Othell Adventurer

Thảo luận trong 'Human' bắt đầu bởi admin, 31 Tháng ba 2014.

1. Sally

Sally Lãng khách

Bạn chứng minh điều bạn viết đi haha hay chỉ là cảm giác của bạn thôi
  2. tothienvu

tothienvu Lãng khách

đâu fải là cảm giác mà rất nhìu ng` đã chơi và đã thể hiện chưa kể s80 1 dao có SA siu khó đỡ dual bạn dc chắc bao crit dame apo còn ko = nữa là dual s80 chưa kể s80 add pvp = flame dc R trở lên k dc chỉ có R99 dual lời hơn chỗ nào ?? khó đỡ
    --- Tự động nối bài, 21 Tháng năm 2014 ---
    ko fải tự nhiên dagger khoái cầm mamba đâu ;)) có nguyên nhân hết
  3. Sally

Sally Lãng khách

Ôi toàn linh tinh
    Đầu tiên là bảo Crit, h sửa thành Crit Dam :v vãi cả sửa =))
    Bạn vui lòng vào đây =)) để xem thông số nhé =))
    http://boards.lineage2.com/showthread.php?t=260455

Trên đây chỉ ra rằng, sát thương là ngang nhau ở những dao đầu và càng về sau Mamba càng lởm, dao R trở lên sẽ được lợi thế hơn bởi sát thương cơ bản vượt trội hơn hẳn so với Mamba.
    Thêm vào đó nữa là ảnh hưởng của cấp độ giáp R R95 và R99, cấp độ giáp cũng ảnh hưởng đến sát thương gây ra do Dao
  4. tothienvu

tothienvu Lãng khách

đây chơi bên off r bạn =)) dao mamba h` là trùm đã bảo bảng này bên vh chứ off thì có ai xài mamba vì R 99 đầy ra ép pvp ầm ầm show những cái ko thể có show làm j cho mệt
  5. tothienvu

tothienvu Lãng khách

còn bạn đang post là 1 set R95 1 set R99 bạn nhắm bao h` bạn có mà bảo ảnh hưởng còn giữa S80 mamba và twilight ra đây mình đâm cho xem ảnh hưởng ?? crit 1 dao vừa cao và khi crit dame + 1k pattack bạn nhắm cái dao apocalypse của bạn làm dc ko cho bạn 2 SA ok =)) bless lun xem dame bạn lên nổi ko đây là VH nên đừng wa' ảnh hưởng bởi những cái off . đây cũng so sánh off và vh nhiều cũng nhờ ad fix nhiều nhưng vẫn có sự khác biệt .. đừng đem cái trong tương lai so sánh với hiện tại lệch lạc wa' bạn à ;))
  6. Sally

Sally Lãng khách

=)) mình chẳng hiểu sao mình cầm song dao Apo dam to hơn cả Mamba crit dam ở VH luôn bạn ạ =))
  7. tothienvu

tothienvu Lãng khách

và còn 1 vấn đề trích dẫn bài đọc nên đọc cả cm ở dưới xem sao nhá ko fai cứ trích dẫn là đúng
    bạn so sánh với ai cầm mamba mà bảo to hơn nói nghe chơi chơi từ mình đâm r bảo to hơn =.=
  8. tothienvu

tothienvu Lãng khách

dẫn bài đọc người ta thì fai xem cả cm ở dưới ko fai ai test cũng là 9 xác đọc hết cm ở dưới xong hay post ;))
  9. tothienvu

tothienvu Lãng khách

10. Sally

Sally Lãng khách

Vâng cứ bảo tôi đem dẫn chứng lọ kia ra so sánh là khập khiễng :v thế bạn đang làm cái quái gì thế ? :v
    Để đi mượn con Mamba test tại VH cho mà xem =))
  11. Sally

Sally Lãng khách

Thật ra mình cũng chẳng hiểu bạn nghĩ cái quái j :v vì cái Lab Test này bản chất là của GM Test chứ ko phải của người chơi Test
  12. Sally

