới là hồi theo thời gian nè
  14. macdonald

macdonald Lãng khách

chữ restore ở đây nghĩa là hồi phục 333 HP mỗi giây nhé :) dịch rập khuông vãi
  15. ShayMin

ShayMin Lãng khách

hồi phục số lượng hp như nhau cho tất cả thành viên trong pt 333hp/s trong 15s
  16. Nguyen Cong Tru

theo mình biết la 85% hp , vậy so với 15k cp thi nhiều hơn nhiều
  17. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Chính xác là skil hồi CP ful là bug,dịch chính xác cái skil nó là giúp max Cp và hồi Cp theo phần %/s,chú ko phải buf 1 cái là ful CP,buff ful CP là bug,1 pt 2 con IssDominator với 1 healer và 4 mage thì nó vô đối mẹ nó rồi :),18K Cp nó hồi trong 5S chưa kể mang ring boss - CD skil nhé :)
  18. ShayMin

ShayMin Lãng khách

?? bạn đang nói đến cái gì mà 85%hp thế ??? so với 15k CP. bạn đang lẩm cẩm à
    --- Tự động nối bài, 13 Tháng năm 2014 ---
    không h
    ồi theo S đâu. chỉ hồi 1 phát 2% thui
  19. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Skill này server L2VN bị lỗi heal full 100% CP do đó đã fix lại còn hồi 10% CP khi max skill ở lv99. Bạn có thể tham khảo ở l2wiki.
  20. FireKing

FireKing Lãng khách

"For 30 sec, restores and increases clan members' Max CP + 2%" --> dịch sát nghĩa VN là trong 30s, hồi phục CP và tăng lượng CP tối đa thêm 2% của các thành viên trong băng đảng, còn hồi phục bao nhiêu CP và tăng 2% Max CP thì mình ko biết trong sv này, mình mới chỉ ở Dominator ,chưa lên Iss nên ko test dc ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.