Em bị lừa đão chia sẽ cho ae biết :(:(

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi oggy, 4 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. oggy

oggy Lãng khách

tình hình là sáng nay đang ngồi o aden treo thì 1 nick Dernon ( giống tên chủ clan Demon ) zô pm kiu đưa tiền mua clan hall . vốn nhiệt tình e đã đưa ngay thế là mất toi 800m :(( sau khi thông báo cho liên minh biết và e đã bị kích khỏi clan . E clan Hero nha mong mọi người đừng như e vào clan Hero nhé . Luc sáng còn thấy Demon onl zừa đưa tiền xong thì nó off rồi bảo k fai Demon ức wa còn nói e la spy của HW .
    p/s : ai là chủ clan HW cho e 1 slot nha tks
  2. Vina

Vina Lãng khách

lần sau cẩn thận giao dịch với mấy thằng mà bạn không quen thì nên shot hình lại , tốn có 1s bấm nút Print thôi.... mới chơi mấy hôm mà có 800m - chỉ mình cách với ;o
  3. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Nghe có mùi muốn chuyển qua HW nên là chơi chiêu quá :)))). Lừa đảo thì tố cáo nick người chơi hay là clan người ta vậy? Mà sao nếu là nick chủ clan thì người ta pm bạn không mail mà lại giao dịch luôn, cũng không hỏi han gì thêm, đưa luôn 800m. Mình thấy khá nhiều điều kì lạ trong bài post của bạn à.
    ilyforever thích bài này.
  4. FireKing

FireKing Lãng khách

chắc là sau khi bị char nào mạo danh chủ clan lừa đảo nên ức chế, chửi chủ clan tè le trên kênh $ nên bị kích khỏi clan !!! Lần đầu chơi L2 hay sao hả bạn, sao lại bị lừa như thế ???
  5. oggy

oggy Lãng khách

thì dành dụm + e mua vc = card nên mới có . lúc đó k ngờ tình huống này . Coi như mất đễ rút kn nếu chụp đc cũng k làm đc j nó chuyễn wa tk khác rồi
  6. oggy

oggy Lãng khách

Nếu muốn wa HW thì từ lâu rồi cần j đến lúc này nói thật k wan trọng ở clan nào chỉ cần có pt train và ae nhiệt tình 8 zui . HW thì cũng hay tại mọi người k bằng thì gét HW thoy . Nói thật từ lúc zô clan mỗi thèn Demon pm char mình nó giã ngay nick thèn đó chịu rồi . Mà ức chế là vừa chat kênh $ thì tụi nó xác định ngay k fai Demon thế ai bị lừa chắc tụi nó đứa nào cũng bị lừa như hùa nhau z . Còn nếu bạn trong clan Hero thì miễn cmt nhé
  7. oggy

oggy Lãng khách

j thèn lừa đão lấy nick Demon nên kiu mọi người k gd báo Demon lừa đão bọn nó hùa nhau nói k fai như đúng rồi thế có ngi k . Cùng clan thì đa số là bạn của nhau thoy . Nói thật 800m đó e kiếm trong vòng 1 ngày nếu tụi nó đễ e trong clan lâu hơn lợi nhìu hơn hại . ùm mới chơi nhưng sẽ rút kn . Còn Hero thì bb
  8. Zen

Zen Lãng khách

Kênh clan để làm gì mà phải pm nhỉ? Mà rõ ràng bạn cũng biết người pm bạn là Dernon ... nhưng bạn vẫn đưa tiền cho mà ko thèm pm Demon 1 tiếng hỏi lại??
    Khó hiểu thật?
    Còn rõ ràng ally phải thông báo để tránh tình trạng những người như bạn đó... Ko may là vẫn lọt ra bạn =))
  9. kimichio

kimichio Lãng khách

nói chung là có 1 con gà mà vẫn chưa biết mình là gà
    cái tình trạng đặt tên gần giống vs nick mấy người có uy tin trong clan hoặc ally rồi đi lừa đảo thành viên thì ai chơi game lâu lăm chả biết, bạn phải chụp ảnh lại để mọi người xem làm bằng chứng lúc đó mọi người mới tin chứ tự dưng lên 4rum rồi chốt 1 câu xanh rờn là ông Demon đã lừa đảo lấy tiền của bạn rồi kêu mọi người đừng vào ally hero và kế đến là xin luôn vào HW cảm giác như là đang cố tình post 1 bài linh tinh không chính xác để hạ thấp uy tín ally hero và đẩy cao uy tín của HW thì phải

hơn nữa chính bạn cũng viết nick lấy tiền của bạn là Dernon chứ không phải Demon vậy mà vẫn quy kết thành Demon được bạn siêu thật đó
    mai tui vào game tui làm 1 cái nick Mrodin đi lừa tiền của bạn chắc bạn cũng lên 4rum post 1 bài kêu Mr0din lừa tiền đúng ko ???
  10. Shine