Sally Lãng khách

Như này đã đủ chưa =))

Đều là +4 nhé, thậm trí con đơn dao Mamba còn có đá nữa cơ =))
    Đã bảo rồi, còn do bạn Build nữa mà
    tothienvu thích bài này.
  13. tothienvu

tothienvu Lãng khách

GM test thế bạn nghĩ cái mình post là gì trực tiếp từ 4rum l2 off đó thím đã dc GM test wa sử dụng max weapon ngang nhau test trên trang bị ko đổi ko bao gồm đồ boss chỉ đơn thuần full armor and weapon R99 ngang nhau và bài viết này là bài viết cũ bảng gần nhất với lindvior mà chúng ta đang chơi , còn bảng mới chưa đề cập đến ok ? cho nên bảng fân tích mình post đảm bảo ko khập khiểng và mình chỉ thấy bài mình test chỉ có like và ko có cm fản bác như bài bạn post nên chắc chuẩn hơn bài của bạn cái chắc
  14. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bạn build dual dagger học skill hết từ 3rd ? nếu vậy gg cho dagger vầy mà kêu same =.= đã học skill thuần cho dual xài dagger sao lợi hại nếu như xài dagger từ 3rd lên 4th thì có chút thay đổi và vì bạn là human nữa lên sẽ có cách học skill khác bác ah
    từ từ em mò ra bảng lên skill bên off sẽ post cho bảng lên skill 3rd -> 4th của từng class dagger trước có đọc và làm theo bên off chờ mò đã
  15. tothienvu

tothienvu Lãng khách

16. tothienvu

tothienvu Lãng khách

Othell Adventurer
    Quote:
    Critical Adventures -For 5 minutes, Critical Damage + 304 and vital spot attack success rate + 10%. Front Critical Damage - 30%, Side Critical Rate + 20% and Critical Damage + 20%. Rear Critical Rate + 40% and Critical Damage + 40% Requires a dagger or dual dagger.
    Othell Wind Rider
    Quote:
    Critical Chances - For 5 minutes, Critical Damage + 304 and vital spot attack success rate + 15%. Front Critical Damage - 30%, Side Critical Rate + 30% and Critical Damage + 30%. Rear Critical Rate + 50% and Critical Damage + 50% Requires a dagger or dual dagger.

Critical Expansions - Max P. Critical increases. Applies when a dagger or dual dagger is equipped.
    Othell Ghost Hunter
    Quote:
    Critical Prowess -For 5 minutes, Critical Damage + 608 and vital spot attack success rate + 5%. Front Critical Damage - 30%, Side Critical Rate + 30% and Critical Damage + 30%. Rear Critical Rate + 50% and Critical Damage + 50%. Requires a dagger or dual dagger.
    đây là 1 trong 1 số lý do ng` ta ít chọn dagger human đó bác
  17. Sally

Sally Lãng khách

Bạn có sao ko vậy =.=!
    Link mình đưa ra bản chất vốn là Lab Test của GM bên Lineage2.com L2 NA - bạn kêu đấy là Off đem so sánh với VH làm gì :v xong bạn vứt cho mình cái Link Lab Test bên L2 Off EU :v bạn đang làm cái quái j vậy ?
    Nói đc câu này thì Link cái L2 EU sang đây làm quái gì thế ?

