Bug Crit Magic Damage !

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi NoMercy, 13 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NoMercy

NoMercy Lãng khách

AdamPham thích bài này.
  2. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Damage Mage Sever hiện tại không biết X mấy nhỉ mà toàn 1 hit tanker cũng nằm !
  3. 0kinawa

0kinawa Lãng khách

Server tạo cần nhiều mage để mua bình mana phải không ta :)
  4. hoangminh1311389

hoangminh1311389 Lãng khách

hôm nọ thấy bác kia bán acc post ảnh lên , mage DE , damage 21k , lv hình như 95 :-ss
  5. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:( cái săm hình trong game tùy vào nhân vật mà nó cho săm chỉ số gì đúng không mọi người. có nhân vật mình vào tiệm săm mà không hiện mấy bình săm +dex lên. có nhân vật thì hiện
  6. macdonald

macdonald Lãng khách

@L2VN : GM đọc nè
  7. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Không phải đâu Adam . Báo cáo bug có nguồn đáng tin cậy và dẫn chứng cụ thể GM fix ngay . GM L2vn không phải gà công nghiệp đâu . Fix bug nhanh lắm .
  8. lose

lose Lãng khách

Cai bug do ng ta report 3 tuan r day , mage crit tank 20k thì đúng ah :)), tui đang lam con mage day
  9. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Tao cũng đang làm con mage Dark elf đây :D chắc vài tuần nữa có :D.... 20k clgt.. tao 99 ring chaos đầy đủ nó găng 40-50k...
  10. ILoveGOT

ILoveGOT Lãng khách

tau cũng làm lại 1 con mage với test thử bug 50% exp train cũng lẹ mà :D
  11. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Tao cầm tank 35k hp 11k cp nó làm có cái nằm luôn không kịp UD Đây . Tank 97 ring Chaos nhé !
  12. macdonald

macdonald Lãng khách

hi vọng GM sẽ fix!
  13. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin đầy đủ. Mình sẽ báo GM fix theo chuẩn này.
  14. noobl2vn

noobl2vn Lãng khách

đã fix magic crt dmg của feoh thì nên fix nốt physical crt dmg, vì buff chống 30% crt dmg của iss không hoạt động nên các bạn bow bán crt toàn x8 trở lên tùy class DE chắc x10
  15. Zen

Zen Lãng khách

x4 nhé.. cho những bạn ko biết :v
  16. macdonald

macdonald Lãng khách

lí do GM hay hỏi tại sao bow 1 hit có khi mage cũng chết đó là vì thế, hệ thồng crit dmg của server có vấn đề!
  17. hehekino

hehekino Lãng khách

Thấy GM hình như đã fix lại crit damg của mage. Mình k bàn luận vấn đề đúng sai. Nhưng mình cũng mong GM fix dùm skill Dark Curse của Soul Taker và Skill Hell Binding, 2 skill này vừa cast lâu mà toàn miss ko. Các bạn lấy cái tiêu chuẩn của off ra để đòi GM fix damg, trong khi source mà GM mua k theo cái tiêu chuẩn đó, rất nhiều skill của các class hầu như đều bug nếu đem so sánh với off.Mình chơi mage tất nhiên mình phải đòi quyền lợi của class mình. Nếu đã fix damg mage theo chuẩn off thì cũng mong GM điều chỉnh dùm 2 skill trên trở về đúng với nguyên trạng bên off.
  18. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

source server này là custom, các class dc viết skill theo suy nghĩ của người viết, nay ban quản trị ko biết tý gì về L2 đi mua lại và muốn theo hướng retail nên sẽ phải fix rất nhiều, mong là gm đã fix thì fix hết, vì tuy crit mage x4 nhưng rate dính stun của các class còn lại rất cao, debuff của mage thì lại rate rất thấp, skill để 1 on 1 quan trọng nhất là hellbinding thì toàn miss. Team dev nên tìm đường mà xem skill bên bản offcial thế nào để fix, đừng để class nào trong server bị phế. Thân.
  19. lose

lose Lãng khách

Fixed r ah?? , mới hôm qua pvp voi Twiska vẫn ăn 1 hit 54k ngon lun , cai do crit voi curse . Con crit thuong k curse la 22k :)), k bik dmg nhiu do la fixed chua char TaoRatNong lvl 97 nhe :))
  20. Zen

Zen Lãng khách

Nó 55k+ matk thì bắn thường 10k và crit 22k có gì là bất hợp lý? @.@
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.