Lỗi học skill của dualclass

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi nguyetanh, 3 Tháng năm 2014.

1. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Trên trang chủ có hương dẫn làm dualclass, mình đã làm xong theo hướng dẫn và cũng đãn nhận certificate từ NPC Trandon. Nhưng không học được skill dù đã ấn đọc kỹ hướng dẫn cùng với các link của NPC này. Nhờ supporter hướng dẫn cụ thể hơn về việc hoc skill của dual class hoặc xác nhận giùm mình đây có phải là bug?
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Khi nhận được chứng chỉ của DualClass ở Lv85 - Lv90 - Lv95 - Lv99 bạn có thể học skill Dual. Lưu ý: Vì skill dual có những skill nó yêu cầu số lượng chứng chỉ khác nhau nên bạn có 1 chứng chỉ thì chỉ học skill yêu cầu 1 chứng chỉ.

Thân
  3. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Đã làm được, cảm ơn supporter.
  4. datcacas3

datcacas3 Lãng khách

Xin lỗi cho mình ké chút vì cái này cũng liên quan đến sub-class.
    AD cho hỏi mình là Sup-class = Vcoin sau đó nó báo là đến gặp Grant Master mà mình gặp hết cũng chả có gì. xin hỏi h phải làm sao. class mình chơi là Kamael .
  5. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

Bạn move về Talking Island Village gặp 2 NPC có chữ subclass/dualclass để subclass nha bạn :)
    datcacas3 thích bài này.
  6. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn, bạn gặp NPC Raina ở làng human để add class sub.
    datcacas3 thích bài này.
  7. hydro2oxy

hydro2oxy Lãng khách

Chứng chỉ DualClass khi level 85 không nhận được, khi đó Click vào dòng nhận chứng chỉ level 85 Trandon bảo nhận rồi. Trong khi đó chưa nhận bao giờ, đến level chỉ nhận được level 90, 95 thì nhận được có 2 cái.
    Nếu đây là bug gì đó thì xin Admin giúp đỡ
    Char: Mom
    Class: Eviscerator