ISS domi

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi tothienvu, 24 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tothienvu

tothienvu Lãng khách

Trước mình có thấy bài về ISS domi do buff harmony theo tập thể mình nhớ ad có bảo sẽ cho 1 bài vote ở phòng đại sảnh để xem fix lại hay ko mà sao vẫn ko thấy vậy . ISS domi trước h` và cả bên off harmony đều buff từng target mà với lại chỉ buff cho clan kể cả cùng pt nếu ko cùng clan cũng ko buff dc mong ad xem xét lại dùm
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,
    Xác nhận đây là skill buff AOE cho clan của Iss Dominator nên sẽ giữ nguyên tính năng này.
  3. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Mình không thể tin được là BQT có thể trả lời 1 câu thiếu hiểu biết nhu vậy. Sao không ghi luôn là tính năng mới cho BQT làm cho game luôn đi, dễ nghe hơn.
  4. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

Chào bạn,
    Mỗi server sẽ có 1 số đặc điểm riêng, không thể giống nhau hoàn toàn với bản gốc được :) Mong bạn thông cảm và tiếp tục enjoy game theo cách của mình nhé
  5. tothienvu

tothienvu Lãng khách

Đây đâu fải chỉ cho clan mà còn buff dc cho cả pt kìa ad mình fản ánh ở đây là chức năng của ISS domi cơ ( buff only for clan ) chứ ko buff bừa bãi kể cả pt nha ad
  6. Andro

Andro Lãng khách

Sao bài viết của mình bị xóa hoài ta :). Không thể tin được là bạn Mod của mình đã trở lại :) và .... xóa bài viết bad comment :)). Ôi trời, support style T____T, may cho bạn đây là game giải trí chứ ra ngoài làm việc mà bạn support kiểu này là xong film công ty của bạn rồi :)).
  7. Andro

Andro Lãng khách

À à, đây là topic khác, bạn chưa có xóa bài. Xin lỗi nhé, cơ mà trả lời 1 câu thiếu hiểu biết quớ :)
  8. Genie

Genie Lãng khách

Xác nhận từ đâu vậy? Hay là do server này tự chế ra???
  9. tothienvu

tothienvu Lãng khách

đừng hỏi ở đâu bạn vì họ ko chịu check r tìm hiểu cứ kêu mình đưa ra patch hay đại loại như thể r mới chịu fix trên youtube 1 đống clip ko thiếu clip ISS dominator đến bản thân nó buff harmony còn fải target vào nó thì làm j có chiện buff nhóm cái kiểu đó bị fản ảnh ko fải lần đầu mà toàn lí do này kia thui thì chịu đi.
  10. ILoveGOT

ILoveGOT Lãng khách

Them
    Viết bài bỏ dấu hộ ông ơi
  11. tothienvu

tothienvu Lãng khách

dạ thưa thánh con cm phát nào cũng có dấu ạ còn những từ tiếng anh thì con bỏ dấu vào thế nào dc hở thánh đọc vậy mà kêu viết bài bỏ dấu hộ ông ơi hết bài
  12. ILoveGOT

ILoveGOT Lãng khách

à xin lỗi bạn nha ý mình là dấu phấy, dấu chấm câu đó.
  13. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Theo mình phải là dấu chấm cảm/ chấm hỏi hay ba chấm mới hợp lý chứ nhỉ ?
  14. Genie

Genie Lãng khách

Mình nhận xét thế này nhé:

1- nhóm CTV hiện tại của L2VN không biết gì về game Lineage II (tất cả mọi phiên bản).
    2- nhóm CTV (L2VN) không biết tiếng Anh.
    3- nhóm CTV (L2VN) không biết đến sự tồn tại của Google.
    4- nhóm CTV (L2VN) không biết mình đang làm gì/nói gì.
    5- nhóm CTV (L2VN) rất kém về khả năng đọc hiểu và giao tiếp với người chơi.

Nếu những điều trên sai thì => Mình vào nhầm nơi, ko phải server game, càng ko phải là game L2, mà là nơi đang thử nghiệm việc sáng tạo ra trò chơi mới cho gamer VN :))

Thân.
    cindy_kute, nhatchitung and Andro like this.
  15. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Có mỗi cái bug nhỏ, thời gian fix chưa đến 10 phút, mà cứ cài chày cãi cối, thối hoăng thiên địa.

Có khi team L2Vn trừ ông Quang ra chắc chả có ai biết 1 chữ code cắt đôi, toàn thuê LTV hàng chợ hay sinh viên nên thích thì làm, không làm dc thì im luôn, chỉ lên forum ói ra mấy câu từ lăng nhăng ba trợn.
  16. Andro

Andro Lãng khách

Thêm thắt chút cho vui nhà vui cửa.

1. Nhóm CTV của L2VN không biết cách support người chơi/ cộng đồng
    2. Nhóm CTV của L2VN không có khả năng research hoặc quá lười research
    3. Nhóm CTV của L2VN quá ẹ trong logic, cần suy nghĩ trước khi nói (chưa cần tìm hiểu, phải suy nghĩ coi có hợp lý không thôi)
    4. Nói chung, khả năng đọc viết của nhóm CTV của L2VN cũng có vấn để tuốt .
    5. Về cá nhân, mình yêu bạn Mod forum rồi. Mong bạn online và chăm trả lời đều đặn để mình có dịp vào giải trí, chứ dạo này công việc mình căng thẳng quá. Cảm ơn bạn rất nhiều :).
  17. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

Sao bạn biết fix chỉ có 10phut o_O
  18. Andro

Andro Lãng khách

Hên xui, có khi 5 phút, có khi 10 phút, có khi 1 ngày, có khi 1 tháng, có khi .... không fix được =))
  19. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Người thông minh biết chính xác thời gian cần để làm :p
  20. ILoveGOT

ILoveGOT Lãng khách

server này có sao chơi vậy thôi, chơi cũng vì có người quen cũ, chờ official ra race Ertheia mình cũng té ngay :)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.