Shine Lãng khách

Cái thằng NGU này lần sau biết bị lừa r thì im cm mồm m vào. Ở trong game nói kênh ! bêu rếu thằng chủ clan đã đành còn bêu rếu cả tập thể liên minh xong lên đây kêu gào cái đ m nhà m nữa à. Mất tiền tao còn thông cảm chứ quá lố thế này thì chết mẹ m đi. Mất tiền là đúng đéo ai bảo vệ m đâu. Coi như 800 là cái tiền học khôn. Fuck u Bitch
  11. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Xác định ko phải Demon, vẫn lên kênh ally spam, làm mất uy tín của người khác. Không hiểu là giữ bạn lại trong clan thì đc lợi gì nhiều hơn hại. Lần sau post bài nên cẩn thận suy nghĩ 1 chút, kẻo nhận gạch đủ xây nhà bên Q7 đó bạn.
  12. oggy

oggy Lãng khách

trên đây cũng có thể loại chó như m à . H t xác định là thèn chủ clan đấy đậu má kick hết char của t ra khỏi clan cần cm clan Hero lồn chúng m zừa ngèo zừa óc chó . 800 đó t bố thí cho tụi bây đó . Đậu má zừa bị lừa xong là tụi m bik nick Dernon tụi bây còn hay hơn t mặc dù t chưa nói vc . Đám chó tụi bây chơi chung rồi hùa nhau à
  13. oggy

oggy Lãng khách

nói thật đéo cần clan Hero nhé ? clan nào zô chả đc kick thì kick sợ đéo . Ở trong clan chắc tụi nó cho t tiền chắc ? adena thì k thíu
  14. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Nghe mùi rất cay cú rẻ tiền. Cũng may bạn ko cùng clan với mình. A di đà bụt.
  15. oggy

oggy Lãng khách

cùng clan có cho tiền mình k ? có kéo lv k ? éo nào ức chế kiu mình là spy HW ùm thi spy
  16. kimichio

kimichio Lãng khách

cái này nó gọi là đã mà lại còn ngu nữa đó các bác , lý do tại sao bọn t biết nick Dernon lừa tiền của m chứ không phải nick Demon thì mời mày coi lại cái bài đầu tiên mày viết đi ngu vl ra được để tao coppy lại chính bài của mày cho mày coi nhé

xin hỏi bác ngu bẩm sinh hay do luyện tập vậy ?? chính mình viết to tổ bố ra ấy vậy mà cũng chính mình kêu chưa từng nói mà sao mọi người lại biết
    Last edited: 5 Tháng năm 2014
  17. hoangminh1311389

hoangminh1311389 Lãng khách

đọc và hiểu là ý thằng thread bảo là nó chưa nói nick nào lừa , mà clan đã biết là nick Dernon , nó thắc mắc chỗ này !!!!
  18. kimichio

kimichio Lãng khách

cái vấn đề mà nó thắc mắc chính nó đã giải thích ở ngay cái bài dầu tiên đó bác, bác đọc kỹ lại bài đầu tiên của nó đi

đó chính là cái lý do mà lúc đầu tui chỉ nói nó là gà và sau khi nó thắc mắc cái vấn đề đó thì tui tặng nó thêm 1 chữ " ngu " đó bác

tui đã coppy lại bài của nó thậm chí phóng to chữ bôi đỏ rồi đó
  19. doanca009

doanca009 Lãng khách

l2vn giờ toàn dân chợ búa.
    @kimichio : ý thằng thớt nó nói là ở trong game nó chưa nói tên thằng lừa thì tụi mày đã biết nó bị ai lừa rồi
    @thớt: có kêu cũng vô ích, vào game luyện công, khi nào mạnh thì tìm thằng nào lừa mà pk nó cho đã tay, hơi sức đâu mà la cho mệt , admin ko giải quyết đâu, vụ này có từ ngày xửa ngày xưa rồi.
  20. truemilk

truemilk Lãng khách

Nó chửi bới loạn cả liên minh cả từ sáng sớm đến tận trưa là Demon lừa nó, mà từ xưa đến nay *** có kiểu chữ m viết thành rn để lừa ai chả bt.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.