[Clan - DragonS] Đốt cháy niềm đam mê

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi Mr0din, 10 Tháng tư 2014.

1. Lacoste

Lacoste Lãng khách

Lacoste từng là thành viên của DS, IW bên server shilen offical xin gia nhập và tìm slot vào CP từ 7h30 đến 11h30 tối nhé :D
    Mà server donate hết cả TW, Apo luôn ah QQ:D
  2. Mr0din

Mr0din Lãng khách

Chào mừng comeback , contact Mr0din, Soi, Ryl
  3. truemilk

truemilk Lãng khách

clan còn tuyển mem ko a, em mới 77
  4. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Cả pt 4th rồi mà thiếu mỗi con tank, móa ....
  5. ravenvn

ravenvn Lãng khách

train sub làm noble chờ tank thôi anh ey, tranh thủ còn đang 85 kéo cho dễ :v
  6. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Tank quan trọng lắm , bên em 3 tank mà vẫn cảm thấy thiếu . Anh Chí Phèo đánh healer ah?
  7. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Anh chơi healer em à, nick SpiritHealer lv 86 chắc mai 88 :)
  8. Mr0din

Mr0din Lãng khách

Update
    CLan Tuyển các CP và các cá nhân uu tiên
    - Tank
    - Healer
  9. cris0110

cris0110 Lãng khách

1 slot DE SH nha a Odin
  10. Horimiya

Horimiya Lãng khách

Anh Odin cho e 1 slot nữa nhé. Vừa bị bug đồ con Kamael e phải làm lại 1 con Iss Sword Muse. IGN là Hyori :D

P/S : đọc tiểu sử DragonS bị ban ở Global cũng thấy tội tội. Cách đây 1 tháng e chơi Yulgang 2 cùng với clan Syndicate (DragonS + Punish) về sau cũng bị chúng nó ban cả G tại vì mạnh quá, giàu quá, phá giá thị trường. Game mới mở được 1 tháng không full set cuối + 10 thì cũng phải + 7 +8, giết người như ngóe. Chả hack chả bot gì chúng nó cũng dập mà không có thông báo thông beo gì hết. Thôi thì chui về sever pri chơi cho lành :3
    Last edited: 25 Tháng tư 2014
  11. Valkyrja

Valkyrja Lãng khách

Chào mọi người mình chơi char name: Valkyrja, Cung human hiện tại đang lvl 70 nếu có thể cho mình xin tham gia Clan của các bạn !
  12. lesun01

lesun01 Lãng khách

BusterCyL. Mình là mem mới xin 1 slot trong clan nhe :)
  13. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

SBC là ai mà mình nhận làm đệ 2 ngày hôm nay ko online, kick thì bị penalty 2 ngày, buồn vãi :)
  14. ilyforever

ilyforever Lãng khách

Hi, chào bác Mr0din
    E choi l2 lau roi nhug toan clan j dau ko online dc may mang. Nay mạo muoi xin bác 1 slot e chơi 1 mình nhưg đủ acc và ko donate do mới thất nghiệp chưa có việc :)))
    E ko dám hứa j nhiều chỉ mog có tên trong mọi thành quả của clan.
    Thân
  15. vnsky123

vnsky123 Lãng khách

giờ clan bác vẫn còn tuyển mem hả, tưởng mất lửa hết rồi chứ...haha
  16. Mr0din

Mr0din Lãng khách

Bác cứ accept war đi thì biết lửa có còn hay không. Cái chữ ký của bác chắc là lấy lại cái clan Navigatos cùi chắc đã từng chơi Official, mà lên đây chỉ biết type thôi nhạt lắm. Chắc đợi tôi quít rồi mới abc .... đây
  17. IZZ

IZZ Thành viên

Hy vọng mấy tháng nữa clan của Odin vẫn chơi. Lúc đó mình mới khỏe khỏe tí để đi đánh nhau được hehe.
  18. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Đợi ông khỏe chúng tôi quit cm nó hết rồi. Chơi game mà cứ phải đợi, một là đánh hai là ko đánh, ko nên đưa lý do đợi hay không đợi ông nhé.
  19. IZZ

IZZ Thành viên

Ông việc gì phải đợi tôi khỏe. Giờ cứ hổ báo củ hành bỏ mẹ bọn khác đi rồi quit.

Tôi hy vọng đánh nhau với mấy đồng chí mới vui hơn, còn quit rồi thì chào thôi :)
  20. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Ai chơi thì cũng thưởng thức theo cách của họ. Mình chờ đc họ hay ko cũng là do mình quyết định thôi mà anh. :). Giờ cái War clan ko work vụ auto accept kể cũng hơi nản ah.