Cần câu trã lời những acc bị khóa!!!!??

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi xidahotga, 13 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xidahotga

xidahotga Lãng khách

Xin hỏi Admin!
    Những acc đang bị khóa khi nào sẽ mở, hay sẽ khóa vĩnh viễn vậy Ad!
    Mong Admin sẽ trả lời sớm để còn biết để mọi người đợi hoặc để mọi người tạo Acc mới chơi tiếp!
    Mấy ngày rồi vẫn chưa có THÔNG BÁO. hiz! :(
  2. Adragonkl

Adragonkl Lãng khách

Sang ra ngoi treo ban do o Aden ko hieu vi sao char minh bi dis loc vao thi no den thui ah thi ra minh bi Ban ma ko hieu vi sao minh bi Ban Gm lam on cho tui cau tra loi la ac tui bi gi tui ko choi gian hay sai buf nao het Dt theo con so tren trang WE thi so may ko lien lac duoc mong Gm som co su phan hoi ID adragonkl char Duangmucem
  3. ShayMin

ShayMin Lãng khách

trùng hợp ghê. có người hỏi về khóa nick lại có ngay 1 nick vừa lập vào báo mà bị khóa từ sáng. không lẽ chờ từ sáng đợi có ai lập top như này rùi mới báo à :p
  4. Adragonkl

Adragonkl Lãng khách

Hic tui choi game truoc gio it co tham khao tren dien dan hay chem gio sang nay char Bi tinh trang nhu vay nen moihoi may thang em no bao len tao nic vao coi rui thay thu muc nay san hoi luon sang gio pm trong Game cho Gm thi ko duoc con Dt cung so may quy khac ko lien lac duoc ma cha thay cai thong Bao la hcar Minh bi van de gi thu hoi Muon dien hem
  5. oOWindNovaOo

oOWindNovaOo Lãng khách

Đã bị ban nick thì chắc phải có nguyên do.Và rõ ràng nếu bạn làm việc sai trái thì phải chịu trách nhiệm.Đằng này hành động chẳng khác vừa ăn cắp vừa la làng.
    Xin lỗi ,lời thật mất lòng .
  6. Adragonkl

Adragonkl Lãng khách

treo acc thi da treo rui chuyen do ko the nao khac duoc chu yeu la nguyen do dau ma minh bi Ban ko biet moi dao chu may ban cu suy bung ta bung nguoi tui chi muon biet tui bi ly do gi ma bi treo acc chu tao lai keo 2 ngay la co char rui can gi phai hoi nay hoi no chi met vay thi du nhu ban buon Ban trong game rui tu nhien acc ban bi treo ma ko biet ly do ban vua long ha
  7. Pepsi

Pepsi Cộng tác viên

Chào bạn! Những tài khoản liên quan đến bug sẽ tạm thời bị khóa để xứ lí.
  8. Adragonkl

Adragonkl Lãng khách

Vay ban cong tac vien cho tui biet ly sao char tui lien quan toi bug hem tui dau bao gio su dung bug biet de con tranh nua nghe dau co bug adena ma tui buon ban do ngoai cho dan hoan biet adena nao bi bug ma tranh
  9. xidahotga

xidahotga Lãng khách

Không đọc rõ hay không hiểu rõ vấn đề của người khác mà nói như đúng rồi thế bạn!
    Không biết thì im đừng nói lằng nhằng! Nhé!!! Thân!
  10. hoangminh1311389

hoangminh1311389 Lãng khách

3 từ thôi : thằng óc cứt
    tintin and Thoại Tài like this.
  11. xidahotga

xidahotga Lãng khách

Like
    Thoại Tài thích bài này.
  12. CoCa

CoCa Cộng tác viên

Chào bạn!

Hiện tại BQT đang điều tra, có 1 số bạn dù không sử dụng Bug nhưng có liên quan nên BQT cũng khóa và đang tiến hành unban sau khi đã truy xong nhé.
  13. hoangminh1311389

hoangminh1311389 Lãng khách

ông cứ bảo là unban sau khi truy xong ,ông cho mẹ 1 cái mốc thời gian nhất định đi , 5 năm hay 5 ngày ? ngày éo nào cũng log acc vào và thấy đen thui . RỒi sau khi unban , ai bồi thường cho chúng tôi khoảng thời gian bị block đó ? các ông làm ăn như trò đùa ấy , tức đéo chịu dc !
  14. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Trong hôm nay sẽ xử lý hoàn tất.
  15. xidahotga

xidahotga Lãng khách

Hay quóa! xử lý nhẹ thôi admin ơi ^,^
  16. Chrome

Chrome Lãng khách

Hy vọng là sẽ như AD nói...
  17. jack3rau

jack3rau Lãng khách

Vẫn chưa vào được !!!!
  18. jack3rau

jack3rau Lãng khách

Chừng nào xong vậy admin , lâu quá
  19. xidahotga

xidahotga Lãng khách

nói hôm nay sẻ xử lý thì chắc mai mới vào được
  20. CoCa

CoCa Cộng tác viên

Chào các bạn,

Ngày mai nếu bạn nào còn bị chưa unban thì vui lòng e-mail về hỗ trợ để được kiểm tra và trả lời nhen.

Thân.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.