Admin coi lại tỉ lệ rớt tiền oi TOI coi sao.

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi wagia, 21 Tháng bảy 2014.

1. wagia

wagia Lãng khách

Thấy việc hỗ trơ người chơi = cách nhân 4 toàn bộ các mob ở TOI là ko hợp lí. Vô tình chung tạo thành 1 bãi fram tiền từ tầng 5- tầng 10. 1 thằng log 2 acc 1 heal 1 war thì có thể train full 1 room. 1 PC tương đối thì có thể train 1 lúc 5 room cũng ok rồi. Đã là map hỗ trợ thì phải cho ra hỗ trợ. Còn ai đích thục là newbie hoặc người chơi lại thì việc train 1 char từ 5x đến 8x ở cái TOI này và thêm dc tầm 20m thì cũng chẳng ham hố gì đâu......
    hiep thích bài này.
  2. Crosser

Crosser Thành viên

Hahaha, hút mod thế thì thằng nào train đc, giết trước rồi tính
  3. htnguyen2111

htnguyen2111 Lãng khách

Lv 99 để làm j :D ks hỗn cứ đem lên mà phá nó, đứa nào auto thì ráng chịu, đứa nào active thì có kèo bem :D
  4. wagia

wagia Lãng khách

Mỗi người có 1 cách chơi. Đem acc đi phá ko phải là cách của mính.
  5. htnguyen2111

htnguyen2111 Lãng khách

KS hỗn bãi train thì pvp nó là đúng rồi chứ phá j bạn :D
  6. Crosser

Crosser Thành viên

Do wagia train noob rất nhiều nên ngại gây thù, nên thường là không dám đánh nhau giành bãi. Thôi thì pm kếu ông nào đó dọn dẹp dùm train cho lẹ :D
  7. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Thông tin bạn cung cấp mình ko rõ là TOI đang rớt nhiều hay ít Adena?
    Và nhân 4 toàn bộ các mob ở TOI là thông tin từ đâu?

Thân
  8. wagia

wagia Lãng khách

l2wiki . hiện tại 1 mob rot dỉnh nhất là 15k 16k. theo Web thì con tối đa là 3k5 4k thôi. Mong bạn check thông tin hoặc lien hệ kĩ thuật trước khi hỏi ngược lại người chơi. Còn ko thì tạo vài char đi nghiên cứu tình hình. Cứ vặn vẹo kiểu này chậm tiến độ lắm.....
  9. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Ý bạn nói Adena ở TOI so với l2wiki và l2vn thì l2vn rớt gấp mấy lần đúng ko? Và mong muốn của bạn là fix Drop theo chuẩn l2wiki?
    Mình không hỏi vặn vẹo mà mình hỏi theo tin tức tại trang chủ. Drop List và Spoil List Lv1-Lv99 khác với L2wiki. L2VN đã ưu tiên update Drop list và Spoil List khu vực từ Lv85 + trở lên và được đăng tại trang chủ.

Về góp ý của bạn mình trân trọng và chỉ hỏi thêm về thông tin, có lẻ bạn hiểu nhằm ý mình.

Drop List và Spoil List ở Lv dưới 85 sẽ được team xử lý bạn yên tâm nhé.

Thân
  10. wagia

wagia Lãng khách

Vay xin hỏi bọn tôi phải coi drop list và spoil list ở đâu. Và tại sao lại có sự khác biệt như thế giữa trên 85 và dưới 85. Nếu làm vậy vô tình tạo ra lỡ hổng về nl và cụ thể là giờ bọn tôi ko thể chế bất cứ cái ji ngoài ss
    kamikaze99 thích bài này.