Fire Phoenix Clan. Trỗi dậy từ đống tro tàn.

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi Fire Phoenix, 3 Tháng tư 2014.

1. Ryuuji

Ryuuji Lãng khách

report pà sis đi quảng cáo tùm lum :3
    à mà xin thông báo luôn là ..... em lỡ tay del cái thư mục L2 =)) sài SSD ấn 1 cái nó đi mất tiêu :v giờ lười down quá nên chắc vài ngày nữa mới onl lại dc ^_^ anh em chơi vui zẻ
  2. NightFury

NightFury Lãng khách

Chủ clan ơi, xin 1 chân vào clan cho có anh có em cho vui nhé.
  3. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Ok. Welcome bạn. Vào game bạn pm mình nha.
  4. YulieS

YulieS Lãng khách

Vì em chơi chính là ở nhà, và sau lần update vừa rồi em không thể vào game được nên nếu 3 ngày tới em không log-in thì có nghĩa em đã quit sv :))
    Quá chán cho đội ngũ BQT không hỗ trợ gamer :))
  5. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Trong quá trình updata anh em nên tắt Kaspersky đi. Vì mình thấy nó cảnh báo. Dó đó mình phải cho nó chạy ở chế độ Tin Cậy. Có thể Kaspersky đã xóa mất một số file, hoặc anh em cho phép nó khi update, nên không đăng nhập được.
  6. YulieS

YulieS Lãng khách

Em không dùng Kasper a, em mới setup lại, để xem sao đã, haiz~
  7. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Tình hình là nhà thầu TTT đang họp công nhân đột xuất, để ứng phó với khả năng biểu tình có thể diễn ra ở Vũng Tàu vào ngày chủ nhật này. Hix.
  8. Ryuuji

Ryuuji Lãng khách

yêu cầu mod xoá bài dùm :v
  9. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

SV mở đến nay là đúng 1 tháng. Mà chẳng thấy cho đấu giá Clan Hall, cũng như cho đăng ký Clan Hall War. Công thành thì lẻ tẻ từng cái một. Chắc có lẽ mai mốt Admin cho đấu giá = Vcoin để kiếm tiền. Hoặc không có Hall thì mọi người phải đầu tư Item khủng để chống lại kẻ thù. Đằng nào tiền cũng rơi vào túi BQT ***. Ta bắt đầu có cảm giác nản cái SV rồi đó.
  10. Ryuuji

Ryuuji Lãng khách

nghĩ đi anh ơi em nghĩ luôn rồi định down lại client chơi với mọi người mà nghĩ lại nản không chịu dc :v sever bug tùm lum Q không có / Dumgeon cũng không / cái gì kiếm ra tiền là bị khoá
  11. Mr0din

Mr0din Lãng khách

Còn nhiều thứ mà bạn chưa biết nữa, nói ra lại bị xóa bài... nên tham khảo thêm ở gamevn
    Ryuuji thích bài này.
  12. Vivianvan

Vivianvan Lãng khách

Ở lại vs sis đi e
  13. aladdin

aladdin Lãng khách

LOL , l2bug&VND mà còn đòi gì nữa, clan phonix sang bê retail bem đê cho có kèo nào :X
  14. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Mình cũng có ý định đó. Nhưng hình như bên đó là bản H5. H5 bên đây chơi rồi. Tính kiếm 1 bản mới để đập phá nữa.
  15. aladdin

aladdin Lãng khách

Ban đầu mình ko định pèm đâu vì H5 nó cũ hơn god, mà mấy hôm rồi vào test thấy cách pvp khác hẳn, toàn ăn hành của bọn DS nên tính rủ anh em qua pèm cho vui =)) , bản này mấy con có debuff đánh kinh vãi lều.
  16. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:p có bản nào hay cho em chơi ké với. mấy hum nay ở nhà chán quá đi. làm văn nghệ nóng chết đi được
  17. aladdin

aladdin Lãng khách

Có kèo anh vừa rù ở trên kìa em ei, mấy hnay bọn nó đang test seige vui phết qua bèm đê.
    ShayMin thích bài này.
  18. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:p bản cũ hơn test chán lắm :(
  19. Vivianvan

Vivianvan Lãng khách

Đừng nghỉ e mới donate thêm đó clan bỏ e đi hết à[​IMG]
  20. Ryuuji

Ryuuji Lãng khách

dể mình qua dó coi