Damge Feoh, điều gì đang diễn ra, vãi cả l2vn...

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi vnsky123, 1 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vnsky123

vnsky123 Lãng khách

Damge Feoh chưởng 28,437 yul same lv và Item... điều gì đang xay ra đây. Chơi Offical gặp thằng TheElement full set Bless nhẫn Rồng, Tauti , Retribute +15 mà vẫn chưa bao giờ thấy cái damge này... đúng là VH thích con nào mạnh là nó bá...

Các file đính kèm:

Kích thước:
      214.2 KB
      Đọc:
      115
  2. macdonald

macdonald Lãng khách

30k -40k nữa kìa... đây là ít đó =)) sv chắc sau này full Feoh quá
  3. macdonald

macdonald Lãng khách

nói thật rất ức chế... vô chaos iss full buff.. mage 1 phát 25k.. không hiểu GM làm ăn cái kiểu gì nữa (set TW full đá 4 lv 96 nhé
  4. vnsky123

vnsky123 Lãng khách

mình cũng full set tw + , đá kháng atrribute các kiểu, bị thằng cầm appo +4 chưởng 28k.. nói thật chả đủ máu mà chết...phí 1 dống tiền vô để ăn hành kiểu này thi ức chế vl...
  5. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Cái này mình thấy cũng có thể giải thích đc mà, giống như mình đánh mob 1 cái 2k, crit lên đc 8k, thì ng` cũng vậy thôi, với lại damage của mage phụ thuộc MEN, đá, nếu đá 7 đập vào đá 4 thì damage nhân lên cao mà
  6. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

*** mua phải cái sourse lởm nên bug thì nhiều như lá rụng mùa thu. Đã thế còn tuyển phải dàn test pro vãi : )
  7. macdonald

macdonald Lãng khách

nói thật thang Soi, Ryl, Twiska nó mạnh nhờ bug dmg này thôi.. chờ gm fix xong xui hết đi! Để coi các bạn ấy ntn!
  8. Vanu4ever

Vanu4ever Lãng khách

ae reroll lại feoh hết là vừa :))
  9. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Mình sẽ báo GM check về power magic dmg. Thân
  10. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Thêm cả con iss pt đó bug đá, đánh mãi không chết luôn nhé bạn. LOL.
  11. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Bạn nói gì mình không hiểu lắm? Bug đá là gì
  12. Chumin

Chumin Lãng khách

Các bố cứ hễ thấy class mình bất lợi các là la toáng lên bug. Cứ thử cầm 1 con feoh đi train + pvp 1 ngày đi sẽ thấy nó bất thường hay không nhé.
  13. macdonald

macdonald Lãng khách

thôi bạn, sao người ta ko nói class khác ? mà lại chỉ nói Feoh ? hay bạn đag chơi Feoh, đang bá đạo sợ fix à? dmg rõ ràng đéo ổn tí nào nghĩ cái gì lv nó thì thua, đá ngang nhau! chường bt 7k 8k... crit 30k 40k ( đó là chưa có valakas nhé, có vô chắc ko biết cỡ nào) tank còn chết chứ đừng nói class khác nhé...
  14. losermaycry

losermaycry Lãng khách

pt 2 con mage pvp thắng là lại haizz luôn =]]

p/s: soi crit tanker full đá 20k 1 hit K.O haha
  15. Chumin

Chumin Lãng khách

Xin thưa là server được mấy con feoh ? Cứ hễ class nào đánh mình "mạnh" quá thì báo bug à? Các bố Yul cứ thích đeo QA với Baium, Mdef thấp lè tè bị mage nó nuke cho té thì khóc lóc. Nhảm !
  16. vnsky123

vnsky123 Lãng khách

Iss mất target, biến về thỉ giết thế nào anh ấy haha, chúc ae ở lại vui vẻ, coi xong trận dion dự thông báo ae off game cho khỏe , mất tiền mất thời gian cho 1 dịch vụ k ra gì thì thật phi lý..
  17. Chumin

Chumin Lãng khách

Chưa kể các bố biết đầu tư thì người khác không biết đầu tư à ? Có biết đồ đạc người khác ra sao không mà cứ nói "thấy lạ" =))
  18. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Mình chả biết cái chuyện bạn nói là đúng k nhưng đứng trên lập trường độc lập thì mình có thể chỉ ra một số điều có thể là sai sót trong cmt của bạn:
    1/ Ngang đá nghĩa là sao? Hệ thống add đá bây giờ với 1 item thì chỉ có thể add 1 trong 2 dòng đá trái thuộc tính nhau, và nếu vô tình đá bạn add vào không phù hợp thì không có ý nghĩa.
    2/ Bạn đã xem 1 vài clip trên youtube ở sv official về class dagger chưa, mình có xem qua 1 clip, thấy dagger có thể 1 hit 30k đến 40k damage, vậy dagger đó bug à?
    3/ Và class tank có m.def cao hơn những class khác à?
  19. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Chúng nó chọn class từ đầu lại bảo nhờ bug chúng nó mạnh, mày có vấn đề gì về IQ ko vậy?
  20. Soi

Soi Lãng khách

Đây ko phải là tester, cũng chả bít bug j cả, chỉ bít chơi pvp va pk. QQ chỉ làm mình thêm...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.