Cái vấn đề của bạn ở đây là bạn chẳng hiểu gì về cách build cả, bạn nhìn thế mà bạn vẫn bảo con dao mình là Human thì bạn kém thật sự đấy, kém vãi cả ra mà cũng xì xào bàn tán :v

Cách Build tạo nên sự khác biệt, bạn không biết build chỉ biết đọc thì làm sao hiểu được tại sao song dao đâm mạnh hơn đơn dao được haha. Cái trên đã được Build rồi nên song dao mới mạnh hơn đơn dao như thế, còn chưa Build gì hết chỉ thuần thôi thì Đơn dao hay Song dao tớ cho là Same hết

Còn bạn Link Wiki. Ok nó đúng mà, đúng nhưng phải hiểu. Thoạt nhìn thì nội tại đơn dao + nhiều nhờ, nội tại song dao lởm vãi =.=!. Nhưng bạn có thực sự hiểu 2 cái nội tại này ko =)) đấy lại là vấn đề khác

Tóm lại bạn là con Vẹt, kêu Quạc Quạc theo hướng dẫn mà chẳng hiểu vì sao lại kêu Quạc Quạc.
  18. tothienvu

tothienvu Lãng khách

cái nội tại đó đọc còn ko hiểu thì chơi l2 để làm j học tiếng anh để làm chi ?? đọc ko hiểu or ko đọc kỹ bài viết bài viết của bạn bạn đã đọc cái cm ở dưới sau khi fản bác của mọi ng` chưa và sau test lại nó đã post bạn đã đọc chưa đây là bài test đầu tiên của nó sau đó đã dc fản ảnh và test lại lần 2 3 có sự khác biệt ok ?
    --- Tự động nối bài, 22 Tháng năm 2014 ---
    ngoài ra bạn chỉ mình trên đầu xuống đít chỗ nào của bạn ko giống human dc ko ? =.=
    thứ 2 bạn đang dùng cái đống build cho dual dagger để test dagger bạn có biết ko học bể skill thì thánh nào test =)) nói ra sao ko xem lại bản thân
  19. tothienvu

tothienvu Lãng khách

đâu fải bỗng dưng off chúng nó dùng dagger để olym hay pvp chứ ko dùng dual dagger ngoài mastery còn 1 số skill 3rd hữu dụng cho dagger khi lên 4th có sự thay đổi nhẹ thứ 2 bạn biết thế nào là test với machine ko =)) xem cm dưới bài bác trích ra xem sẽ hiểu nó test dame với cái gì còn trên bài viết chỉ đơn thuần là thông số test với cái gì như thế nào thiếu fần gì chúng nó đều cm ở dưới đọc trước r trích sau đó fản bác bạn ah =))
    mình là vẹt nhưng ít nhất fải biết bài trích mình trích ra ra sao cm fản bác và kết wả cuối cùng của cái nơi nó test bạn mò fần đầu r fần đít khi ng` ta chỉnh sửa lại thì bạn lại wăng test kiểu này có mà fail sớm ;))
  20. Sally

Sally Lãng khách

Bạn có quyền nói, có quyền phản bác :v tuy nhiên không chứng minh được lời mình nói ở đây thì bạn cũng chỉ là phường chém gió thôi. Mồm thì cứ gào lên "đây là VH nên đừng wa' ảnh hưởng bởi những cái off" nhưng cứ mở mồm ra là Off Off Off :v :v :v vãi cả đừng wa' ảnh hưởng =))

Thích Off thì có Off :v NA EU hay RU ?
    NA đây

RU đây
    - Hero luôn nhé :v

Có thấy song dao ko :v
    Và còn hàng cả đống Clip dùng đơn dao khác nữa. Đã nói mãi rồi, do cách bạn Build chứ ko phải do đơn dao hay song dao =.= lợi hay ko do bạn tận dụng

Còn tothienvu à, nếu ko chứng minh được lời bạn nói 1 cách cụ thể thì bạn chỉ là phường chém gió thôi :)
    Bạn nhìn nhân vật của mình là Human đấy, nhưng bạn ko nhận ra rằng đấy là 1 con Othell Ghost Hunter =)) tại vì bạn quá kém, không có sự phân biệt haha nhìn kỹ năng của nó thì nên hiểu chứ =)) đến 1 con Adventurer và 1 con Ghost Hunter còn không phân biệt nổi thì bạn chém giời chém biển cũng VÔ GIÁ ... TRỊ