Hoc Nham Skill 4th

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi chien123456lc, 14 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chien123456lc

chien123456lc Lãng khách

Cho hỏi mình học nhầm skill 4th mà muốn quay lại skill 3rd có đc ko.tại vừa mới chơi lên ko bít tăng skill tùm lum.h thấy con mình đánh yêu nản wa.muon choi con moi ma ko trade do dc
  2. kimichio

kimichio Lãng khách

thứ 1 chẳng có skill 4th nào làm nv yếu đi bạn nhé
    nếu bạn cảm thấy yếu hơn những người khác đơn giản là vì lv bạn thấp đồ bạn cùi hơn thôi
    còn tại sao vẫn có những người giữ lại skill 3rd vì đơn giản là những skill dó họ cảm thấy có tác dụng hơn skill 4th
  3. ShayMin

ShayMin Lãng khách

để mình nói với bạn về skill 4th làm yếu nhé. ở đây mình cầm vuốt. up skill bị động cho vuốt xong dame 3k tốc đánh 1400 crit rate 255. up thêm skill bị động của thương, blun hay dualSword để phòng nếu thay đổi vũ khí thì dame giảm xuống còn 2k8 tốc gần 1k1 crit rate 200 nhé. mình đã test thử với thích khách khi cầm dualdagger. up skill bị động dual trước. sau đó up thêm skill bị động dao đơn và kết quả là dame với tốc giảm. giảm cả crit rate. crit rate là tỷ lệ xuất hiện crit. là đòn hiểm đó. chưa kể 1 số skill buff cũng thua lúc 3rd
  4. khanh1234

khanh1234 Lãng khách

thật sự chưa để ý điều này, nhưng skill 4th mà thua 3rd như bạn ShayMin nói thì thấy ko được logic lắm, ^^.
    ShayMin thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.