Giúp em giải đáp với !!!

Thảo luận trong 'Thư Viện' bắt đầu bởi qvinhvnn, 25 Tháng năm 2014.

1. qvinhvnn

qvinhvnn Lãng khách

Chẳng là em mới chơi, Em nghe mọi người nói về cách giữ skill 3rd mọi người cho em hỏi làm sao để giữ lại skill 3rd với. Và làm Quest nào để học đc skill của Subclass ( cho em xin hướng dẫn luôn) .Àh mà class sub có cần lên 85 luôn k hay chỉ cần Dual thôi ?

Thanks mọi người nhiều
  2. Saga

Saga Lãng khách

skill 4th có loại học ko tốn gì ( free ) , có loại sẽ đổi bằng skill 3rd ( tương tự như SP ) , lưu ý khi bạn nhấp up nv từ 3rd lên 4th đã phải bỏ 1 số skill rồi nên ko giữ đc toàn bộ skill 3rd đâu . Vd : tui chơi tank , có chiu hú target ( +lv - p.def ) 3rd , tui thích giữ nên ko học skill 4th hú target . Q hoc skill sub ở Học viện Hardin , chạy vào trong hang học viện sẽ gặp ( tên wên mất tiu rồi , ai biết chỉ bạn ấy nha ), Q làm tà tà 5-10 phút gì đó .
  3. Vivienne

Vivienne Lãng khách

Sau khi Awakening, bạn bấm K lên sẽ có 1 list những skill 4th. Khi bạn bấm vào, trong phần thông tin sẽ có hiện lên những skill 3rd bị đè lên, bạn muốn giữ skill 3rd nào thì đừng học skill 4th đó.
    Học được skill của sub phải làm Q biến hình Onyx Beast, nhận ở học viện Hardin move từ Giran.
    Chỉ có Dual mới lên đc 85, nếu sub chưa làm Q Dual thì chỉ lên được 81 là max.