[Clan - DragonS] Đốt cháy niềm đam mê

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi Mr0din, 10 Tháng tư 2014.

1. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Chú chủ clan HW là trưởng nhóm tester của l2vn đấy anh Pheo, trình anh em mình ko so đo được các bạn ấy đâu.
  2. NicoZ

NicoZ Lãng khách

=]]] lại thế rồi, test thì thằng nào chả như nhau, tôi còn chả test = các ông ấy chứ, lỗi thì ae trong group ai cũng biết đâu phải mình t, fix thì lúc test ae cũng check là fix rồi, đến lúc open sv như vầy thì bảo lại tại tôi ? tôi có mở sv đéo đâu mà ông nhè t ông ?_?
    chung quy như nhau hết thôi. Chẳng qua chịu đc hay ko thôi, máu me thì chơi tiếp chán thì quit, đừng lý do abc này nọ vì sv blah blah, cứ như ông ChiPheo ấy nói luôn sv như cc nên quit thế thôi.
  3. Lacoste

Lacoste Lãng khách

Không biết những AAAAAA, baby4ever, nomercy, chacharoti ... có phải HW không nhỉ, thấy bên l4vn núp dưới tên clan Saigon, bị đánh cho bật mẹ sới ở mid-game, cũng kêu gào bug biếc thế lọ chai đc admin nó pump cho 1 đống đồ mà cũng đánh đéo lại. Sau 1 game bị sút ra khỏi 2 castle thế là lặn.
    Cơ mà sang đây thấy to mồm gớm :))
  4. hbear

hbear Lãng khách

Sang kia mà đọc vụ sách 3rd kìa @@ đến sách Forgotten còn không biết thì bó tay @@ ha ha ha

Đi PvP nhưng chưa bao giờ thấy cái tên Racism, còn cái GoG thì tớ bye nó từ tuần trước rồi. Cái clan HW thì chỉ nể mỗi ông Cau3QuanDui, oánh trận nào với lão ý cũng đau bụng vì cười, chứ ko như mấy bé Auto rồi phỉ nhổ kênh !
  5. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

Chắc phải khuyến khích ad chơi sv test để biết thêm quá :)))))
  6. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Ôi những con Chiến Mã. Mới chạy một đoạn đường ngắn đã mỏi gối, chùng chân rồi sao ?.
  7. hbear

hbear Lãng khách

HW sang đây để hô hào AE quay lại. Mình biết rằng cái gì cũng phải có Đối Trọng, nếu mất 1 bên thì bên kia chẳng biết làm gì => cũng QUIT theo. Nhưng thành thật là bọn GM của L2vn đéo biết gì về Lindvior cả, nên mình chẳng muốn tham gia thêm nữa
  8. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

:)) thôi đc rồi, hok ai nói thì nói giùm cho, gợi ý hoài "HBear quay lại đi mà" :))
  9. hbear

hbear Lãng khách

Tớ về nhà chơi Mario rồi @@
  10. aladdin

aladdin Lãng khách

Mới hôm rồi có thằng admin support gì trong này còn hỏi seed là cái gì cơ mà, chả biết con cu gì về game thì đéo hiểu chỉnh sửa cái gì cho đc ?
  11. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Chính ra nó mở đánh thành sớm anh em mình lại cảm thấy may mắn vãi lúa ông ạ vì anh em mình nhận ra luôn để mà quit sớm đỡ tốn time + money. Nó mà mở muộn muộn tý rồi bonus mấy cái Event như " event nạp thẻ khuyến mãi với event đổi Vcoin lấy item " để anh em donato cả lũ xong nó hốt 1 mẻ to thì lúc đấy mới nhục.
    Bug thì mãi chả sửa, sever full lag mà mấy cái khoản kia thì nhanh vcc. 100% là bị mua tên miền với thay đổi BQT, thằng MyNuong, Petixu với Uneed ngày xưa cũng đâu làm ăn chộp giật thế này.
  12. aladdin

aladdin Lãng khách

Chuẩn ông, nó mà ko mở cái seige thì đéo biết thế nào mà lần, sợ thật, làm thế này mà cũng dám mở sv game.
  13. Soi

Soi Lãng khách

Có đồ 99 rùi, cần j đồ bless 90. :D
    nsonhai86 thích bài này.
  14. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Tại sao mọi người vẫn chơi được và vui vẻ, mà các bạn chơi lại bị ức chế , và muốn bỏ sv. Lý dó chính là sv mới mở mà các bạn tuyên bố war với cả sv, các bạn tự cao tự đại quá. Để cho cả sv bu vào đập các bạn. Lỗi chính là do các bạn tự gánh lấy thôi. Ếch chết tại miệng vì ngồi đáy giếng xem trời bằng vung.
  15. ravenvn

ravenvn Lãng khách

- bu vào đập lúc nào, có mỗi HW và party bên HelloKitty trên GoG
    - Ức chế vì lag chứ ức chế vì cái gì, nếu bạn chơi bị lag mà bạn cảm giác vui vẻ thì mình cũng hâm mộ bạn vcđ ra rồi. Mà nếu bạn không lag chắc cấu hình máy bạn khỏe lắm, máy bọn tớ yếu không chơi được game nên tìm game nào chơi được thôi bạn ạ :))
  16. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Core 2 Dual T667 , VGA onboard, RAM 4Gb, Wifi sài ké.
  17. ravenvn

ravenvn Lãng khách

thế bạn có lag ko?
  18. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Vấn đề lag và ức chế khác nhau bạn ah.
  19. ravenvn

ravenvn Lãng khách

mình hỏi bạn có lag ko chứ có hỏi bạn ức chế đâu?
    Bên trên mình cũng chỉ bảo là nếu bạn lag mà bạn vẫn chơi vui vẻ được thì mình rất hâm mộ bạn thôi, còn team mình lag ko chơi được nên bọn mình ức chế quit game, thế thôi.
    bọn mình bỏ game không phải do CẨ SEVER BU VÀO ĐẬP NHÉ, cả sever đập lúc nào thế? không biết thì đừng phát biểu linh tinh và trả lại cho bạn cái câu "Ếch chết tại miệng vì ngồi đáy giếng xem trời bằng vung".
  20. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Bạn nên đi hỏi Mr0din, xem ban ấy có set war với clan mình ko. Và cái list bạn ấy show trên 4rum còn nguyên đó.
    --- Tự động nối bài, 8 Tháng năm 2014 ---
    Còn nếu các bạn dễ bị ức chế vậy. Tốt nhất bỏ ***.