Kéo lever thuê giá mềm

Thảo luận trong 'Mua Bán' bắt đầu bởi Tank Ga, 10 Tháng sáu 2014.

1. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Ah mình cũng xin nói thêm mình kéo 98-99 trong 4 ngày bạn vuke nếu kéo thấp hơn giá mình thì cho thời gian kéo và yêu cầu luôn nhé. Để các bạn ơ đây biết rõ mình kéo như vậy rẽ hay mắc. Chứ bạn nói như vậy theo kiểu dân đầu tư nữa mùa quá xem công sức cày kéo ko đáng 1 xu
  2. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

bạn Kami ơi mình kéo từ 85-96 600k nè bạn kéo không
  3. kemi

kemi Lãng khách

98-99 gia 600-700k thi cung hop ly rui. Lv 98 an rune x2 auto 23/24 k dỉe 1 ngay duoc khoang 25%-30% thoi
  4. kemi

kemi Lãng khách

Chua co nhu cau fram dua ban oi. Thay t kia bao fram 85-98 thay re thi dat hang thoi
  5. vuke

vuke Lãng khách

Vấn đề ở đây mình cmt bạn éo hiểu à? giá mình không bình luận đâu.
    Y mình hỏi bạn bớt là bớt chỗ nào??
    Lúc đầu 1m7 bao x2 rune.
    Bớt thì 1m5 x2 rune 2 tuần tự lo.
    Bạn ngáo đá à?
  6. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

bạn có hiểu nghệ thuật chơi chữ ko. po tay hết lý để nói rồi hả bạn
  7. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Vì các bạn thấy 1m7 bao rune các bạn nói mắc vậy thì 1m5 các bạn tự lo runex2 xem còn mắc ko. Và bạn nào sure kéo trong 10 ngày lên 99 giá 1m5 mình tự lo rune mình đặc acc kéo thuê liền. Nhất là bạn Vuke chơi game mà sợ tốn tiền đừng chơi nhé. bạn lever 98 fone mình hỏi giá mình lịch sự trả lời bạn đã bất lịch sự ko ồi âm mà còn lên topic mình nói này nói nọ. bạn thích thì đặc hàng ko thì mình cảm ơn ra khỏi topic dùm. Sợ tốn tiền thì chơi Mario cho lành
  8. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Mình kéo lever chưa thất hẹn với ai và cũng ko phá phách ai dường như rất Uy Tín mong bạn tôn trọng người khác 1 tí nhé Vuke. Cảm ơn nhiều
  9. vuke

vuke Lãng khách

Bạn làm gì sồn sồn lên như gà bị thiến vậy? đọc từ trên xuống đi, mình ko hề đánh giá về cái giá của bạn.
    Mình nói nếu là mình thì mình éo thèm vào cái kèo lv giá mềm của bạn. 98-99 700k vnd , ảo tưởng vl.
    Bạn nói kèo kéo nhiều và bận rộn lắm à? rảnh ra đay trả treo như con đàn bà chi vậy?
    Mình có suy nghĩ thì nói, tiền ít hay nhiều kệ m mình, là cc gì kêu ngta ít tiền là chơi mario
    Nghệ thuật chơi chữ ??? Nho gì? nho chùm à?
    Nói này nọ là nói cái gì? ảnh hưởng hay xúc phạm gì bạn? kêu ngta ít tiền chơi mario thì lịch sự à? cức trâu vãi.
    --- Tự động nối bài, 14 Tháng sáu 2014 ---
    đệch cm bạn nhé. lập topic kiếm kèo kéo lv, thì ngta có quyền cmt để trả giá, deo chịu thì thôi, thuận mua vừa bạn, đéo cần sĩ nhục ngkhac nghèo thì chơi mario nhé?
    Mày giàu thì kéo lv làm cc gì. lịch cm ấy.
    Thích gì? gặp mặt nc ko?
  10. vuke

vuke Lãng khách

có số dtdd ở dưới đấy, mày ngon thì gặp tao mà chơi mario với tao?? đừng có gọi chửi hay nhá máy, nhục lắm.
  11. vuke

vuke Lãng khách

Lỡ nát rồi anh nói cho mày biết nhé. 98 up 99 trong 3 ngày, mua x2 1 tuan 90k là up.
    Anh bận đi làm thôi nên ko rảnh như mày, đừng có than thở hay nhặng xị nữa.
  12. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Sorry bạn nhé mình chưa bao giờ gọi dt hay nhá máy chữi bạn. Bạn nhằm người rồi nha bạn. Mình đàn hoàn bạn xem số dt nào chữi. Đừng nghi oan mình.
    Mình ko phải con nít mà gọi hay nhá máy chữi bạn đâu. Đừng nghi oan người tốt nhé. Cảm ơn
  13. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Có lẽ bạn sống thế nào nên bị ngườ ta chữi còn mình thì ko rãnh làm chuyện đó. Ngay cả số dt bạn mình còn ko bít sao mà gọi chữi. Po tay
  14. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Số dt mình 0906 511 250. Bạn xem số nào dt hay nhá máy bạn phải số này ko. Và mình xin đính chính chỉ xài 1 số ko hề xài 2 số. Tất cả những ai bít mình đều bít rõ. Nếu ko phải thì mình cần 1 lời xin lỗi .Quân tử dám làm dám nhận. Chỉ tiểu nhân mới hèn hạ dám làm ko dám nhận
    Số dt mình 0906 511 250. Bạn xem số nào dt hay nhá máy bạn phải số này ko. Và mình xin đính chính chỉ xài 1 số ko hề xài 2 số. Tất cả những ai bít mình đều bít rõ. Nếu ko phải thì mình cần 1 lời xin lỗi .Quân tử dám làm dám nhận. Chỉ tiểu nhân mới hèn hạ dám làm ko dám nhận
  15. tothienvu

tothienvu Lãng khách

kêu clan xúc bãi vip chiếm chơi bãi đó 1 tiếng 3% 1 room còn 2 room có khi hơn 98-99 trong 30-34 tiếng. còn cứ gainak thì chịu 1 tiếng 1% đuối chải ke