Lỗi kill King Of Beasts của Seigel Knight

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi Tank Ga, 28 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

AD ơi mong xem dùm kill King Of Beasts ở bên Off kill đấy ra kill rất nhanh nhưng sau về *** mình kill King Of Beasts chậm dữ vậy, dường như gồng kill 5s mới gây sát thương.Trong 5s đó đối thủ chạy mất tiêu. Vậy xem như kill mạnh nhất của Seigel Knight phế hả AD. Mong xem dùm và sửa lại lỗi này sớm để còn đi pvp
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Last edited: 28 Tháng năm 2014
  3. tothienvu

tothienvu Lãng khách

wa bài viết này mong ad check lại dùm cast time của party ressurection của class healer dùm cast time trên l2wiki chỉ có 3s sao wa đây cast lâu đến vậy kể cả cầm vũ khí SA acumen tằng casting speed lên 15% vẫn cast siu lâu mong ad check dùm
    http://l2wiki.com/Party_Resurrection
    --- Tự động nối bài, 28 Tháng năm 2014 ---
    thật ra thì bên off phiên bảng mới các skill 95 của các DDs đã dc feed lại lên tới 7.5s cast lận bạn nên thường chỉ dùng trong mass pvp là cùng
  4. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

vậy tại sao kill 95 của các phái khác cast rất nhanh. Không lẽ chỉ chiêu của seigel Knight là cast lâu ah. Tyr chiêu 95 cast cũng rất nhanh. huhuhu Chiêu mạnh nhất của tank thì lại như vậy. xem như tank chỉ là cục thịt
  5. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bạn chơi Yul với Feoh xem có nhanh ko =.= fải hiểu vấn đề là kiểu skill giống king of beasts skill 95 của tyrr thuộc loại khác r đại ka
  6. pecao

pecao Lãng khách

skill 95 của yul chơi diện tích thì nhỏ mà gòng cũng chậm vậy ... đợi ra skill chắc tụi no cho mình về làng dưỡng thai rui
    tothienvu thích bài này.
  7. tothienvu

tothienvu Lãng khách

nội chờ cast skill dc 1/2 đường là nó cho 1 vé về làng ko khứ hồi r chứ chờ cast xong j =)) skill 95 thằng feoh i chang mà đặc biệt skill 95 dame yếu ko tả dc @@
  8. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

lên 95 có skill kia của feoh mạnh lắm, hơn 600 damage, cast xong mình nhận đc giấy về làng bằng đường hàng không luôn
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.