Không tùy tiện xóa bài viết khi báo cáo lỗi chính đáng!

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi jenshen, 13 Tháng năm 2014.

1. jenshen

jenshen Lãng khách

Vấn đề reset VP, adm kêu là lỗi phát sinh ở một số char, nhưng gần đây tạo acc mới chơi char nào cũng vậy, tới thứ 4 hàng tuần thì VP vẫn ko reset. Mình có đăng 1 bải viết và có nói phải chăng là chủ ý của adm để bán chạy mặt hàng 100% xp rune. ngay lập tức, bài viết bị xóa!!! Đề nghị adm cho câu trả lời thích đáng???????????
  2. xidahotga

xidahotga Lãng khách

Chuyện thường thôi bạn ơi! Hôm trước mình cũng đăng một bài Báo Lỗi của Admin mà cũng bị XÓA.
  3. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn, vu khống Admin không căn cứ. Một lần tái phạm nữa mình sẽ ban nick forum bạn. Mình đã trả lời vấn đề này xảy ra ở một số nhân vật. Nếu đã đóng thì tất cả những nhân vật khác sẽ không hồi phục Vitality.
  4. vuke

vuke Lãng khách

Quản trị diễn dàn xem giùm. mình chơi 2 acc, hết Vit mà 2 tuần cũng không hồi phục? là sao vậy?
  5. Army

Army Lãng khách

:D báo lỗi thông mình nhĩ. Bạn hỏi xem ai biết 2 acc của bạn là gì ko?
  6. vuke

vuke Lãng khách

Vì mình nghĩ bug này đại đa số đều bị lỗi VIT. Mà báo cũng chả giải quyết được gì , chẳng qua nếu fix được bug VIT thì tất cả mọi người sẽ có VIT lại thôi.
    Uh, bạn thì thông minh rồi.
  7. truemilk

truemilk Lãng khách

Bạn có cắm auto ko, nếu cắm auto mà ko để ý lúc vit hồi thì chỉ 20p bạn đánh là hết sạch vit. Thế nên có thể lúc hồi vit bạn auto ko để ý vit tụt hết lúc nào ko bt chứ clan mình chưa ai gặp trường hợp này
  8. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Nói chung cũng thông minh vãi :D người ta nhắc như vậy rồi còn ráng nói thêm. Ít nhất cũng phải cung cấp đầu mối tên nhân vật bị bug là gì để người ta còn check chứ. Khác nào lên công an phường báo nhà bị trộm mà *éo* cho nó biết số nhà, cứ lan man "cả xóm đều bị trộm" =))