HW lợi dụng bug rush lv kinh.

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi Soi, 1 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kuchu0i

kuchu0i Lãng khách

dùng bugg hay không anh admin biết hết mà bon này đi đâu admin đều biết. Đang đánh octavis còn thấy admin hiên ra cơ mà
  2. macdonald

macdonald Lãng khách

ghét mỗi câu cả clan HW bug mentor! vu khống ko chấp nhận đc, có bằng chứng hết thì nói nhé! trẻ trâu
  3. Soi

Soi Lãng khách

Cơ bản đây là BUG, admin bít đó là BUG mà vẫn cho các bạn ấy dùng thì mình đến chịu với admin. :D
  4. aladdin

aladdin Lãng khách

Ha ha, vậy hóa ra là admin thông đồng với bên HW, biết bug này mà vẫn ko sửa , cũng ko thèm thông báo gì để "chỉ cho ai biêt" dùng thôi nhỉ =)) , càng tuyệt hơn ;)
  5. truemilk

truemilk Lãng khách

Bạn ơi mình subclass lv 52 nhận mình làm mentee được k :p đang train ở cruma nè
  6. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Mày có ngu thì ngu vừa vừa sói à,chỉ có 1 char Hitandrun mà mày kêu cả clan thì mày hài vcl,cái bug này hệ thống nó bị lúc đầu nhưng ko fix đc,GM cho ra lại 50% thì tự dộng nó cập nhật cho những char lúc đầu nhận su phụ mày biết ko.Còn những thằng sau này chơi lại mới là sử dụng bug,còn lúc đầu là lổi hệ thống thằng ngu
  7. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Nói riêng con tao nhé,chỉ cần sư phụ tao online là tao có 50% kẻ cả tao lv 99 :)bug clmm ấy sói,muốn thấy hình ảnh 55% ko?
  8. aladdin

aladdin Lãng khách

Wa, lvl 86 là tốt nghiệp mentee ^0^ , official là như thế, còn l2vn thì chắc nó riêng 1 kiểu ^0^
  9. Mr0din

Mr0din Lãng khách

Game vn chết cũng bởi mấy dứa GM... Mới động chạm một chút đến mấy bé mà đã vào đây nhảy ngược hết cả lên. Cũng trả muốn tranh luận với mấy thằng này bảo sao vn chả bao giờ khá được
    ilyforever thích bài này.
  10. Baby4ever

Baby4ever Lãng khách

@@aladdin, va @@Mr0din ah, 2 bạn cm mình thấy ngứa mắt quá, Gato thi cũng có bằng chứng tí, có tắm hình mà các bạn xòn xòn cả clan HW bug, thế cả clan tôi bug thì ráng đi tìm chụp ảnh nhìu tí như vậy nhé.
    @@aladdin: bình tỉnh thôi trình còn kém nên tìm hiểu thêm chứ đừng xòn xòn như thế. PT mình Top và GM check thường xuyên bạn ah, bạn thở mấy câu phía trên đọc thấy buồn cười quá =)). Chúc bạn đua top thành công =))
  11. aladdin

aladdin Lãng khách

Gato ? Bug thì tao bảo là bug, còn nếu riêng cái sv này "kiểu của nó" là như thế, admin ko ý kiến thì lại là chuyện khác. Còn trình thằng nào kém thì mày tự biết, war trận đéo nào cũng thua, hôm qua còn bảo tao yếu mà thế nào một lúc sau lại bị tao dẫm lên mặt ở trong fortress, thế mới gọi là hài cơ ? Đéo hiểu TOP như thế thì TOP làm clgv ?
  12. Usagi

Usagi Lãng khách

Cái hình trên là rõ ràng nhất rồi và mềnh là mềnh không biết cả tập thể hay cá nhân HW có liên quan :) Nhưng rõ ràng đó là bug . Vậy thì ở đây trách nhiệm thuộc về Ad hay 1 số cá nhân lợi dụng bug để trục lợi đây ? =) Và nếu xử lý thì xử lý làm sao cho công bằng đối với người chơi toàn thể sv . Mềnh là mềnh chỉ trông chờ câu trả lời từ Ad thôi . Chưa kể cả đống bug ảnh hưởng đến quá trình train ở bên mục báo lỗi nữa mà chưa thấy xử lí kìa .
  13. KingHunter

KingHunter Lãng khách

Dm 1 thằng bug mà cả 2 pt chúng mày cứ lv đều nhau .... thằng Hit nó chịu khó đợi tụi mày ghê :D
  14. Baby4ever

Baby4ever Lãng khách

ah won nói thêm la HitandRun bug mentor roi kéo cả 2 pt 98 lên top nhé hahaha =)), một người cao cả giúp các linh hồn HW vương lên ko ngừng :))
  15. Soi

Soi Lãng khách

Hình mới nhất đi gank mob HW. nhìn kĩ nha 2 buff mentor metee luôn.:D

16. hbear

hbear Lãng khách

chắc clan DS chúng tôi toàn Pro Photoshop @@
  17. KaitoVu

KaitoVu Lãng khách

thằng óc cứt aladin 35 tuổi đầu r mà ăn nói như trẻ trâu,cho cả đàn cắn 1 ng rồi sủa,cỡ như mày cứ 2 ăn 1 r ẳng loạn hết lên,mày cân 1 vs 1 hay 1 pt vs 1pt thế
  18. aladdin

aladdin Lãng khách

Thằng bố con mẹ mày chết hết cả rồi à mà sao để mày ra đường mày sủa loạn lên thế ? Bố mày nói sai cái gì chưa mà mày nhẩy ra mày đớp lấy đớp để thế à ? Ở nhà mày ko ai cho mày ăn cứt nên hóa điên à ?

Mày chó điên lao vào thì bố mày giết thế thôi, 2v1 chứ 10v1 thì cũng kệ con bà già mày chứ chuyện của bố à ? Lại còn sủa nhặng lên chê yếu khỏe ? Đầu của mày chắc chuyên đi làm hố xí cho thằng khác ỉa à ?
  19. hbear

hbear Lãng khách

bạn đọc lại cái Tiêu Đề dùm
  20. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Đọc lại nội dung tố cáo dùm :)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.